Meeting SRC 1 ฝั่งธน

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 21 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อาจจะผิดพลาดล่าช้า แต่ได้ใจนะครับ:D

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    B16 สุดแรงของ นาย กุ๊ก:D

3. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    มาดูเครื่อง NV Sr20DET แรงๆบ้าง:D

4. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    รูปรวมๆ ครับ:D :D

5. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    รุ่นใหญ่ โดย พี่ GAB และเพื่อนๆ:D

พี่ GAB ทำรถเสร็จเร็วมากๆ หลังจาก ที่ไปทานข้าวสาย1กันมา
    คราวหน้าเจอกานครับ:D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2006
  6. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มากนะครับ รูปที่ขาดตกไปไว้จะมาลงให้เร็วๆนี้ครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ SRC BAY LAGOON ได้แก่ พี่อ้วน กุ๊ก เนี๊ย ปั้บ ซี แชมป์ ยม มิก อิท เพื่อนกุ๊ก แจ๊ค เพื่อนๆ แจ๊ค ที่มาสร้างความฮา และมาโดนยุ่งกัด และคนพิเศษ น้องบ๊วยวาไรตี้(แฟนตูโว๊ย) ที่มากันนะครับ คราวหน้า หวังว่าจะดีขึ้นอีกนะครับ

ขอบคุณ พวกพี่ TAM และ พี่ GAB ที่มาต้องไกล คราวหน้าจะหาที่ให้สนุกกว่านี้นะครับบ:D :D :D

7. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    ครับผมเห็นแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แล้วมีโอกาศเจอก็ทักกันบ้างนะครับ :)++

8. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ยินดี ครับ สนุก มาก :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2006
  9. PRO ELEC@SUCCESS

PRO ELEC@SUCCESS Member VIP

97
    2
    8
    ยินดีได้รู้จักทุกคนครับ สนุกดีครับ ไปไหนอีกบอกกานด้วยนะคร๊าบ:p :p

10. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    เยี่ยมเลย น่าไปมั่ง

11. [ BuAY ]

[ BuAY ] New Member VIP Privilege

156
    5
    0
    หนุกหนาน ๆ :D :D

12. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

13. Byron78

Byron78 New Member Member

5
    0
    0
    ไงตั้มขากลับทำแก๊ปเคลียดเลยเปลี่ยนturboมาใหม่แต่วิ่งห้อยกว่าเดิมเคลียดเลยเพื่อนเรา[/
    ******อ้อลืมบอกไปเพื่อนเราแอบไปdriftที่ศาลายาซาดซ้ะสวยเชียวเสียวเลย*****

14. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    สนุกมาก ไป แถว นั้น เสียวๆ ยังไง ไม่รู้

ใคร อ่ะ เฟรนด์ ที่ DRIFT เล่น อ่ะ อยากรู้

จาน แก๊ป ต้องไป ทำไร เพิ่ม แน่ๆ คอยดูๆๆๆๆๆ

15. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    รถโหดๆกันทั้งนั้นเลยคับ

16. Byron78

Byron78 New Member Member

5
    0
    0
    ก้อจะใครซ้ะอีกล่ะตั้มที่ชอบเฮ้าตอนที่เพื่อนไม่เห็นอ่ะ*****ตาGAPไง*****

17. asktum

asktum New Member Member

7
    0
    0
    ตามไปตอนเลิกแถวเลียบทางด่วน...ไม่เจอใครอ้ะ

18. TONRX7

TONRX7 New Member Member

5
    0
    0
    เซ็งเลยไม่ได้ไปโทษทีนะเพื่อนตี้คราวหน้าไม่พลาดหวะ

แล้วสั่งเบาะให้ต้นยังเนี่ยรออยู่นะ แล้ววันไหนว่างๆมาทำรถให้ด้วยเพราะว่ามัน ไม่เดินแล้วหวะตี้
    :eek:

19. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    รถ โหด ...มากเลย ครับ ทีมนี้...

20. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    น่านจิ รถโหดกันจิงๆ

21. ตั้มSRC

890
    17
    0
    รอ มิตติ้ง ครบ รอบ ปีที่ 4 นะ สิ้นปี เจอกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้