ระวัง !!!! ใบปัดน้ำฝนรถ CRV รุ่นใหม่หาย ( ที่โคราช )

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Vans_OTAKU, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    เอาล่ะซิทีนี้...................ใครใส่ก็หาเผื่อไว้ด้วยนะคับ

(ดีนะของเราไม่ใช่ CRV รอดตัวไปปปปปปปป..........)

2. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    เฮ้อ......... น่าเห็นใจเจงๆเลย

3. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    อ่านแหละคิดถึงคนคนนึงที่ขายของพวกนี้..คิดว่าซื้อกะคนในคลับน่าจะถูก..
    แต่ผมซื้ออย่างอื่นนะ..ไฟหรี่กันชนหลัง..ราคาของใหม่ 1500 บาท ..
    ซื้อมายังมะทันติดเลย..ม่ายช่ายของแท้..แถมเหมือนกะที่ R-Style ขาย..
    ที่ร้านมานขายแค่ 990 บาทเอง..เก๊กซิมสุดๆๆ..แง้วๆๆๆๆ..
    จะซื้ออะไรที่..คงต้องเช็คกันนานเลยทีนี้..

4. คนกันเองนี่แหละคับ ผมเจอมาเยอะ.....
    ขนาดใกล้ๆกันยังทำกันได้....

5. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    มีใครสรุปข้อสงสัยได้บ้างครับ "งง"

6. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    แล้วตอนนี้ตกลงซื้อขายกันสาดที่มาจากเจแปน..เป็นของใหม่..ผมจะดูยังไงได้มั่งเนี่ย..ว่าเป็นของใหม่แท้..เจแปนแท้อ่ะ..เพื่อนๆ..แนะนำนิดนึง..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้