ราคาเครื่อง Up Date at เชียงกงบางนา 20 มิย 51 (ใครจาเปลี่ยนเครื่องเชิญดูราคาทางนี้คร๊าบบบ)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pui_lightdept, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    ถูกครับพี่ิ คนขายเส้นเลือดขึ้นที่หน้าปูดๆเลย

ที่ปากมีรอยคราบเลือดด้วย

มือซ้ายถือซ่อม มือขวาถือมีด

ฮ่าๆๆ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตกลงอาร์บีว่าไงครับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เจดีกว่า 5555555555

4. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    ยังไม่จบ

555

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ตามนั้นครับ....

6. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    กะลังเก็บตัง ยังไม่ครบเลยขึ้นอีกแร้วววววววว...แมร่ง ปั่นกันเข้าไป.............แสด

7. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ลดยังคับ

8. pui_lightdept

178
    1
    0
    ผมว่าคงยังไม่ลดอะคับ

ได้ข่าวมาว่าเครื่องขาดตลาดด้วย

คงอีกสักพักใหญ่ๆคับ

9. tuimitsu

tuimitsu Guest

0
    0
    0
    ซื้อเครื่อง

อยากได้เครื่อง 4g 93 turbo mt จะไปวางใน e-car

10. มีราคายุแซดป่าวคับ ถ้ามีขอราคาหน่อย

11. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ช่างผมก็บอกอยู่ คงต้องปีหน้าแหล่ะครับ น้ำมันคงขึ้นอีก เด๋วเมกามันก็ตุนน้ำมันมันอีก เด๋วตะวันออกกลางปั่นราคาอีก และก็เครื่องขาดตลาดอีก ราคาอาจจะลงแต่คงไม่เยอะ ยังไงก็ชลอการวงางเครื่องกันไว้ก่อนนะครับอย่ารีบตื่นตูมตามราคามัน เด๋วมันก็ลงครับ เด๋วจะเป็นแบบผม โดนเครื่องตัวละ50k ถือว่าเป็นค่าโง่ซะหลายบาทเหอๆๆ ใจเย็นๆๆไว้ครับ

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไม่วางและอย่างนี้ ขับเดิมๆดีกว่า.....คริคริ

13. อ๋อเหรอออออออออออออ

14. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    แล้วพอจะทราบไหมครับ ว่าเครื่องเดิม เทินร์ ได้กี่บาท ครับ จบแล้วกี่บาทวางเครื่องเสร็จ 1JZ TURBO

15. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    อยากวางจังเลย เฮ้อ อิอิ

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    พอดีผมมีพี่ตอนนี้เขาไปตัดของอยู่ที่ญี่ปุ่น ถ้าใครต้องการเครื่อง j ก็สั่งได้ ราคาตรงคับไม่ต้องมาผ่านร้านในเซียงกง
    ถ้าจะเอาจริงๆ โทรมาได้คับเดี๋ยวจะสั่งให้ แต่ต้องรีบหน่อยคับเดี๋ยวพี่เค้าจะกลับมาช่วงกลางเดือนนี้เอง

17. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    สงสัยจะใช้ควันดำต่ออีกนาน.......:D

18. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ทนใช้ควันดำต่อไป ไม่ค่อยจะมีเวลาขับด้วย 555

19. t_a_n_a

t_a_n_a New Member Member

38
    2
    0
    เช็ดเป็ด ........ อิอิ คนไทยหรือนี่

ใช้ 2 KD มันต่อไป แซ๊ดเป็นบางเวลา

ปกติค่อย ๆ คลาน เหอ ๆๆๆ

20. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    2KD ยังไม่ค่อยมีตังค์เติมน้ำมันเลยผม

21. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ช่วงเดียวกันปีที่แล้ว รู้สึกว่าจะมีการปั่นราคาเพราะน้ำมันแพง 555
    แล้วปีที่แล้วดีเซลก็แพงโครตๆ คนก็เลยเปลี่ยนเครื่องกันเยอะๆ
    รถดีเซลแทบขายไม่ออก ปีนี้เซียงกงมาเก็งกำไรอีกแหล่ะ 555
    ได้ข่าวแว่วๆว่าอีกวันสองวัน น้ำมันจะขึ้นราคาอีก

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ดีๆครับว่าจะเปลี่ยนเฟืองท้าย สะหน่อย จะได้ขายเครื่องไปทำเฟืองท้าย อิอิ

23. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อืม

24. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ขายเครื่องไปเปลี่ยนเฟืองท้าย แล้วเข็นเอาเหรอครับท่าน :cool:

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เปลี่ยนไปเป็นเบอร์ไร่อ่ะครับ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กระแส ช่วงนี้มาแรงจริงๆ ตั้งแต่น้ำมันแพง

ไว้รอที่เขาพัฒนา ไฮโดรเจน ที่มาจากน้ำเป็นทางเลือกอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้