มันเลวได้ใจจริงๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NAMTAWHOO, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. note^-^

note^-^ New Member Member

33
    3
    0
    บอกได้คำเดียวว่าซวยจริงๆคับ

NAMTAWHOO ถูกใจสิ่งนี้
  2. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    คนแบบนี้น่าจะกระถืบให้ตายคาทีนจิงๆๆ

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ขอให้คุณแม่หายไวๆนะครับ

4. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    อ่านแล้วปรี๊ดดดด

5. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    อ่านแล้วเซ็งแทน ขอให้คุณม่หายไว ๆ รถกลับมาหล่อเหมือนเดิม เร็ว ๆ นะครับ

6. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ใจเย็นๆตาต้น ถือซะว่า พวกนี้นิสัยและความคิดมันก็มีได้เท่านี้แหละครับ

เพราะถ้ามันมีความติดดี นิสัยดี มันคงไม่ได้แค่มาขับรถร่วมฯไปวันๆหรอก

"คนโง่มักจะแสดงออกอย่างโง่ๆ" อย่าไปซีเรียส

ขอให้สุขภาพคุณแม่ตาต้นดีวันดีคืน ขอให้รถสุดที่รักของตาต้นกลับมาหล่อวันหล่อคืน

7. Tui2989

Tui2989 New Member Member

310
    3
    0
    แม่งเลวจิงจิง....

8. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    โอย เซ็งเป็ด

9. toeyman

toeyman New Member Member

15
    1
    0
    เลวจริงๆคับ อย่างว่าละคับความรู้มันน้อย
    เลยไม่ค่อยจะมีความคิด น่าจะฟาดต้นคอมันสักทีนะคับ

10. tae_civic

tae_civic New Member Member

43
    2
    0
    รถเมล์ก็เงี้ย

11. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แมร่งเลวได้จัยจิง ๆ

12. ES_6329

ES_6329 New Member Member

10
    0
    0
    กวนteenจิงๆ สาดดดดดด.............ต้องเล่นแม่งหนักๆ

13. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    โคตรเลวเลยคับ

14. oadvoven

oadvoven New Member Member

15
    2
    0
    อดีตเด็กเก่าขอเข้ามาสดุดีวีรกรรมครั้งนี้ของลูกพี่ต้นด้วยคน ขอบอกว่าผมจะติดตามผลงานของพี่ต่อไปนะครับ ชอบ 555 ห่ามได้ใจจิงๆลูกพี่ แล้วอย่างงี้เวลาไปเที่ยวแล้วขอเบอร์สาวไม่ให้ พี่ต้นไม่กระโดดจับยอดนมเลยหรอพี่

ปล พี่ต้นอย่าลืมแวะมาทักน้องที่ ฮิห้าด้วยเด้อ

15. Nuzio

Nuzio New Member Member

17
    7
    0
    คำว่าเดือดยังน้อยไปกับไอ้พวกเนี่ย

รกสังคม

16. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เลวมากต้องเล่นให้หนักมากกว่านี้.............เสียใจด้วยน่ะครับ

17. Chit_ES

Chit_ES New Member Member

23
    2
    0
    โอ้...แย่ ขับอยู่ดีๆมาชนก็เซ็งอยู่แล้ว ยังจะมากวนอีก สมควรโดน"ยอดอก"แล้ว
    ใส่รองเท้าอะไรครับถ้าเป็นรองเท้าหนังพื้นยาง เจ็บปนจุก ครับ แต่ที่แน่ๆคืนนั้นนอนคิดถึงเท้าพี่แน่

โดนฝากระโปรงท้ายหรือป่าวครับ ระวังรออะไหล่นาน เหมือนผม ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน

18. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    สมควรโดนถีบแล้วครับ เป็นผมคงถีบไปนานแล้ว เหอๆ แม่งชั่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้