มานินทา แนะนำ ติชมกระป๋องChallenge เพื่อการสร้างสรรค์และการพัฒนา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย a_mon01, 13 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่อมรนี่ เข้าเรื่องหญิงตลอดเลยนะคับ หุหุ

1. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หืม...ice โพล่มาก็555555เลยนะ ... ในใจก็จ้องเหมือนกันอะแหละ

ส่วนชาวกระป๋องก็มาลองเล่นไลไหม่กันดูนะครับ เก็บกดมาหลายวันละ...

3. a_mon01

481
    1
    0
  4. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  5. a_mon01

481
    1
    0
    วันนี้ไครเข้าสนามบ้างครับ ผมไปนะ

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    คุณอมรเดินทางไปประเทศเพื่อนบ้านรักษาเนื้อรักษาตัวด้วยนะครับ:D

7. a_mon01

481
    1
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับ แล้วจารับกลับมาเล่นกระป๋องครับ.....

8. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    พี่เต้ยเข้าโหมด ธรรมมะแล้ว :p

9. a_mon01

481
    1
    0
    กลับมาแล้วครับ....

10. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่อมรกลับมาแล้น....

11. a_mon01

481
    1
    0
    อืม............ทำไมช่วงนี้ชาวกระป๋องถึงลดจำนวนลงหละครับหายไปไหนกันหรือปั้มเงินอยู่ครับ ....

ซึ่งแต่ก่อนถึงกับต้องจับฉลากออกไปเล่นกลุ่มหลังกันเลยเพราะรถไม่พอ

แต่ตอนนี้เริ่มน้อยลงและนั่งคุยกันมากขึ้น

และจำนวนคนที่มาดูและมาเล่นก็ลดลง

ช่วยมาออกความคิดเห็นหน่อยดิครับ
    (หรือฝนมันตกเลยคิดมากไปเอง)

12. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    นั้นซิคับ ช่วงนี้เหมือนชาวกระป๋องจะหาหน้าไปกัน เงียบเหงาแบบบอกไม่ถูก ยังไงก็เข้ามาเจอหน้ากันหน่อยนะครับ

ปล. เข้ามาเล่นกันรอบเดียวก็ได้คับ บรรยากาศจะได้สนุกเหมือนเดิม

13. Toey_PRC

699
    1
    0
    :confused: อืม อาจเป็นเพราะอะไรหลายๆอย่างนะครับ หลายคนอาจเบื่อหน่ายกับ การขับก็ได้ครับ เพราะอย่างผม ฝีมือก็ไม่ได้ดีเด่อะไร พอจับได้รถเบอร์ไม่ดี ก็ขับไม่ได้ ไม่มีลุ้นว่างั้นเถอะ คือมือผมมันอ่อนหน่ะครับ ก็เลย ถ้าจับได้รถไม่ดีก็ไม่ค่อยอยากขับหน่ะนะครับ
    ปล.ยอมรับว่ามือห่วย:confused: :confused: :confused:

14. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    คาร์ทนี่ ถ้าไม่ได้ขับนานๆ มือร่วงได้ถึงขนาดนี้เลยอ่ะ

ผมไม่ได้วิ่งมา สองเดือน วันก่อน ลองลงไปวิ่งทีนึง ขับเหมือนคนขับไม่เป็นเลยอ่ะ

สงสัย คงต้องเลิก เป็นการถาวร

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อย่ายอมแพ้สู้เค้าทาเคชิ :D

16. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ไม่ได้เล่นกระป๋องนานแล้วนะเนี่ยยย ดูมันเงียบเหงายังงัยชอบกล ขับคนเดียวก้อไม่มันส์เหมือนตอนเล่นป๋องซะด้วยดิ ???:(

17. a_mon01

481
    1
    0
    :D up.....

18. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    วันศุกร์นี้ถ้าว่างก็ไปเจอกันนะครับ

19. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    วันนี้คนเยอะดี สนุกๆ อยากให้บรรยากาสแบบนี้เกิดขึ้นบ่อยๆ

20. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้เข้าไป สนุกมากๆ ไว้ทำงานเสาร์-อาทิตย์ แล้ววันจันทร์เจอกันครับ:D

21. a_mon01

481
    1
    0
    อย่างงี้ดิครับชอบๆมากเลยมีฟามสุขครับทุกคนเลย

22. Toey_PRC

699
    1
    0
    เมื่อวันศุกร์ เห็นทุกคนมีความสุขแล้วรู้สึกดีจริงๆครับ:)

23. a_mon01

481
    1
    0
    ดีครับมีสมาชิกใหม่เข้ามาเล่นกระป๋องเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ......แต่ตอนออกตัวก็มีติดขัดอยู่บ้างเล็กน้อย...แต่ก็จบได้สนุก

สำหรับสมาชิกใหม่ที่อยู่หัวแถวนะครับ(ที่1-2) ......คุณต้องขับช้าๆและตีคู่กันไปเพิ่อให้รถคันหลังขับมาเรียงกันเป็นแถวได้...(ควรช้าแบบว่าคันหลังเรียงแถวกันได้ก่อนเข้าทางตรงจะดีมากๆครับ)....พอเข้าทางตรงจนเข้าเส้นเหลืองก็เดินคันเร่งได้แต่ห้ามแซงนะครับ รถจะต้องเรียงอันดับให้ถูกต้องก่อนผ่านเส้นขาว(เพื่อเป็นการจับจั้มสตาร์ท เวลาที่ขั้นจากทรานสปอนเดอร์ จะบอกว่าคันไหนผ่านเส้นไปก่อนคับ)

ส่วนสมาชิกที่อยู่คันหลัง(3-อันดับสุดท้าย) จุดที่เริ่มแซงได้ก็คือเลยเส้นขาวไปแล้วนะครับ

ดีครับเข้ามากันเยอะๆสนุกดีครับ..มีสมาชิกเข้ามาเยอะกว่านี้ผมว่าอาจมีกระป๋องแบ่งเป็นClass A และBก็ได้นะครับ จะได้จับกลุ่มกันมันๆและขับพอๆกัน(ถ้าคุณช้าหรือเร็วอยู่คนเดียวก็ไม่มันจริงมะครับเท่ากับขับคนเดียวมะได้ฝึกอะไรเลย)

24. Tee_NeNG

212
    0
    0
    พี่เล็กกะไอซ์แสบบมากนะคับเมื่อวานนี้รวมหัวกันเข็นผมอกไปกินหญ้าเลยยย :mad:

25. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไม่กล้าเล่นด้วยจริงๆ กระป๋อง ขอเก็บเงินค่าเพลา ค่าล้อ ค่าปีกนก ไว้ซ่อม Kart ใหญ่ดีกว่า

26. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0

5555 พี่กิตติพูดถูกใจจริงๆ แต่ด้วยความมันส์ ผมก็ยังเล่นครับ อิอิ

27. a_mon01

481
    1
    0
    พี่ครับ...เขาไม่รุนแรงแบบก่อนแล้วคร้าบพี่...กระแทกกันน้อยครับพี่ฝึกไว้กันโดนธงดำพี่..

28. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D :D :D :D พี่กิตติเค้าชอบความรุนแรงแบบอื่นหน่ะ อมร:D :D :D :D :D

29. a_mon01

481
    1
    0
    โอ้...อันนี้ก็มะไหวนะครับ.....ผมขอนุ่มนวลแต่บ่อยๆดีกว่านะคร้าบ ได้มะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้