งาน Puma Fareast Series Championship ที่จะไปวิ่งนั้น.....ขอนักแข่งเข้ามาตอบ...อัพเดตหน้า3

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม......... รวมๆ
    พรี่โกระ................. HTFC สนาม 3
    พรี่บรุ๊งบริ๊ง ............HTFC สนาม 3
    พรี่ทศเทพ.............. อ่านแล้ว ผมไม่เข้าใจครับว่า ตกลง พรี่เค้าต้องการ
    จะไปวิ่งที่รายการอะไร สนามที่เท่าไหร่ครับ :confused:
    พรี่กล้วย.................HTFC สนาม 3
    พรี่โยโย่..................PFSC สนาม 5
    พรี่เสี่ย OATH......PFSC สนาม 5
    พรี่นริวนริว.............HTFC สนาม 3
    พรี่ ood.................HTFC สนาม 3
    พรี่ noom condo......... ไม่บอกสนามครับ
    น้องโตร้ง................ HTFC สนาม 3

พรี่ๆ ที่กล่าว จะมี Comment ไรเพิ่มหรืออยากเปลี่ยนแปลงอะไร
    รบกวน ให้ไวเลยนะครับ...... :cool:

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อ่าๆ Hankook สนาม 3 ครับพี่โต้ง ตามพี่ๆเค้าไปเลย อิอิคิดว่าพร้อมครับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม......... รวมๆ
    พรี่โกระ................. HTFC สนาม 3
    พรี่บรุ๊งบริ๊ง ............HTFC สนาม 3
    พรี่ทศเทพ.............. ตกลง พรี่เค้าต้องการ
    จะไปวิ่งที่รายการ HTFC สนาม 3 แล้วครับ
    พรี่กล้วย.................HTFC สนาม 3
    พรี่โยโย่..................PFSC สนาม 5
    พรี่เสี่ย OATH......PFSC สนาม 5
    พรี่นริวนริว.............HTFC สนาม 3
    พรี่ ood.................HTFC สนาม 3
    พรี่ noom condo......... ไม่บอกสนามครับ
    น้องโตร้ง................ HTFC สนาม 3

พรี่ๆ ที่กล่าว จะมี Comment ไรเพิ่มหรืออยากเปลี่ยนแปลงอะไร
    รบกวน ให้ไวเลยนะครับ...... :cool:

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    งานดีดีสนุกๆอย่างงี้จะมีใครมาเพิ่มอีกมั้ยครับ

5. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    รอคำตอบ คอนเฟริม เพิ่มอีก 1 คันครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบ ภายในเร็ววันครับ

6. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ะ....... งั้น
    ท่านที่ Confirm ในกระทู้นี้แล้ว.........
    กรุณาเตรียมเงินมัดจำ เพื่อเป็นการยืนยันการเข้าร่วมการแข่งขัน
    ได้ตั้งแต่ต้นเดือนหน้านะครับ...........

หรือถ้าท่านเหล่านั้น ไม่แน่ใจในความสามารถในการบริหารเงินของท่าน ทางคณะผู้ก่อการ
    ยินดีจัดเก็บค่าสมัครของท่านเป็นงวดๆ เพื่อจะได้ไม่เกิดปัญหาในกรณีที่ท่านมีเหตุ
    ไม่สามารถชำระได้ในครั้งเดียว..........

ขอบคุณครับ........ :D

7. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อิอิ ขอ เปลี่ยนโหวตเป็น งานฮันกุ๊ก คับ

ทำไมไม่มีชื่อพรี่เอ ละ ก๊าบบบบบบบบบ

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes:
    ถามทำไมครับ........ ไม่ดูมั่งเหรอว่า พรี่ A เค้าไม่เคยมา Comment
    ในกระทู้นี้ แล้วผมจะไปอ้างอิง Vote เค้าได้ยังไงครับ.....

ตกลงขณะนี้
    พรี่ทศเทพ.............. พรี่เค้าต้องการ
    จะไปวิ่งที่รายการ HTFC สนาม 3 แล้วครับ
    พรี่เสี่ย OATH หลายใจเปลี่ยนเป็น......HTFC สนาม 3

:rolleyes: อ่ะ....... งั้น
    ท่านที่ Confirm ในกระทู้นี้แล้ว.........
    กรุณาเตรียมเงินมัดจำ เพื่อเป็นการยืนยันการเข้าร่วมการแข่งขัน
    ได้ตั้งแต่ต้นเดือนหน้านะครับ...........

หรือถ้าท่านเหล่านั้น ไม่แน่ใจในความสามารถในการบริหารเงินของท่าน ทางคณะผู้ก่อการ
    ยินดีจัดเก็บค่าสมัครของท่านเป็นงวดๆ เพื่อจะได้ไม่เกิดปัญหาในกรณีที่ท่านมีเหตุ
    ไม่สามารถชำระได้ในครั้งเดียว..........

ขอบคุณครับ........ :D

9. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    รับชาบ

10. OATH

1,605
    4
    0
    เป็น การกระตุ้น เพื่อน ครับ อิอิ

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ครับ................พรี่เอ.............ติดอ่างอยู่ อิอิ

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ะ.......
    สองท่านนี้ รบกวนจ่ายมัดจำ และค่าสมัครได้เลยครับ......... :D

13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    จ่ายได้ที่ใครครับผม

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ครับ...............
    ถ้าไม่ขัดข้อง ผมขอเสนอตัวเป็นผู้ถือเงินให้ครับ......

:cool:

15. OATH

1,605
    4
    0
    ยินดีครับพรี่โต้ง

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    งั้นมัดจำคันละ 1000 บาท
    ที่เหลือ ทยอยจ่ายเป็น 2-3 งวด ดีไหมครับ........

อิอิ
    :D

17. OATH

1,605
    4
    0
    ดีครับผม

เป็นประโยชน์กับนักแข่งเอง

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ที่ Confirm เข้ารวมโครงการแบ่งจ่ายเป็นงวดแล้วมี
    - ท่าน OATH น้องพี่..... ซี้....... (ไม่สามารถเขียนชื่อเต็มได้)
    - ท่าน ทศเทพ World Champ Speed King

ท่านอื่นที่สนใจเข้าร่วมโครงการ ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    0816349089...................... ครับ........

อิอิ:D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    ที่ Confirm เข้ารวมโครงการแบ่งจ่ายเป็นงวดแล้วมี
    - ท่าน OATH น้องพี่..... ซี้....... (ไม่สามารถเขียนชื่อเต็มได้)
    - ท่าน ทศเทพ World Champ Speed King
    - ท่านพรี่ odd CP.

ท่านอื่นที่สนใจเข้าร่วมโครงการ ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    0816349089...................... ครับ........

:D:D:D:D

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    new@nymph racing shop ครับ

21. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ขออนุญาตไม่แสดงความเห็นครับด้วยเหตุผลตามนี้ครับ :rolleyes:

ผมยังไม่มั่นใจในตัวเองว่าจะทำรถได้ทันไหม ไม่อยากรับปาก ครับ แต่จะพยามทำให้ทันครับ อยากไปวิ่งด้วยอยู่แล้วครับ :D

เรื่องค่าสมัคร ผมคงทยอยจ่ายไปเรื่อยๆครับตามความสามารถ :D

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    พรี่เอ.......ครับ.......พี่จะมีพวกพี่ๆน้องๆไว้ทำ ........พระ..........อะไรครับ......พวกผมยินดีจะช่วยเหลือท่านเสมอ...ผมยินดีช่วยทุกทางครับ
    มันต้องสู้ครับ.......ท้อ.แล้วจะมีคนหัวเราะได้นะครับ.......ท่านก็รู้ว่าใคร........จริงไหม.....ท่านประธาน pbg

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    - ท่านพรี่ odd CP.
    - ท่านพรี่ นริวนรุ่มนริ่ม
    - ท่านพรี่ A playboy

:D:D:D:D

24. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    รับแซบครับ ตัดสติกเกอร์ด้วยนะพี่ "โครงการผ่อนชำระ HTFC" อิอิ

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    โอ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.............
    ก่อนที่จะเริ่มโครงการสหกรณ์ออมทรัพย์เพื่อนักแข่ง
    ให้เป็นเรื่องเป็นราวนะครับ ขอแทรกข้อตกลงและหรือ
    ข้อคิดเห็นของนักแข่งหลายๆ ท่านว่า..........

1. นักแข่งทุกท่านที่ต้องการไปร่วมสนุกใน Circuit Racing Experience
    กับรายการที่จะจัดขึ้นครั้งหน้านี้ จะต้อง Confirm คณะผู้จัดฯ ด้วยการวางเงินมัดจำ
    และรับประกันว่านักแข่งจะเข้าร่วมการแข่งขันอย่างพร้อมเพรียง
    (อิอิ...... เข้าทางนักแข่งบางท่าน ที่จะใช้เป็นข้ออ้างกับคนใกล้ตัวว่า เสียสตางค์ไปแล้ว
    ต้องไป ไม่ไปเสียดายสตางค์) ซึ่งขั้นต้น มัดจำที่คุยกันไว้คือประมาณ 1000 บาท
    จัดจ่ายกันภายใน Meeting ครั้งที่ 87 มัดจำนี้ จะไม่มีการดำเนินการจัดคืนผู้มัดจำ
    ในกรณีที่ผู้มัดจำกระทำผิดข้อกำหนดที่กล่าวมา

2. นักแข่ง มีสิทธิเข้าร่วมโครงการสหกรณ์ออมทรัพย์เพื่อนักแข่งรายการนี้ เพื่อเป็นการ
    ออมทรัพย์ค่าสมัครเข้าร่วมการแข่งขัน หรือไม่ก็ได้ สิทธินี้เป็นการกระทำของนักแข่ง
    ด้วยความสมัครใจไม่มีการบังคับ โดยการออมทรัพย์สามารถกำหนดเป็น 2-3 งวด
    โดยให้สิทธิของผู้ออมเป็นคนเลือกเอง....... ซึ่งสหกรณ์ออมทรัพย์เพื่อนักแข่งจะทำการ
    ส่งคืนเงินออมแก่สมาชิกสหกรณ์ ในกรณีที่สมาชิกไม่สามารถเข้าร่วมการแข่งขันหรือ
    ถอนตัวภายหลังได้

ข้อกำหนด 2 ข้อที่กล่าว เป็นข้อเสนอจากนักแข่ง และสมาชิก Club หลายๆ ท่าน
    ที่เคยมีประสพการณ์ และประสบปัญหาในอดีต มีความเห็นว่าควรจะดำเนินการ
    ในเรื่องการสมัครเข้าแข่งฯ และค่าสมัครเข้าแข่งขัน ในลักษณะที่กล่าวมา

จึงเรียนมาเพื่อทราบ........
    :D

27. OATH

1,605
    4
    0
    ขอให้ท่านประธานโปรดวินิจฉัยด้วยครับ........

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused: ประทานโทษครับ ประธานไหนครับ..... :confused:

29. yy_u12

18,827
    95
    48

[10:52:41 AM] oath_kup says: ประธานบุ๊งบริ๊งค้าาบบบบ

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...........................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้