**...การกลับมาของน้องฟ้าใส...**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

.....เดี๊ย...จะปายเอา hks 4ตัวออกจากรถโดยไม่ต้องเปิดประตูเลยนี่....เชอะ...

5555+

2. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ พี่โบว์ พอทำเสร็จสวยมากเลยครับ

3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0

4. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เสียใจด้วยนะครับพี่..ผมได้ข่าว..แต่ไม่ได้เข้าบอร์ดมานานเลยอ่ะ ต้องขออภัยครับ
    พี่ไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วอ่ะคับ อย่างว่าอะนะ..สะเคาะเด๊าะ ไปเลยนะพี่
    แต่รู้สึกว่าคันนี้ สะเดาะหลายดีเน๊อะ

แต่สีใหม่พี่..เนียนมากเลย..เหมือนรถใหม่เลยอ่ะคับ พอจะบอกราคาได้ไหม
    สวยอ่ะ...น่าจะทำสีนี้ตั้งนานแล้วนะพี่ชาย...ไงก็เอาจายช่วยนะครับพี่...
    อย่าเพิ่งท้อละ..ไงก็ชาวสิงห์นะคร๊าบ...

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ขอบจัยมากว่ะฝน............สะเคาะเด๊าะ ....5555+.....เออ...ศัพท์ใหม่....ฮาดีว่ะ.....

6. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แรง..สาด..ครับพี่...

7. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    สีสวยจังเลยพี่โบว์ ยิ่งตอนอยู่กลางเเดดนี่คง สะท้อนเข้าตา ตาบอด เเน่ๆเลยพี่ อิอิ:D:D:D

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว พี่ โบว์ จะ เซ็ต โบ ด้วย ป่าว ครับ อิอิ
    จะได้ วิ่ง 15 กะ เข้า บ้าง

9. God level

1,028
    14
    38

....แน่ะไอ้นี่.....มาแซวเรื่องฟามแรงอีกแระ.....พอเหอะว่ะช่วงเน้.....ดิ้นจนหลังถลอกหมดแล้วเนี่ย....กุ้ม...:cry:

.....แหม....พีท...ไม่ถึงขนาดนั้นม้างคับ.....รอดูของน้าตึ๋งดีกว่า.....ทุกเม็ดเลยคันนั้นอ่ะ......:D:D:D

10. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    รถของน้าตึ๋งนี่เก็บทุกเม็ดเลยเหรอครับ งั้นผมก็มีรถตัวอย่างอีกคันแล้วสิเนี่ย อิ อิ (เอาวะทุ่มสุดตัวเป็นไงเป็นกัน เปอร์โย สู้ๆ)

11. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    รถพี่เค้าสวยจริงๆครับ................(ขออนุญาติมาแจมด้วยคนครับ)............อิอิ

12. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .......................ไม่ได้ๆๆๆๆๆ มานต้อง เปอโย ผุๆเน่าๆกากๆ ลมเข้าน้ำเข้า ถึงจะเรียกว่า เปอร์โย ของแท้............สวยไม่เอา เอาแรงๆแบบกากๆ 5 5 5......:D:D:D:D

......................(ไม่มีปัญญา ทำสีแบบคนอื่นเค้าซะที อิจฉา ไปตามเรื่อง :cry::cry::cry: )

............................รถสีสวยดีนะ โบ :cool::cool::cool:

13. God level

1,028
    14
    38

...จัดปายคับคุณปืน...อิอิอิ

...หลงมาแถวนี้ได้งัยวะบัง....อิอิอิ....ขอบจัยมากเนอะ...ไว้เดี๋ยวคุยกัน..

...แหม...ของน้าหนึ่ง...ครบๆทุกอย่างเลยอ่ะ...ขาดสีอย่างเดียวเอง....เคลมประกัน(กะคนที่บ้าน)....ท้างคันปายเลยคับ...อิอิอิ....

....ขอบคุณมากคับ.....แหะแหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กรกฎาคม 2008
  14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เมื่อ ไหร่ จะ มี รถ เทพ อย่างๆ พี่ๆ บ้าง น๊า.... อิอิ

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อีกไม่ช้ามั้งโอมอ่ะ...พี่โบทำได้ขนาดนี้แล้ว..ของท่านก็เหลือไม่เท่าไรแล้วนี่นา..ไม่ห่างกันมากหรอกคับ

16. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    รอติดตามห้าเทพกัน พวกเขาจะ มีเซอร์ไพรซ์ ในมิตติ้งคราวหน้านี้แน่นอน

17. tayeeh

128
    2
    0
    meeting เมื่อไหร่บอกด้วยนะคร๊าบบบ อยากไปเห็น peugeot เทพมั่ง (เอาไว้เลียนแบบ ฮ่าๆๆ)

18. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โอ้ว...ห้าเทพรึ...ใครบ้างอ่ะคับ...รบกวนเอ่ยนามสักกะนิดเหอ

19. SkuLL

314
    3
    0
    โอ้ววว โปรเจค 5 เทพ

20. God level

1,028
    14
    38
    .....เทพ โพธิ์งาม...อ่ะเด้...ตั้ม.....5555+...เรียกซะเว่อร์เลย....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  21. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ใครคือ5เทพอ่าครับพี่...........ผมจาเดินตามรอยเทพบ้างอ่าครับ

ปล....ที่แน่ๆ......พี่โบว์คือหนึ่งในเทพชัวๆ

22. SkuLL

314
    3
    0
    ปาปารัชชี่ มีอักษรย่อมาฝากครับ 5 เต็บ ได้แก่ ต ก บ บ และก็ ต :eek: ต้องติดตามกันต่อไป

23. God level

1,028
    14
    38

....นี่ก้อเว่อร์เกินปายน้องเต้....แล้วที่เต้ทำครั้งหลังปายนี่...เฉียดๆ50000นั่นอารายอ่ะ....โด่...อย่าให้เหลา...เดี๊ยวจะแหลมเนอะ....5555+

...ปล...ต้องยืมคำพูดยอดฮิตของน้องเต้มาใช้ซะแระ.....รถป๋ม...รถบ้าน..ค๊าบเพ่....(ไปเจอที่เชง..บ่อยเหลือเกิน....5555+)

....จิงๆนี่ต้อง..เพิ่ม...ค.เข้าไปอีกตัวนะคับ...เพราะขานี้..นี่ถึงขนาด...ไม่เอา200SX มาปั้น 405 ต่อเนี่ยไม่ธรรมดา....

.... " กล้าที่จะเปลี่ยน....แล้วจะพบสิ่งที่ดีกว่า "......5555+...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 สิงหาคม 2008
  24. te_uan

708
    25
    18
    โปรเจคผมหลักหมื่นแต่พวกพี่ๆเล่นกันเปงแสนท้างน้าน

25. parn

parn New Member Member

19
    2
    0
    Me 2 ^ ^

26. tayeeh

128
    2
    0
    คอยดู เทพจุติด้วยความใจจดใจจ่อเลย

27. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สวยเร้าใจในราคาร้อนแรง ทั้งสีใหม่ ทั้งไฟซีนอล งามแต้ เหลือจิง ๆ นะไอ้โบว์

28. God level

1,028
    14
    38

....ไม่ถึงขนาดนั้นเพ่ก๊อบ...ผมยังหนี้สินรุงรังเหมือนเดิมอ่ะแหละ....

....ว่า จะให้เพ่ก๊อบพาไป เข้าคอรส์ spa massage ( kapoo ) บ้างอ่ะคับ...เผื่อว่าอารายๆมันจะดีขึ้น...

....เห็นเพ่ก๊อบกะน้องเต้ปายกันบ่อยๆ....หน้าตาสดใสกันดีจังคับ....555555+

29. te_uan

708
    25
    18
    พี่ก้อบคนเดียวผมไม่เกี่ยวนะครับ:D

ผมอยู่แก้งเด็กเวอร์จิ้นครับ:)

30. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เทพๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้