กิจกรรมดีๆเสนอมาครับ.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ห้องพัก+ห้องอาหาร ,เครื่องดื่ม....:)

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D

3. PONG DMAX

17,115
    14
    38
  4. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ต้องรบกวน อ.ทศ ช่วยชี้แนะด้วยครับ :D:D

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

6. noy u12

2,463
    7
    0
    แหล่มมๆๆ บรรยากาศดีพี่ ชอบๆๆโบราณดี มีการจัดคิวยังงี้ยิ่งแจ๋มมากเลยพี่ ได้มีโอกาสรู้ตัวก่อนว่าจะได้ไปไหนบ้าง ถึงมันจะผิดเพี้ยนไปหน่อยก็ไม่ซีเรียส เปลี่ยนแปลงได้ตามลมฟ้าอากาศเคยไปมาแล้ว ยังคิดอยู่ว่าถ้ามีโอกาสจะไปพักแล้วดูหิ่งห้อย
    ว่าแต่ พี่โป้งว่ามันคือหิ่งห้อยหรือหลอดไฟอ่ะครับ อยากรู้จริงๆๆ:)

7. noy u12

2,463
    7
    0
    อิอิ ทับเบิกต้องไปแน่ๆๆครับ แต่เมื่อไหร่เนี้ยแหล่ะ ถ้าไม่มีแนวร่วมก็สบายๆๆ
    เมื่อไหร่เมื่อนั้น พร้อมแล้วไปได้เลย ไม่ต้องนัดใครอิอิ

จริงๆๆทั้งอัมพวา และกาญ อยากไปทั้งคู่ เรื่องเที่ยวอ่ะนะ โค ตรขยัน ที่ทำงานเนี่ยละขี้เกียจสุดๆ
    อัมพวา ดูหิ่งห้อย ดูตลาดน้ำโบราณ
    กาญ มีล่องแพ กับสะพานและเขื่อนอะไร จำไม่ได้ เคยไปเมื่อ20ปีก่อนได้ครับ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มันคือหลอดไฟ ออสแลมพ์ อิอิอิ.....:D:D:D:D

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หลายท่านอาจจะเคยไปมาแล้ว หรือ ไปมาหลายครั้งแล้ว
    แต่วันนี้ไปกับ บีบี ผมว่ามันจะเป็นอีกบรรยากาศนึงนะคับ...
    อิอิอิ.....:cool::cool::cool:

10. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ เอามั่งๆ http://www.banhuayulong.com ที่พักสวยดี มีที่เที่ยวหลายที่ ราคาไม่โหดนัก

ส่วนโปรแกรม เดี๋ยวขอเวลาจัดนี๊สนึงครับ

ไปสัก เดือน 8 อิอิ สนใจกันไหมครับ :rolleyes:

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    มันคือหลอดไฟ x-mas ครับ :D

12. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ เเย่งชิงกันๆ ว่าจาไปไหนดี อิอิ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ที่นี่ใช่มะผมไปมาหลายรอบแล้ว ยังชอบอยู่คับ... :D:D

14. noy u12

2,463
    7
    0
    จริงดิพี่ :eek::eek:

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    บรรยากาศดีอาหารอะหร่อยรสจัดดี....อิอิอิ...:D:D

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แค่แนะนำจ้า ไม่ได้ชิงกะใครจ้า....
    ผมไปที่ไหนดีๆแว้วอยากชวนชาว บีบี ไปกานน...อิอิ:D:D

17. noy u12

2,463
    7
    0
    แล้วทำไม ไม่เขียนป้ายบอกไปเลยว่า นั่งเรือชมแสงไฟ :):)

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เที่ยวได้ตั้งแต่ตัวเมืองกาญ เลย พอไปถึง ที่พักห้วยอู่ล่องแล้ว
    เราสามารถเข้ามาตัวอำเภอทองผาภูมิ เขื่อนเขาแหลม เหมือง
    ปิล๊อคก้อได้ หรือ ถ้าจะเลยไป อำเภอสังขระบุรี ก้อไปกินข้าว
    ที่พีเกสท์เฮ้าส์ ไปไหว้พระที่หลวงพ่ออุตมะ ชมวิวสวยๆ..........:D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    น่าไปทุกที่เลย .......อิอิ
    โดนค่าน้ำมันกันอ้วก.......กิกิ

21. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ไปทุกที่...........ที่มีปั๊ม LPG ครับ...............อิอิ
    แต่ว่าเมื่องกาจญบุรีก็น่าสนใจมากในตอนนี้ครับ...........เพราะว่าเคยคุยกันนานแว้ววว่าจะไปนอนสักคืน....
    อัมพวาก็น่าสนใจ.........ใกล้ๆไม่เหนื่อย........ว่าแต่ว่าห้องพักนี่มีแอร์ไหมครับ....ไม่ได้กลัวลำบากแค่อยากทราบครับ
    ภูทับเบิก........พรี่น้อยบอกแล้วว่าไม่ได้ชวนไปกัน....แค่มาชวนเฉยๆ อิอิ

ท่านๆอยากไปไหนกันก็ลองโพสแสดงความคิดเห็นดูนะครับ

22. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

ชวนไปกัน ชวนกันไป

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีปั๊มแก๊สแน่นอน :D:D:D:D

ที่รีสอร์ทมี เครื่องปรับอากาศ ทีวีพร้อมเคเบิ้ลทีวี ตู้เย็น เครื่อง
    ทำน้ำอุ่น ครับ..... :D:D

24. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    น่าไป . .

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โหวตมา.......อิอิ....

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จิงๆแล้วพวกเราน่าจะไปไหว้พระทำบุญกันบ้างนะ เด๋วจะเอารายละเอียดมาเล่าให้ฟังเผื่อสนใจ.....อิอิ

27. noy u12

2,463
    7
    0
    ปั้มมีแน่นอนครับทุกที่ที่กล่าวมา:cool:
    อ่านแล้วงงอ่ะ "พรี่น้อยบอกแล้วว่าไม่ได้ชวนไปกัน....แค่มาชวนเฉยๆ "
    ไม่ใช่อะไรหรอกครับ คือมันจะออกแนวลำบากลำบนอ่ะ
    อาจมีบางท่านชอบอะไรที่สบายๆๆเป็นการพักผ่อน
    ประมาณว่าวันหยุดทั้งทีทำไมต้องมาลำบากด้วย อิอิ :D:D
    ก็เลยแค่มาเสนอให้ฟังเท่านั้น เผื่ออยากเปลี่ยนแนว
    และก็ไม่ได้คิดแข่งขันแกร่งแย่งอะไรนะครับ
    ไปไหนก็ได้ครับ ถ้าพร้อมและว่าง เรื่องเที่ยวไม่เคยถอย555

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นั่นหนะเดะ มาเเนะนำไม่ได้มาแข่ง นะวู้.....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อะนะ อยากไปเที่ยวทุกที่ที่เสนอมาเลย...แต่นึกถึงเติมน้ำมันแว้ว
    เซงงงงงงง......อิอิอิ....

30. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    เก็บตังซ่อมรถก่อนนะอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้