คือว่าวันนี้ 1 ปีของ pure do it อะคับ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย +-+-+- puRe -+-+-+, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    Keng@7GT-A เมงจะมาเอาไรของกูกลับอีกว่ะ...

NuchyRacing แต๊งมากแก...แต่ไม่ลดขนาดนั้นเว้ยไอ้บ้า...

Dr. Slim CK ขอบคุณคับ...

ก้อง... ซ้ำกูเข้าไปไอ้นี้...

MR.colt ขอบคุณคับไงก็ฝากดูนอ้งมันด้วยคับมันพึ่งเริ่มคับผิดพาดไงอภัยมันด้วยคับ...

NeoVIP ขอบคุณคับจิงๆขายมาปีนี้ก็ปีที่ 5 แล้วมั่งคับแต่เปิดเป็นร้านเป็นเรื่องเป็นราวก็คบปีพอดีคับขอบคุณมากคับ....

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีด้วยครับน้องเพียว
    ครบปีที่ 2 ก็เปิดสาขาต่างประเทศไปเลย

3. phubass_kg

phubass_kg New Member Member

1
    0
    0
    ยิมดีด้วยครับ ขอให้ยั่งยืน คงอยู่ตลอดไป คลับนี้อบอุ่นจัง

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    เฮงๆ รวยๆ คับ

5. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    มาเปิดสาขา 2 ที่สาทร เลย ใกล้บ้านโจ้เลยไง หุหุ

ขอให้ รวยๆๆๆๆ นะค้าบบบบบบบบบบ

ครบรอบ1ปี สินค้าทุกอย่างลด 50% ช่ายยยมะ

6. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    คิดถึงน้องคนนี้จริงๆ คนรุ่นใหม่ไฟแรง ตั้งใจทำงานสร้างตัวเองมีธุรกิจแล้วก็ซื้อบ้านเหละ มองน้องคนนี้แล้วเหมือนตัวเอง
    (แต่ความหล่อพี่หล่อกว่านะ)

ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

7. ยินดีด้วยนะครับพี่เพียว...

สักวันคงจะมีโอกาสเข้าไปอุดหนุนนะครับ.
    ..

8. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    รำรวย ๆ ของให้ รวย ๆ ๆ ค้าขายดี นะครับเสี่ยน้อย *-*

9. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    สาขา 2 ที่โคราชคับพี่เพียว

รถแต่งเยอะนะพี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้