มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาดันอีกทีตอนดึกๆ

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    มาดันตอนดึกก่า อีกรอบ คริๆ....

แมร่งเสียอารมวะ ไปตัดผมมา ร้านตัดให้เบี้ยว มะกล้าออกไปไหนเลย 555+ เซ๊งเป๊ด

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เอิ๊กๆ แป๊ก เลย ตัดทรงอารายมา อิอิ รองหวีสไลด์ไว้จอน 555+

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    หน้าม้า เต๋อๆ 5555+ เด๊วดูๆๆๆๆ

5. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เจ๋ง เจ๋ง อิอิ มีม้าในครอบครอง โดนจับ นะพี่ 555+

ม้า ชนิดใหม่ ม้าเต่อๆ

6. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เหลือเรา 2 คนหรอ ฮอล

7. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    นั้นดิพี่ เหลือ เรา 2 คนและนะ ตะ เอง อิอิ

8. มาแล้วนะคับเตรียมตัวเจอกัน....เดือนหน้านะคับ

9. น้องโอ้ไม่ต้องห่วงนะคับ.....สิ้นเดือนเลี้ยงคืนนะคับ.....รับรอง

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอิ๊กไปไหนกันหว่า บอกหน่อย.....อิอิ เลี้ยงผมด้วย ดิ ชิปไล้ ผมด้วย 555+

11. Diesel Society

1,261
    2
    0
    555+ สิ้นเดือนนี้ชิมิครับ ฮ่าๆๆๆ รอมานานๆ

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไป เอิ๊กๆ วันนี้ งง เลย พี่ เอก มีคนโทมาถามว่า มินิทรัค เข้ายังงัย อิอิ ผมก้อไม่รู้ เขาบอกเหนเบอร์ผม

13. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    มาแร้ นนนนนนน หายไป2วัน คิดถึงม่ะ อิอิ

14. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เหอะๆ

เง้อ ใครง่า - -* แล้วไปเอาเบอร์ฮอลมาจากไหนว๊า แล้วฮอลตอบเขาไปว่าราย

โอ้วว หายไปไหนมา 2 วันท่านโอ้ คิดเถิงงงงงๆ

15. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอิ๊กๆ หาย ไป2วัน แอบไปทำมาอ่ะดิ ป๋า แหะๆ ได้ข่าวไปไล่ปั๊ม เอิ๊กๆ

อ่อ เขาบอกเอาเบอร์ผมจากกระทู้นี้แหละผมเคยโพสไว้งัย หุหุ เขาบอกอยากได้สติ๊กเกอร์ทำงัย

ผมก้ไม่รู้ ผมก้อบอกให้เขาไปโพสๆถามดู อิอิ ว่าจะชวนมาร่วมแก๊ง ซะหน่อย

16. OHO

1,619
    10
    0
    ป่าวๆ ไม่ได้ไปไหน ครับ ไม่ได้เล่นเอง อิอิ

17. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แล้วคนที่โทรมาหาฮอล เค้าขับอะไรง่า.....

แหม๋ ท่านโอ้ สุ้มทำปั้มหรา อิอิ

18. OHO

1,619
    10
    0
  19. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่รู้ดิพี่ เอิ๊กๆ แหม๊ๆว่าคนอื่นซุ่ม พี่เอก ก้อใช่ย่อย 555+

20. OHO

1,619
    10
    0
    เดี๋ยวมิตติ้งก้อรู้ เอง ว่าไปทำไรมา อิอิ รอๆ ใกล้จามิตติ้งแล้ว

21. Diesel Society

1,261
    2
    0
    เด๊วมิตติ้งก็รู้เอง ว่าผมไปทำไรมา อิอิ รอๆๆๆด้วย

ใกล้มิตติ้งแล้ว

22. OHO

1,619
    10
    0
    บอกไห้ก้อได้ ไปซุ่มเปลี่ยนจุ๊บลมยางมา แรงได้อีกเยอะ อิอิ รู้งี้เปลี่ยนตั้งนานแล้วววว อิอิ555+ :D:D:D:D:D

23. Diesel Society

1,261
    2
    0
    มะช่าย เอกหมายถึง เด๊วพี่โอ้ก็รู้เอง เอกไปทำไรมา คริๆ

24. OHO

1,619
    10
    0
    ได้ครับเอก ไม่ต้องเรียกพี่ อิอิ

25. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอิ๊กๆมิทติ้งๆด้วยคน อิอิ ผมรู้หมดแระว่าคัยทำรัยมา อิอิ แต่ผมไม่อยากพูด เจ้าของเขาให้ จู๊ๆ อิอิ

ผมขอ 5K นะพี่ ค่าปิดปาก น่าจะรู้นะว่าผมหมายถึงคัย 5555+ กร๊าก ก ก ก

26. tingtabtry

tingtabtry New Member Member

9
    0
    0
    อุปกรณ์ ลดค่าไฟฟ้า 50-80%
    ทำให้ เครื่องไฟฟ้า ทำงานเสถียรขึ้น
    ทำให้ ค่าไฟฟ้าลดลง
    เห็นผลทันทีที่ติดตั้งอุปกรณ์
    ***ไม่เห็นผลไม่คิดค่าบริการ***
    สนใจติดต่อ K.ting 0891143235

27. Diesel Society

1,261
    2
    0
    กำ!! รถผมไม่มีปลั๊ก คร๊าบพี่ - -* ใช้ไฟจากแบตฯ12 V.

มะช่าย 220V.

[ว่าแต่ ฮอล จะคิดค่าปิดปากใครว๊า....] เอ่อ ฮอล บางแสนไปไหม ตกลงไปวันเสาร์นะ ออกเช้าๆ

28. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไปดิๆๆๆๆ ไปๆเอิ๊กๆ อิอิ ลดค่าไปมาจากไหน กำ!!!

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ฮอล เอาเสื้อป่าว อิอิ เสื้อที่แอบไปบอกว่อยากได้อ่า !

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เอาๆๆ อิอิ ผมไม่ได้อยู่ มินิทรัค แล้วจะได้หรอ เฮีย เอิ๊กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้