** รวมรูป งานมิตติ้ง ร่วมกับรายการ topspeed 01/06/51 คับ (รวมกระทู้แล้วคับ)**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย te_uan, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ต่อกานนะคับ....

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    .....หลายๆมุม....

3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แฮ่ ๆ ๆ เล่นไสยศาสตร์ทำให้ โบว์เข้าบอร์ดไม่ได้

4. God level

1,028
    14
    38
    ...งานเยอะง่ะ....แต่จะลงต่อให้หมด..เหอๆๆ.....305ขับเคลื่อน4ล้อ...ฮีโวน้อย...ของต๊ะ.....อิอิอิ....(มีรูปตากล้องด้วยนะคับ...อิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  5. God level

1,028
    14
    38
    ...มาต่อกันด้วย..504...3T-GTE เต็มเหนี่ยว..... กับเวลาระดับ12.xx วิ...ของพี่จิ๊กคับ.....สวยแรงแบบเรียบๆจังคันนี้....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  6. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ไอ้รถขาว 3 คันอ่ะพี่ เหมือนโดนทอดทิ้งยังไงไม่รู้อ่ะ ที่เหลือรวมกันเป็นกลุ่มใหญ่ มี 3 คันนั่นแหละ โดนแยกไปอยู่อีกฝั่งซะงั้น

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สวยๆทุกคันเลย

8. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ขอบคุณมากค้าบพี่หนุ่ม แต่ล้อหน้า-หลังผมมันอ๊อฟเท่ากันอ่ะพี่ ดันเอารูปล้อหน้ามาด้วยซะงั้น น๊อตหายไปตัวนึงอ่ะ

9. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :mad::mad::mad:

.............................มะ ม่ะ ไม่ ม่าย มี รูปรถเรา......................ด้าย ได้ เต้วิ่งอยู่แถวไหน เดี๋ยวจะไปดักฆ่า อึมมมมมมมมมมม.........

:cool::cool::cool:

10. SkuLL

314
    3
    0
    เอ่าๆๆๆ โอกาสฆ่า J มาถึงแล้ว :eek: มีใครอยากจะฆ่า น้า 1 J บ้าง :rolleyes:

ปล. น่าจะมี อาจาน บาม เห็นว่าจะมาเหนี่ยวน้า 1 อยู่ อิอิ :p

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สวยงามมาก ครับ

ตาก แดด ตัว ดำ กาน ถ้วนหน้า หุหุ

12. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผิดที่เปงสีขาวอ่าครับพี่ป้อง:cry:

13. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    รูปมิตติ้งมาแล้วภาค 2

เด่วจะโหลดกันนานเลยแบ่งหลายกระทู้หน่อย

14. apachea

247
    4
    0

15. apachea

247
    4
    0

16. apachea

247
    4
    0

17. SkuLL

314
    3
    0
    ขอบคุณครับ เพ่หนุ่ม จัดมาเรื่อยๆ นะครับ :)

18. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ดูรูปแรกๆแล้ว

นั่นมันอินเตอรคูลเล่อร์หรือกันชนกันนั่น

อันเบ้อเริ่มเลย

19. soda_za

518
    5
    0
    มีแต่รถสวยๆท้างน้าน

20. soda_za

518
    5
    0
    ชอบจังสติกเกอร์ ยืดอกพกถุงเนี๊ยะ

21. soda_za

518
    5
    0
    เต้ถ่ายรูปสวยดีว๊ะ

22. God level

1,028
    14
    38

...โดนทอดทิ้งยังงัยคับป้อง.....อยู่ใกล้สาวๆซะขนาดนั้นอ่ะ.....

....ผิดตรงไหนอ่ะเต้....ออกจะเด่น....เดี๋ยวจะเอาหลักฐานให้ดูเลย....อิอิอิ..

23. God level

1,028
    14
    38
    ...มาดูระหว่างการถ่ายทำกันดีกว่า....

...1...เริ่มต้นที่ 3 หนุ่ม...กำลังเถียงกันอยู่ว่าเราจะไปกินที่ไหนกันต่อดี...(มีเสธ.นัท...แอบกระโดดอยู่ข้างหลังด้วยแหะ)

...2..เจ้าโอม...ผู้น่าสงสาร....น้องพีท 200 แคม สะอื้น....และก้อเพ่ บั้ม คับ....

...3..ป๋ารัน...สุดหล่อ...อิอิอิ

...4..สมาชิกแอบมานั่งหลบร้อนกัน......(จิงๆแล้วมานั่งแอบมองสาวๆแถวนั้นอ่ะแหละ...555+)

...5...อาจารย์บาม...กะ..น้าตึ๋ง....แอบมานั่งมอง..คนอุ้มน้องหมา..ชิสุ....ในรถน้าหนึ่ง....555+

24. God level

1,028
    14
    38
    เพ่หนุ่มถ่ายรูปสวยจังอ่ะคับ......สมกับราคากล้องเลย....555+

25. God level

1,028
    14
    38
    ...มาถึงบรรยากาศในช่วงการถ่ายทำ....ป๋ารันเป็นโฆษก....อิอิอิ..

.....แถม คลิป...บทสัมภาษณ์...ของป๋ารันด้วยนิดนึง....5555+.

26. God level

1,028
    14
    38
    ...เอ้า...ลงให้หมดๆ...บรรยากาศในตอนเย็นๆ...ช่วงของการเบริน์ยาง...โดย..น้องต่อ....

27. God level

1,028
    14
    38
    ...ตอนนี้หลังจากเพื่อนๆสมาชิกกลับกันไปบางส่วนก้อยังนั่งรอ...เสธ.นัท..ที่ร้านกิน - เล่า...ในTAWANNA2..กันต่อ...ถึง3ทุ่มครึ่ง....แล้วก้อมาต่อกันนะที่แห่งนี้คับ....

...แระแล้วเรื่องไม่คาดฝันก้อเกิดขึ้นคับ.....เชิญชม....55555+...(ขออภัยรูปอาจจะไม่ชัดคับ....ดูมัวๆ..จะได้เข้าใจกันผิด..)

28. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จานบามแจ๋วจิง:D

อย่าทำผมเลยครับพี่ผมไม่สู้คน:cool:

ขอบคุงครับพี่..........สู้พี่หนุ่มไม่ได้หรอกครับ.........พี่หนุ่มเค้ามืออาชีพอ่าครับ;)

29. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    สิงห์สุดโหดจริงๆ
    อยากเห็น406แต่งมั่งครับ

30. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อย่างสวยอ่ะคับ..ทุกคันเลย..โหด ๆ ท้างนั้น..ดีและที่รถเราเสีย...เพราะรถเค้าแต่ง.. ๆ ท้างหมดเลย..มะมีเครื่องเดิมกันเลย อุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้