ท่านสมาชิก และ ไม่เป็นสมาชิก กรุณาแวะมาเช็คชื่อ หรือ แนะนำตัวกันหน่อยสิคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 22 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา....
    ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา....
    มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา....
    ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา.... มา... ไม่มา....

เอ๊ะยังไง ชักจะงง

2. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    มาละฮะ คนข้างบนบ้าป่าวเนี่ย 555+

3. saengchot

146
    2
    0
    ยังไม่บ้าอ่ะอาท

แค่รั่วๆ นิดหน่อยเอง ^^

ปล.นอนไม่หลับ (เพราะชวนคนเมาคุยอยู่ :D)

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
  5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาด้วย ๆ ๆ .......... อิอิ

6. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    มาค๊าบบบบ อิอิ :D

7. saengchot

146
    2
    0
    (เพิ่ง)มาค่ะ

ปล.อยากอ๊วกเป็นรายงานจริงๆ
    งานมันจะเยอะอะไรนักหนาเนี่ย อยากไปเที่ยวเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

8. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาคร้าบบบบบบ

พักผ่อน...บ้างนะคับ นู๋ม่อน.....อิอิ

9. oishiman

542
    2
    0
    มาแร้วจร้า

10. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มาด้วย....ดิคับ

11. saengchot

146
    2
    0
    ขอบคุณค่ะน้าเจ :cry: แต่แบบว่า เหนื่อยจัด นอนยาว สองวันเลย

เพิ่งฟื้นวันนี้เอง ก็เข้ามาเสนอหน้าที่นี่ก่อนเลย :D ^^

12. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    จ้าาาาาาา.......นู๋ม่อน พักผ่อนมากๆน่ะดีแล้ว........จ้าาาาาาาาา

มา......รอบดึกค๊าบบบบบบบบ

13. oishiman

542
    2
    0
    มาแล้วจร้า เพิ่งกลับจากงานละมึนๆๆด้วย 555+ สุขสันวันเกิดนะครับพี่อิตวันที่3กรกฏาคม จะโทรไปอวยพรตั้งแต่เมื่อเที่ยงคืนละปิดเครื่องวันนี้ด้วยอวยพรในนี้ละกัน

14. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    แว๊บๆๆๆงานมาอีกแล้วคร๊าบบบบ :p :D

15. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มาด้วย.....คนสิ...........อิอิ

16. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มา...ก่อนนอนคร้าบบบบบบบบบบ

17. him1

him1 Guest

0
    0
    0
  18. saengchot

146
    2
    0
    มาค่ะ :p

ปล. มีเรื่องมาปรึกษาพี่ๆในคลับด้วยค่ะ

เรื่องรักสามเศร้าในที่ทำงาน

มีเรื่องกลุ้มใจอยากให้เพื่อนๆ ช่วยคิดหน่อย ว่าผมจะทำยังไงดี
    คือผมไปชอบรุ่นน้องในบริษัทอยู่คนหนึ่ง
    จริงๆ อายุก็ปูนนี้แล้วไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้เลย
    แล้วก็พยายามเลิกนิสัยแบบนี้ แต่ก็เลิกไม่ได้ซักที
    อย่างว่าละครับอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด
    น้องเค้าอายุ 20 เองแบบว่ายังสดเหลือเกิน เดินผ่านหน้าห้องทุกวัน
    มองกันไปมองกันมาอยู่หลายวัน แต่งตัวก็ดี หุ่นนี้โคตรเลย
    ใครเห็นต้องชอบ เรียกว่าพาไปไหนคนมองเหลียวหลังละกัน

วันดีคืนดีก็เลยเรียกเข้ามาคุยในห้องทำงาน ก็ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย
    ลองส่งสายตาดูแล้ว ท่าทางจะเล่นด้วย ผมก็ปฏิบัติการทันที
    ชวนคุยหยอกเล่นทุกวัน ในที่สุดก็เริ่มนัดไปกินข้าว ดูหนังได้
    จับไม้จับมือ เริ่มได้โอบ หอมแก้ม แต่ยังไม่ถึงขั้นนั้นแต่ก็คงใกล้แล้วละ
    ก็ดันมีเรื่องเข้ามาจนได้

ดันมีรุ่นน้องอีกคนในบริษัทมาชอบผมระหว่างที่จีบคนแรกอยู่
    คนนี้ก็ใช่ย่อย ถึงอายุจะมากกว่า 3 ปีหุ่นก็สูสี
    ชอบใส่เสื้อผ้ารัดติ้วด้วย
    ก็ไม่รู้มันหลงมันรักอะไรนักหนา ชอบหาโอกาสมาคุยกับผม
    เวลาเข้ามาในห้องก็ไม่ค่อยจะนั่งชอบก้มๆเงยๆอยู่นั่นแหละ
    เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่ อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้

เวลากลับก็ขอกลับด้วย บอกว่าบ้านอยู่ใกล้บ้านผม
    คราวนี้มีช่วงหนึ่งงานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงานก็ค่ำๆ
    น้องเค้าก็รอขอกลับด้วย บางวันก็หิว ก็ต้องแวะกินข้าว
    พอกินเสร็จมันก็ง่วงใช่มั๊ย ง่วงก็ต้องหาที่นอนซิ
    ผมก็เลยพาเข้าโรงแรม น้องเค้าก็ทำเป็นตกใจ
    ผมก็ไม่สนใจรวบหัวรวบหางซะเลย
    เค้าก็ไม่ยอมอยู่พักเดียว ในที่สุดก็อ่อนเป็นขี้ผึ้งลนไฟ
    แล้วเรื่องแบบนี้มันมีครั้งเดียวที่ไหน
    ผมก็หาโอกาสกลับกับน้องเค้าบ่อยๆ

ในที่สุดวันซวยก็มาถึง
    น้องคนแรกดันเปิดมาเจอผมจูบปากกับคนที่ 2 ในห้องทำงาน
    หลังจากนั้นเค้าก็ร้องไห้ขอเลิกกับผมแล้วบอกว่า
    '....จะไปบวชเป็นพระไม่สึกตลอด ชีวิต'
    ส่วนคนที่ 2 ก็ดันจับได้ใบแดง ต้องไปเป็นทหารตั้ง 2 ปี
    ผมละกลุ้มใจจริงๆ เพื่อนๆ คิดว่าผมควรทำยังไงดี - -'

ปล. หนูก๊อปเค้ามานะ ขำกันไหมเนี่ย :D

19. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    มาคับพี่น้อง มาก่อนเลิกงานไปกินเหล้า

20. saengchot

146
    2
    0
    เพิ่งมา (อีกที)

21. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มาคร้าบบบบบบ

ขำดี.....นู๋ม่อน วันหน้า....หามาอีกนะคับ ฮามากคับ

22. saengchot

146
    2
    0

โอ้ ขอบคุณพี่เจมากๆ ค่ะ นึกว่าแป๊กแล้วนะเนี่ย ดีใจจริงๆ :cry: :cry: :cry: :cry:

23. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    แวะ มาแว๊บ

24. แวะมาดูบอร์ดหน้าแหลมคับ

มองหารถขับหลัง

มองหาหน้าแหลม ค๊าบ

อิอิ :D

25. J-dayTT140

2,017
    263
    0

ยินดีต้อนรับ......คร้าบบบบบบบบบป๋ม

แวะมาบ่อยๆก้อได้นะคับ......อิอิ

แล้วก้อ.....ขอให้เจอ " น้องแหลม " ที่ถูกตา ต้องใจ เร็วๆ นะคร้าบบบบบบ

ถ้ามีข้อสงสัย เรื่องน้องแหลม... ...ก้อสอบถามได้ตลอดเลยนะคับ :D

26. him1

him1 Guest

0
    0
    0
  27. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    มาแล้ว ไปแอบต่อแล้ว

28. oishiman

542
    2
    0
    มาละจร้า มาแบบรมเสีย

29. saengchot

146
    2
    0
    มาแวะก่อนนอนอีกซักที

30. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้