สน. โชคชัย 4

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย art, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ไฟแดงแยกโชคชัย 4 เลย แต่กูจอดอยู่ข้างทางก่อนถึงไฟแดง( กูคุยโทรสับอยู่) ไอ้สัสแม่งมาบอกกูไม่ใส่หมวก กวนตีนด้วย กะว่าคืนเสารืนี้จะเอาหินปาป้อมแม่งอ่ะ

2. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เคยโดนดึงกุญแจพอน้าแกเข้าป้อมเราค่อยๆเข็นไปเรื่อยๆหยิบกุญแจสำรองในเป๋าตังมาสตาร์ท
    น้าแกเสือกรู้ทันอีก โดนยึดรถเลยตู สุดท้ายให้พี่มาเอา มันบอกหนีการจับกุม
    กล่อมไป300 สบายตัว เหี้ยจริงๆ

3. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    แย่จริง...ประเทศชาติเลยไม่เจริญสักที...เพราะมีพวกรีดไถประชาชนอยู่เยอะนี่เอง

4. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เอาอีกแล้ว สน. นี้ มากมายเลย
    เคยเถียงกะที่นี่ไปทีนึงล่ะ
    โอ้ววว แม่งจาเอา จาเอา อาไรเงี่ย.....

เจอทีทำใจ :mad::mad::mad::mad::mad:

5. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    หาแดกกันง่ายแบบนี้เลย

6. nong_xza

nong_xza New Member Member

2
    0
    0
    ซวยไปครับ อาท หุหุ ไว้รับเด็กเหรอไง ครับ ฟีโน่ อิอิ เอ็กซ์เองไว้เจอกัน ตุลา นี้ จะมีรถไปวิ่ง คลอง 5 มั้ยครับ

7. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เมื่อวานก้อเจอไอตำรวจขี้เมา คนนึงเพิ่งเที่ยวผับเสร็จ แจ๊คก็พากิ๊กไปหาอะไรกินที่ร้านข้าวต้ม มาพุดหมาๆ บอกว่าขาขาวจัง โดนกิ๊กเอา ต้มนำกุ้ง ราดหน้า ร้องแอ๋ ทำท่าจะเอาเรื่อง แต่พอดี มารถที่บ้าน + มันเมาแล้วมาเลอะเทอะกับผู้หญิงเอง แล้วกิ๊กแจ๊คก็ เอาเรื่องด้วย ว่าจะไปแจ้งความ ไปๆมาๆ มันก้อมาขอโทษ ก้อเกือบได้จมตีนอยู่เหมือนกันไอ้แก่นี่

8. สมน้ำหน้ามันจริง ๆ ครับ

9. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ตำรวจประเภทนี้ "เหี้ย"

10. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    มีอยู่ทั่วไปร้อยละ 70% ของสน.นี้ตามข้างบนว่าไว้

11. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ก็อย่างที่บอกแหละคับ..ตำหรวจดีก็มีแต่ในชีวิตผมไม่เคยเจอ

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:Dมันกลายเป็นของหายากแล้วครับขนาดหัวหน้ามันดูดิกะล่อนไปวันๆ:D:D

13. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    เอาแล้ว

พี่เอาจีบัน มาช่วยเหรอคับ อิอิ ว่าแต่ ดีนะคับ ผมอยู่ ตจว เลยไม่ค่อยมีแบบนี้ ส่วน ใหญ่จะคุยกันได้น่ะคับ เห็นใจ จิง ๆ กรรม หนอ กรรม สาบานได้ว่าจะไม่ผ่าน ทาง แถวนั้นเลย :D

14. art

art New Member Member

97
    0
    0
    80 แล้วมั้งเต้ ตำรวจเหี้ยๆ

15. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    ถูกต้องที่สุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้