ของปลอมยังไม่วาย เกือบโดนจนได้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tun 3110, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fluke_darklamp

fluke_darklamp Member Member

288
    3
    18
    เป็นแบบนี้เองเหรอครับ.......สบายมากครับเดี๋ยวผมซ่อมให้ครับ โทรเข้ามาคุยกันแล้วนี่ครับ
    รับรองว่าเนียนเหมือนเดิมเหละ....5555 ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ แต่ว่าโทรหาผมก่อนนะครับ
    .........????? มานยังจะเอา อิๆๆ แงะไม่ออกล่ะซิ เทคนิคการติดตั้งครับ
    ขอให้คราวนี้โชคดีไม่มีภัยนะครับ ..

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ผมก้อโดนคับ......จุกลม weds...sport.....แล้วผมจะไปหาที่ไหนอ่ะเนี่ย....หาย4ล้อเลย......ใจร้ายอ่ะ....

3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เชี้ยจัด

4. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    เดี๋ยวนี้ไปจอดที่ไหนก็ต้องระวังครับ
    เหนื่อยใจกับพวกนี้จริงๆ

5. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    ของปลอมยังเอาอีก งัดยังไงก็แตกเพราะวิธีติดมันไม่เหมือนของแท้โว้ย.... ไอ้ฟาย

6. jade1985

jade1985 New Member Member

33
    1
    0
    RCA เนี่ยผมไม่กล้าขับรถไปแล้วครับ เคยโดนซะรอบคันเลย

7. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    เซงแทนเลยคับ

8. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    เหี้ยจริง ๆ

9. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เห็นแบบนี้แล้ว..เซงแทนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้