ที่ไหนขายส่งโมเดลบ้างครับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย stepbeau, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stepbeau

stepbeau New Member Member

38
    2
    0
    อยากรุ้ร้านขายส่ง อยากได้โมเดล ตระกลูevo ตั้งแต่evo1-9 ใครพอจะรู้บ้างครับ แล้วยี่ห้ออะไร ราคาเบาๆงานเนียนๆ เพิ่งจะหัดเล่นครับ :p

2. sunautoposh

sunautoposh New Member Member

47
    2
    0
    evo 1-2 หายากมากๆครับ

ส่วน 3-9 หาได้ง่ายเลยครับ

ลองไปเดินแถวสะพานเหล็กดูนะครับ

หรือไม่ก็เว็บนี้ครับ www.thaiplamo.net

3. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ถืกๆๆๆๆๆต้องคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. stepbeau

stepbeau New Member Member

38
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. ลุงเครียด

ลุงเครียด New Member Member

103
    0
    0
    ระวังนะครับเล่นแล้วมันจะติด...ใจ

6. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    สงสัยน้ำมันแพง คนเล่นโมเดลเยอะจังช่วงนี้ ดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้