ท่านสมาชิก และ ไม่เป็นสมาชิก กรุณาแวะมาเช็คชื่อ หรือ แนะนำตัวกันหน่อยสิคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 22 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    มาคับ:D

2. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ดีครับชื่ออาทนะครับขับหน้าแหลมtt141เครื่องเดิม+LPGครับอยู่แถวปิ่นเกล้าตรงซอยจรัญ40หลังพาต้าปิ่นเกล้าอะครับถ้ายังไงจะรีบไปนะครับจะพยายาม อิอิ

3. Nit_sr

Nit_sr New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีทุกคนคับ

หวัดดีทุกคนคับ ขอเข้าคลับด้วยคนนะคับ:)

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้องใหม่มาเหมือนกันครับ

5. oka

oka New Member Member

8
    0
    0
    โอ เชียงใหม่ มาครับ:D

6. Rin-nl

Rin-nl New Member Member

8
    0
    0
    ว่าไงน้องเติ้ล จำพวกพี่ได้หรือเปล่างงละสิ พี่โอ้กับพี่รินทร์ไง ( RB 20 แรงกำลังดี )

7. ae_yuttana

ae_yuttana New Member Member

4
    0
    0
    เช็คชื่อด้วยคนครับ....

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    Up ออยครับ

9. คุณเก่ง

คุณเก่ง New Member Member

2
    0
    0
  10. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มาจ๊ะ....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

11. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    น้าฮิมตัวใหญ่...ไม่รับฝาก มาครับ

12. nuu

nuu New Member Member

7
    0
    0
    [​IMG]หวัดดีครับเพื่อนเพื่อนผมเข้าบอร์ดเกือบทุกวันเลย เข้ามาหาความรู้ในบอร์ดนี้ได้เยอะเลยครับ

แต่ไม่เคยโพสเลยครับ วันนี้เลยมามอบตัวครับ ชื่อนุครับ ฝากตัวด้วยครับ

13. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    :) ยินดีที่ได้รู้จักครับ :p
    ชิ้นโครเมี่ยมครบซะด้วย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2006
  14. him1

him1 Guest

0
    0
    0
  15. แวะมาลงชื่อครับ
    ชื่อ เป้ ครับ อายุ 47 ปี เบอร์โทร 0891129137 อาชีพรับจ้างถ่ายรูป
    พักอยู่ย่านดินแดง ก็ขับวนเวียนย่าน ประตูน้ำ ศรีอยุธยา วิภาวดี ปากทางลาดพร้าว และรัชดา เป็นประจำทุกเช้าค่ำ ปัจจุบันใช้หน้าแหลม 141 สีน้ำตาลแก่ (เป็นหน้าแหลมคันที่4 ที่ใช้)ไม่ได้แต่งรถครับ เปลี่ยนแต่เครื่อง
    ไม่ค่อยได้เข้ามาล๊อกอิน แต่ก็แวะมาอ่านบ้าง เผื่อจะแชร์ประสพการณ์กันได้บ้าง ขออภัยมาด้วยนะครับ
    แต่ถ้ามีอะไร พอจะทราบ ก็จะตอบครับ

16. เมื่อเย็นวันพฤหัส เห็น รถในคลับแวะมาจอดซื้อของแถวแฟลตดินแดง ด้วย ทั้งรถทั้งล้องามมั๊กๆครับ

17. Rin-nl

8
    0
    0
  18. nuu

nuu New Member Member

7
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยนะครับ อยู่พะเยาคร๊าบ ถ้ามีโอกาสก็อยากจะไปร่วมมิตติ้งด้วยซักครั้ง

19. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    มาแว้วคับ.....หวัดดีน้าๆทุกท่าน

20. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ว่าแต่น้าเจเค้าหายไปไหนเนี่ย
    ไม่เข้ามาเลยนะน้า

21. Rin-nl

8
    0
    0
    รินทร์คับ หน้าแหลมสีขาวมาคับ

22. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มาครับ ปลายปีงานน้าเจแกยุ่งอ่ะครับแมวว่าแต่แมวสบายดีนะครับ

23. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    นอ้ใหม่คับ

24. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    น้องใหม่คับมินติ้งเมื่อไรคับบอกด้วย

25. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับยา มิตติ้งเสาร์ที่ 2 ของเดือนอ่ะครับ ส่วนใหญ่ปั๊มเจท ม.กรุงเทพอ่ะครับ

26. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อ บี ค่ะ มารายงานตัวด้วยคนค่ะ meeting มะไหร่บอกกันด้วยนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2006
  27. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    อาร์มคับ เช็คชื่ออีกรอบคับ สถานภาพ โสดคับโสด รถไม่แรง อัดได้แค่ 165 นิดๆ

28. noomkea

noomkea New Member Member

2
    0
    0
    มาอีกเเว้ว ครับพื่น้อง

29. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับน้องนิ ว่างๆก็มามิตติ้งได้นะครับ

30. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    วันนี้มาค่ะ อิอิ จะพยายามมาเช็คชื่อบ่อย ๆ นะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้