ท่านสมาชิก และ ไม่เป็นสมาชิก กรุณาแวะมาเช็คชื่อ หรือ แนะนำตัวกันหน่อยสิคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 22 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    พี่-น้อง และน้าๆ ทุกๆท่านคับ ทั้งเก่า ทั้งใหม่ เลยนะคับ บอร์ดมันเงียบๆจังคับ

เอาเป็นว่า..... ใครผ่านไป ผ่านมา กรุณาแวะมาเช็คชื่อ หรือ แนะนำตัวกันหน่อยนะคับ จะได้รู้จักกันมากขึ้นด้วยอ่ะคับ แล้วก้อ....อัพเดทเบอร์......กันด้วยก้อดีนะคับ เผื่อมีอะไร จะได้ติดต่อกันได้บ้างอ่ะคับ :D

oat_nextgen ถูกใจสิ่งนี้
  2. soulman

soulman New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับบบบบ

ดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนนนนนนน ผมก็เพิ่งเป็นเด็กใหม่ อ่ะนะ ครับ ยังไงก็มีไรดีๆแน่นำกันบ้างนะครับบบ อ้อ ลืมแนะนำตัวไปเลยเรา ผมก็ชื่อ เบนซ์ นะครับ บ้านก็อยู่แถวๆหน้าราม แล้วก็ยังไม่มีรถขับเลยด้วย 555+ ยังหารถถูกใจมะด้ายเลยยยยย ยังไงก็ขอให้ตัวเองหารถได้ไวๆด้วยเถอะ สาธุ................ จะได้ไปมีตติ้ง กะเค้าบ้าง อิอิ ไปก่องนะงับ ไปหารถขับก่อง

3. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    อั้ม คับรักเด็กและธรรมชาติคับ เวลาว่างชอบอยู่กับเด็กๆคับ 555

4. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    ชื่อบอยครับ หน้าแหลม 1600 เดิม ๆ :p
    ว่าง ๆ จะหารูปหน้าแหลมเก่า ๆ มาให้ดู บอร์ดจะได้ไม่เงียบเนอะ;)

(แต่ไอ้เซอฟเวอร์กำลังทำงานหนักเนี้ย สงสัยมันจะขยันมัก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :D )

5. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อุ้ยครับ หรือน้าอุ้ย หน้าแหลม1G-FE

6. armyblue

armyblue New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อเอกครับ ขับหน้าแหลมเหมือนกัน กำลังจะเปลี่ยนเครื่อง (ไว้มีข้อสงสัยจะถามนะครับ อิอิ)
    มาเป็นสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ดิวครับ หน้าแหลมเกือบเดิมคับ ขับแถวเส้นพุทธมณฑลสาย 2 เพชรเกษม บางแค สาย4 ขับไปแถวอื่นไม่เป็นครับ หลงทางแน่นอน 555 :D

8. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ผมเอ็กซ์
    มาครับ

9. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    เต้ยครับ มาด้วยอีกคน อิอิ

10. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ผมปุ้ยครับไม่ได้ขับแต่เพื่อนขับมาเช็กชื่อด้วยคนครับ อิอิ

11. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบบ........ทุกๆคน ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการคับ.......อิอิ

มาบอร์ดนี้เรื่อยๆคับ.....อิอิ

12. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชื่อฮิมจังก๊าบ....

13. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ยินดีต้อนรับ.....คุณฮิมจัง............มากๆเลยคับ......อิอิ

14. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    มาครับ

15. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    มาทุกวัน....คับป๋ม...อิอิ

16. รุท

รุท Guest

0
    0
    0
    สวัสดี ครับ ผมมี 1800 GL กําลังปรับปรุงเครื่องและช่วงล่างอยู่ครับ

17. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อหมู ครับ ตอนนี้เพิ่งได้มาเป็นตัว 1600 เครื่อง 1G-GE ครับ สีน้ำตาล
    ช่วงล่างเดิมๆ กำลังเก็บงานอยู่ครับ

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทั้ง2 ท่านเลยนะคับ....... เอาเป็นว่ารถเสร็จเมื่อไร มามิตติ้งด้วยกันนะคับ.....อิอิ

19. แนะนำตัวครับ โจ้ครับ

สานต่อตำนานน้ากุล

20. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    ชื่อโอ๊ดคับ
    ขับหน้าแหลมเดิมๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
    โทรคุยกันได้คับ
    065280605
    msn [email protected]

21. oka

oka New Member Member

8
    0
    0
    โอครับ
    อยู่เชียงใหม่ครับ

22. lek7

lek7 Guest

0
    0
    0
    g]Hd

ฝากตัวฝากใจด้วย

23. dew911

241
    2
    18
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ มาคับ :)

24. karutood

karutood Guest

0
    0
    0
    หวัดดีคับ เอ๋ ครับ ขับ tt141 ตัว1.8 สีบรอนส์คับ ยังไม่ได้เป็นสมาชิก ฝากตัวด้วยคับ
    มีรูปแต่ลงไม่เป็น บอกหน่อยครับ

25. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    หวัดดี......ทุกๆคนคร้าบบบบบ ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับมากๆคับ

ส่วนคุณเอ๋.....ถ้าจะลงรูป ต้องสมัครสมาชิกของเรซซิ่งเว็บก่อนอ่ะคับ แล้วก้อ...เวลาจะตอบกระทู้พร้อมลงรูป ต้องคลิกต้องช่องใช้งานขั้นสูงคับ แล้วก้อไปโหลดแนบไฟล์รูปเลยคับ

มา....ทุกๆวัน ที่มาได้คับ........อิอิ

26. redsoil

redsoil New Member Member

6
    0
    0
    นิวคับบ
    อยากได้วอเทอร์การ์ดอ่ะคับ ทามงัย

27. dew911

241
    2
    18
    รู้สึกว่ามีคนในหน้าแหลมคลับจะมีขายอยู่นะครับ ลองติดต่อคนชื่อ aum ดูแล้วกันครับ :)
    ***วอเตอร์การ์คของหน้าแหลม ต้องสั่งทำขึ้นคับ***

28. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้องใหม่มารายงานตัวครับ

29. AUT 1JZ GE

AUT 1JZ GE Guest

0
    0
    0
    อัดครับรถเสร็จแล้วครับออกจากอู่ได้ 3 วันแล้ว วาง1jz ครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ

30. maymeaw

maymeaw New Member Member

7
    0
    0
    NALAM_CRAZY

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้