เข้ากระแส บอลยูโร 2008 จะได้ไม่ปนกับกระทู้อื่น

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLACK_IMPUL, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เมื่อ คืน อังเดร อาชาวิน ทำพิษ พี่ๆหลาย คน ต้องอกหัก

พี่ฉะ
    พี่กิ๊ฟ
    พี่บุ๊ค

เอาเป็น ว่าคืนนี้มาดู กันดีกว่าครับ

อิตารั่ว + สเปน

ปัญมันอยู่ที่ ว่า กัตตุโซ่ จะโชว์ฟอร์มระดับโลก หรือเปล่า และกองหลังอิตารั่วนั้น จะทำให้ บีย่า กับตอเรส เล่นได้ออกขนาดไหน
    คืนนี้ ถ้าตาม ความคิด

ยังไงก็คงเป็น สัตว์ เข้ารอบและครับ 555+ ไม่แน่นะครับ

ถ้าใจผมละก็ อยากให้อิตาลี ไปตัดกับรัสเซีย อะครับ แหะๆ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รอบสองบอลรองเข้าทุกคู่
    ตูเลยแย่เลย
    ฮอลแลนด์ตกรอบไปแล้ว
    ดียังเหลือสเปนที่เล่นกะ อิตาลีแบบ
    พี่เลี่ยนกองหลังแม่มมันไม่ขึ้นเลย
    5 ตัวรอที่เขตโทษตลอด

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้าวันนี้เยอรมันจะเจอะตรุกี แล้วคร๊าป
    สัตว์ตัวไหนทรงพลังกว่ากันหน๋อ

แหะๆ เป็นไปตามที่คิดไว้เลย เหล่า บรรดา 4 สัตว์เทพ
    อินทรีเหล็ก ไก่งวง หมีขาว และก็กระทิง เข้าไปตัดเชือก แล้วว
    555+ เดี่ยวรอชมครับ คืนนี้ ไม่พลาด

กลัวว่า ตรุกีจะไอ้นี้อะดิครับ เหมือน 2 เกมส์ที่แล้ว

4. tOon`

2,324
    43
    48
    เซ็ง เลย ครับ งาน นี้

เยอรมัน + สเปน อะ ครับ เฮ้อ ท้อ

5. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    และลแวก็ ตอเรสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
    เด็ก ป๋ม เด็ก ป๋ม

6. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ

เยอรมัน โยคิม เลิฟ แม่ง 1 คน ทำ ทั้ง ทีม เซ้ง

ส่ง 3 เกรียน เทพ ลง มา
    ลาห์ม เอาออก โหๆ เมิง แล้วจะต่อเกมส์จาก หลังขึ้นมาไงวะ เอา มาแซ่ว เยนเซนต์ เหอะๆ ช้า ทำเสียหลาย เลยดีนะที่ไม่โดน 2เม็ด

เอาฮิสแปเกอร์ออก คนนี้ถึงจะไม่ได้ดีเด่นอะไร แต่ก็ยังดีกว่า เควินคูรานี่ โหม่ง ห่าอะไรครับ โหม่งหลังผู้รักษาประตู เฮ้อ เซ้ง

ยิ่งคนสุดท้าย เอา Klose ออก แล้วเอา สุดก๊ากเลย ลงมา เอา มาริโอ้ โกเมส ลงมา โหๆ ผมปิดทีวี นอนเลย ห่านี้ลงมาทำอะไรไม่ได้แน่ๆ กองหน้า บอด 2 ตัว จบ ครับ แพ้ ชัวร์

เฮ้อ บัลลัค ทริป เปิ้ล รอง แชมป์ ช่าง น่า สง สาร จิงๆ พับ ผ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้