ใครอยู่วัดนวลนรดิศบ้างค้าบบบ รายงานตัวด้วย ทั้งศิษย์เก่าและปัจจุบัน

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ReTRO RACER, 18 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    งั้นก้ต้องเรียนฟิสิกข์ กับ อาจาร์ย..ชัชวาล ไช่ไหมครับ ที่ไส่หมวกกันน็อกขับ NV ไปสอนนักเรียน 5 5 5

2. tor_cef-thai

tor_cef-thai New Member Member

19
    0
    0
    ขำขำไป.........................

3. eaksum

eaksum New Member Member

3
    0
    1
    ไม่รู้ช้ายพี่หลินที่อยู่แถววัดสิงห์ป่าวไงก็หวัดดีทุกคนครับ ผมเอกอ้วน รุ่น 104 ครับ วิชิต มาริโอ หลังห้องน้ำเหมือนกันครับพี่

4. kitty_man

kitty_man New Member Member

34
    7
    0
    พึ่งเข้ามา ผมรุ่น 100 ปีครับ:D:D:Dเรียนตั่งแต่ ม.1 ถึงม.6เลย

5. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    สวัสดีทุกท่านครับ แว้บมาเช็คจำนวนครับ คาดว่า ต้นปีหน้า ถ้าว่างพร้อมๆกัน จะนัดทานข้าวกันสักทีครับ

6. tor_cef-thai

tor_cef-thai New Member Member

19
    0
    0

สบายดีนะน้อง อิอิ

7. atomrobot

atomrobot New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีพี่น้องทุกคนชาว น.ด. ผมเข้าม.1รุ่น103 ไม่รู้ว่ามีใครรุ่นผมบ่าง

8. pp racing

pp racing New Member Member

1
    0
    0
    ผมป๊อบรุ่น104ม1-ม3ห้อง10

9. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ผมรุ่น104เข้าม.ต้นครับรายงานตัวชื่อ...โอ้ครับ

ตอนเรียนอยู่ผมอยู่แก๋ง...PUNK..ของบุ๋ยgreenday..ที่อยู่วัดยางครับ

10. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ผมเลขประจำตัว 22224 ตอน ม.ปลายอยู่ห้อง 2
    กางเกงน้ำตาลรุ่นสุดท้าย ตอน ม.ต้น
    กางเกงดำรุ่นแรกตอน ม ปลาย ไม่รู้รุ่นไหนอ่ะครับ..5555

11. spycat

spycat Guest

0
    0
    0
    ชายล้วนรุ่นสุดท้าย

รุ่น 99 กากีรุ่นสุดท้ายครับ

12. spycat

spycat Guest

0
    0
    0
    พิมผิด ชายล้วนทั้งโรงเรียนรุ่นสุดท้าย อิอิ

13. พลอย

พลอย Guest

0
    0
    0
    พลอย 27666เปงญ.รุ่นแรกเปงน้องเพชร

หลินจำกันได้ป่าวเราชอบโดดเรัยนด้วยกันบ่อยอ่ะ

14. ploy

ploy Guest

0
    0
    0
    เข้าเรียนม.4ผญ.รุ่นแรก

หลิน บอย(มงคล) บอยตี๋ แบงค์(จิ๋ว)จำกันได้ป่าวอยากเจอจุง ติดต่อกลับด้วยนะ 0925078723

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้