อู่ในฝัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nathnr1, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ขยัน
    ประหยัด
    ซื้อสัตย์
    มีวินัยครับ แหล่มเลย

2. bracketia

bracketia New Member Privilege

30
    0
    0
    อู่ที่ไม่รู้อาการที่เสียแล้วบอกว่าไม่รู้หรือไม่แน่ใจครับ ยอมรับความจริง เพราะถ้าอวดรู้แล้วรู้ไม่จริง ทำเก๋ารู้มาก หรือที่เรียกว่า

โง่อวดฉลาด รถอาจชิ_ หายได้

หรือเสียเงินทำไปแล้วรถก็ยังไม่แรง เพราะเจ้าของอู่ชอบคิดว่าสูตรที่ตัวเองทำ คือสุดแล้ว ขนาดออกมาวิ่งเวลาห่วยลง ยังแถข้างๆคูๆ ว่าทำรถคันอื่นแรง (คันไหน?) อ้าว แล้วที่ผมขับอยู่มันก็ไม่ใช่เกวียนนี่ครับ

3. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    up ต่อไปคร้าบ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....อารมณ์เดียวกับผมเลยคับ...

...แต่ผมพบอู่ที่ว่าแล้วคับ....อิอิอิ..

...SRR บางแคคับ.....(ถึงจะไม่มีเครื่องกลึงก้อเหอะ....)

5. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    ทําให้ได้อย่างที่พูดครับเเละสะอาด

6. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    สะอาด ตรงเวลา เชื่อใจได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้