??? ??ਤ????ͧ??? LEV ???á??ҷ????? ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ผมทำที่เซ็นทรัลพระราม3 คับ ร้านอยู่ชั้น 6 ใกล้ๆกะลิฟท์แก้ว
    ชื่อร้าน N-racing
    เจ้าของร้านชื่อ เบิร์ด คับ เบอร์โทร 084-066-4180

ร้านนี้เค้าจะรับเอาไปทำอู่ข้างนอกอีกทีเป็นอู่เค้าเอง
    ถ้าจะให้ดีควรเอารถทิ้งไว้ให้เค้าเทียบดู จะเนียนคับ

ส่วนเรื่องแบบผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเค้าเรียกว่าแบบไหนเพราะร้านเค้าโมเอง
    บอกเค้าก็ได้คับว่า Civic สีเทา ที่ถ่ายลงหนังสืออ่ะคับ เค้ารู้

สเกิร์ตข้างเวลาทำมาแล้วต้องดูดีๆนะคับ
    บางทีส่วนที่มันปิดเลยขึ้นมาตรงตัวถัง เค้าอาจจะโป้วหนา
    เวลาเปิดประตูแล้วมันจะไปขูดสีหลุดหมด เพราะมันติด

ส่วนของตาข่ายก็บอกเค้าละกันคับว่าจะเอาสีอะไร เดี๋ยวเค้าจัดให้

ไม่งั้นคุณเข้าไปใน hi5 ผมได้เลย ไปก๊อบรูปมา แล้วหาร้านทำเองก็ได้คับ
    http://boatextreme.hi5.com

ส่วนเรื่องราคาจำไม่ได้เพราะว่าผมทำมารอบคัน 15,000 พร้อมทำสีเลย

2. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ฝีมือ ร้าย จิงๆ ครับ

3. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    สวยไปอีกแบบนึงครับ เข้าใจคิดจิงๆๆๆ

4. บอกแบบนี้ พองานออกมา เป็นรถพี่ "โม้" ไปล่ะทำยังไง

5. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แสรดดด :D

6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ซะงั้นนะพี่เต้ 555+

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ดูคล้ายๆ กันอยู่นะครับ ถ้าไม่ชี้แจงดีๆ อาจสับสนดูไม่ออกได้..:D:D

8. ดูผ่าน ๆ นี่นึกว่ารถฝาแฝดกันเลยนะคร้าบเนี่ย...อิอิอิ

9. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

มิบังอาจ รถผมยังห่างชั้นเยอะค๊าบบบบบ :p

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รถเมิงยังเดิมจัดว่ะ ไม่ดุดตา

11. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    รถเพ่โม้สวยคับ ก๊อปทั้งคัน เหมือนเชียว:D

12. <?:=B?@T=:?>

642
    133
    0
    ข้าน้อยมิบังอาจ ประสบการณ์ข้าน้อยยังห่างชั้นยิ่งนัก
    ฝากตัวเป็นศิษย์น้อง ท่านพี่โม่ด้วย

13. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    จาแปลงร่างได้ไม๊ยเนี่ย แปลกดีคับ

14. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    ว่าจะลองทำอยู่เหมือนกันครับ 555 แต่เห็นใน ebay มีชุด kit แปลงหน้าอยู่เหมือนกันนะครับ ราคาราว ๆ 35k ได้ อยากอยู่เหมือนกันครับ อิอิ

สวยมากคับ อยากทำมั่งจังแต่ตังไม่มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้