มานินทา แนะนำ ติชมกระป๋องChallenge เพื่อการสร้างสรรค์และการพัฒนา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย a_mon01, 13 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    พรุ่งนี้ขอให้พี่น้องชาวกระป๋อง โชคดีมีชัยกันทุกคนนะครับ เผื่อจะได้ขึ้นโพเดียมร่วมกัน อิอิ

1. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    คร้าบบบบบบบบบบบบทีมผมขอที่1นะคร้าบบบบบบบบบที่เหลื่อผมให้ทุกคนเลยนะคร้าบบบบบบบบบโชคดีนะคร้าบบบบบบบบบบ

2. ชาวกระป๋องทำได้ดีสุดๆเลยคับ ขึ้นโพเดียมกันหมดเลย สนามหน้าสงสัยต้องเอาพวงมาลัยมาไหว้เหมือนทีมพี่เล็กซะแล้ว 5555+ เผื่อจะทำให้รถมันอึดกว่านี้55

3. a_mon01

481
    1
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ...(คนเล่นของ--แต่ของเขาดีจริงนะคร้าบบบ ลบหลู่มะได้นะคร้าบบบ มันบาปจริงๆคร้าบบบบ) สนุกมากๆครับสนามนี้....

อืม...แบบว่าชาวกระป๋องวันนี้ขับกับมารยาทดีกันสุดๆอะครับ...

เวลาแข่งไม่โหดกันอย่างที่ซ้อมม...อะนะ แบบว่ากลัวธงดำกันอะคร้าบบบบ ถ้าโหดกันแบบซ้อมคงมีธงดำไม่ต่ำกว่า7ทีมนะคร้าบบบบบ

4. a_mon01

481
    1
    0
    อ๋อ.........................................................
    ลืมๆคร้าบ.......
    พี่ธนาวันนี้พลาดแล้วโดนชนตอนเข้าทางตรงหนักมากๆครับ คงเจ็บมากอยู่.. หวังว่าคงไม่เป็นไรมากนะครับ ดีนะครับที่มีชุดแข่งที่ดีที่ผ่อนหนักเป็นเบาได้ แต่เจ็บแน่ครับ.... !!!!!!!!!! เรื่องนี้น่าคิดนะครับว่าเสียเงินค่าอุปกรป้องกันดีกว่าเสียตังรักษาตัวที่โรงบาลนะครับ.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(ถ้างกไม่เข้าเรื่องชีวิตคุณอาจเปลี่ยนไปได้เลยนะครับ)

น้องๆก็ขอให้ไม่เจ็บมากมายอะไรนะครับ ถ้าเจ็บก็หายไวๆนะครับ......น้องๆทุกคนเป็นห่วงนะครับพี่

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เมื่อวานสนุกมากจริง...:D
    สำหรับพี่ธนาไม่รู้เป็นอะไรมากหรือเปล่า เกิดเหตุหน้าพิทผมพอดี เห็นเหตุการณ์เต็มๆเลย
    ยังไงหายเจ็บเร็วๆนะครับ

6. ตอนเกิดเหตุ กระโดดหมอบกันเป็นแถว ผมนี่ทำอะไรไม่ถูกเลยยืนนิ่งอย่างเดียว หวังว่าไม่มีใครเป็นไรนะครับ

7. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ:)

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    เมื่อคืนไปรูท กับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ขากลับเมา แล้วทำตัวปัญญาอ่อนเล็กน้อย อย่าถือสานะครับ น้องๆ:D

9. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ผมเองก็ตกใจเหมือนกันที่เพื่อนร่วมทีมเกิดอุบัติเหตุ แต่ก็ไม่เป็นไรมากมีแข้งบวมและนิ้วเท้าช้ำข้างซ้าย วันนี้ยังไปวัดด้วยกันเห็นยิ้มป๋ออยู่
    ( พระท่านคงคุ้มครองจากหนักเป็นเบาเพราะพี่ท่านไปทำบุญและนั่งสมาธิทุกอาทิตย์เป็นเวลากว่าสิบปีมาแล้ว ขอเรียกพี่ซักวันเห็นหนังเหนียวดี ) ส่วนรถล้อหน้าขวากางปีกเอียงมาเลยไม่หน้าเวลาเข้าโค้งมันนึกว่ากำลังวิ่งแดร็กอยู่ พี่ไก่เตรียมเช็คบิลได้ ลดให้ด้วย 50 %นะครับ เพราะเห็นกำลังจะหลุดหลายชิ้นอยู่ ต้องขอขอบคุณน้องนัทอีกคนด้วยที่ไม่สบายคออักเสบและมีใข้อยู่ยังฝืนลงขับได้ สนามนี้ฝนไม่ตกหนักขับสนุกดี ( ตกหนักขับไม่เป็นสัปปะรดเฉพาะผมนะครับ )
    ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆและน้องๆที่เป็นห่วงคุณธนานะครับ
    ปล. พรุ่งนี้คุณธนาคงไปลุยต่อ :) :) :)

10. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับความปรารถนาดีของเพื่อนๆ ของต้องกราบขออภัยทีม ที่กำลังทำอันดับที่สองด้วย

_/|\_ _/|\_ _/|\_

หากผมไม่ไปขวาง คงไม่ทำให้ต้องออกจากการแข่งขันไป ผมขับประมาทเอง ถนนก็ไม่ได้ลื่นมาก เผลอชั่วกระพริบตา ชนตูมเลย

ไป รพ มาแล้วครับ ชุดแข่ง สนับเข่า rib protector ช่วยได้มาก แต่ใต้เข่าลงมา และที่นิ้วเท้า โดนอะไรก็ไม่ทราบ สีตอนนี้ดูม่วงกำลังดีเลย

11. a_mon01

481
    1
    0
    ส่างรึยังคะพี่เต้ย แหมกินนิดเดียวทำเป็นเมา เขาบอกว่าเวลาเมาให้กิน "มะนาว"จิ้มกะเกลือ อย่าลืมปัยหา "มะนาวมากินด้วยนะคะ.............น้องมะขามเปียกค่ะ..........แย่งกะพื่ม้อนพิมพ์................5555555555555555

หวัดดีครับพี่ธนา.....ดีขึ้นบ้างหรือยังครับ!!!~หายไวๆละกันครับ

12. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    จากทีมที่โดนชน

เป็นงัยบ้างครับ k.ธนา ผมหนูนะครับ หายเร็วๆนะครับ (ผมเลยอดโชร์ฝีมือการขับเลยอ่ะรถพัง)ตอนพ้นโค้งก่อนทางตรงมาผมเห็นแล้วล่ะครับว่า ตูมกำแพงแน่ๆ ลุ้นแค่ทีมใครจะโดนชน ทีมผม หรือ ทีมพี่กิตติ แต่ไม่ค่อยซีเรียสมากครับ เป็นห่วงพี่มากกว่านะ.... หายเร็วๆครับจะได้มาเล่นกระป๋องชาเล้นน์กันอีก;)

13. ตอนเกิดอุบัติเหตุ กะลังขับอยู่เลยไม่เหนเหตุการณ์ แต่ได้ฟังจากเพื่อนๆว่าชนกันแรงมาก เลยอดเหนตอนพี่เจ๋ง ( Durex ) กระโจนหนีเลย 555+ ( ได้ยินว่าท่าตอนกระโจนหนีนี่ฮาสุดๆ ) แต่เหนว่าโดนทับขาไปหน่อยนึงนิ ยังไงก้อหายเรวๆ นะคับทั้งพี่เจ๋ง พี่ธนา นะคับ จะได้ไปบู๊กะป๋องกันต่อ

ปล. คืนไปรู๊ท ได้ข่าวพี่เต้ยกะพี่หนุนก่อวีรกรรมกันไว้เยอะนะคร้าบบบบบ สายรายงานมา อิอิ

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    หายไวๆนะครับคุณธนา เป็นเพราะว่าจะเปิดทางให้ทีมผมและทีมหนูฟัดกันสะดวก เลยทำให้คุณธนาต้องเจ็บตัว ขออภัยแทน 2 ทีมด้วยนะครับ

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้าอุปกรณ์ไม่ครบคงเจ็บหนักกว่านี้ครับ อ้าวน้องๆ ทุกคนเห็นแล้ว ระวังกันด้วยนะครับ

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้ไปสนาม ICE ฝากมาบอกว่า ขอให้พี่ธนาหายเจ็บเร็วๆนะครับ

17. a_mon01

481
    1
    0
    วันนี้พี่ธนาไม่เข้าหลอคับ... เหน่งก็ไม่มา ไหนบอกจามาไง...

18. Thana Thanakul

0
    0
    0
    สวัสดีครับ _/|\_ คุณอมร ต้องขอโทษ _/|\_ อย่างมากครับ ที่ผิดนัด วันนี้ไปไม่ไหว ขอพักประมาณ 2-3 วันนะครับ

19. Thana Thanakul

0
    0
    0
    _/|\_ ขอบคุณครับ ไว้เราสองคน หน้าแข้ง หัวเข่า หายปูดแล้ว มาวิ่งไล่กันใหม่นะ

20. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ยังไงก็หายเจ็บใวๆ....พูดไรไม่ออก....เจ็บไปด้วยเลย...เพราะเห็นต่อหน้าต่อตา..อีกทีมก็เพื่อน อีกทีมก็น้อง
    เป็นห่วงทุกท่านครับ...อุปกรณ์ก็ช่วยได้ในตอนนี้ครับ..อย่ามองข้ามความปลอดภัย....

21. a_mon01

481
    1
    0
    ครับพี่ หายไวๆนะครับ...เอาไว้พร้อมๆแข็งแรงๆแบบเดิมก่อนก็ได้ครับ เพราะยังไม่หายแล้วมาเล่นจาเจ็บอีก..ไม่คุ้มหลอกครับ

22. โทดทีคร้าบบบพี่อมร พอดีตี๋เหน่งติดหญิงอ่ะคับ พอจะไปมานไปไม่ทันแล้วอ่ะ เลยม่ะปายยเลยย

23. a_mon01

481
    1
    0
  24. a_mon01

481
    1
    0
    ชาวกระป๋องช่วงนี้หายเลย ปั้มเงินกันอยู่หลอครับ... พรุ้งนี้ถ้าไม่ติดอะไรผมคงเข้าไปอะครับ ไปคุยกันก็ได้นะครับ ฮาฮา..มันเหงาเวลาอยู่บ้าน

25. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิอิ หายไข้ไปมาวันก่อนเงียบเหงาเลยไปเล่นกะ bank bendix มารอบ นึง แล้วฝนตกด้วยความเซี่ยนเลยไปดริฟเล่นอีกรอบ ชุ่มชื้นกันไป :D

สำหรับใครที่เจ็บไข้ก็ขอให้หายกันไวๆทุกท่านนะครับ ส่วนผมดีขึ้นเยอะแล้ว ตอนนนี้เริ่มกลับมาซ่าแล้ว :D

26. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมต้นครับ ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความเป็นกันเอง พี่ๆNICE มากๆ ผมเชื่อว่า MSL สนามนี้ทุกคนเตรียมตัวมาเต็มที่ ยังไงผมขอแสดงความยินดีกับทีมที่ชนะด้วยนะคร๊าบบบบ.......
    และขอให้พี่ธนาหายไวๆนะครับ
    +++ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ+++

27. a_mon01

481
    1
    0
    สวัสดีและขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะคร้าบบบบบบบ ชวนเพื่อนฝูงหรือสาวๆเข้ามาเล่นด้วยกันก็ได้นะคร้าบบบบ ขอแบบ ขาวๆสูงๆผมยาวนะคร้าบบบบบ 555 ล้อเล่นจ้า..

28. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    :) :) สวัสดีครับพี่amon เมื่อวานเข้าที่สนามไปรึป่าวคับ เรื่องสาวๆต้องขออนุญาตอาซ้อของพี่amon ก่อนละกัน 555+

29. a_mon01

481
    1
    0
    กำ ..แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้