รถปลูกสะระแหน่

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    เราชอบของเรา....ไม่เห็นต้องแคร์ใคร..........อย่าไปสนเีสียงหมาเห่า

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มิเป็นไรคร้าบบบบบบบบบบบ ท่านเส บอม..............อิอิ

อัพไป ๆ ๆ ค๊าบบบบ

3. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ขุดๆ โมโหๆ เพึ่งโดนดูถูกมาๆ -*-
    เพื่อนบอก แรงแล้วไง Jแล้วไง รถมึงไม่สวย จบ สาดดดดดดดดดดดดดดด

4. comdemon

comdemon New Member Member

10
    0
    0
    ทำไงได้ใจมันรัก.....................มันเห็นต้องสนใคร

5. mootoodow

mootoodow New Member Member

29
    0
    0
    ใช่คับ .....

รถเก่าน่ะ แต่อะไหล่บางอย่างไอ้พวกรถใหม่ๆๆ

บางคันยังไม่มีใส่เลย เก่าแต่ไม่ธรรมดา

ถึงจะเก่าก็เติมเบนซินน่ะ ไม่ใช้ แก๊ส น่ะคับ

ไม่มีรายเดือนน่ะคับ 0.0

6. ป็อป

ป็อป New Member Member

91
    0
    0
    ไม่หรูเหมือน BM ไม่เจ๋งเหมือน volvo ไม่โก้แบบ cefiro แต่ต้องร้องโอ้โห เมื่อโดน nalam แซง

7. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ขอโทษนะครับผมไม่เข้าใจสาวๆพวกนิ้หลอกครับ ผมทืบตกรถหมดอิพวกนิ้

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:05:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:04:25 ----------

ถูกต้องนะครับๆๆๆๆๆ

8. mootoodow

mootoodow New Member Member

29
    0
    0
    อิอิ คันบนหน่ะ

อย่าลืมน่ะ 75 น่ะพี่

ขอร้อง ....... รถสวยน่ะ 5555++

9. eo177

eo177 New Member Member

12
    0
    0
    เจอจนชินเเล้วครับ ไม่ต้องไปสนใจ จริงๆพวกนี้ อิจฉานะ
    เก่าแต่ หญิงตรึม เพราะมีตังเลี้ยง ญ ไม่ต้อง ผ่อนรถ 555

10. Poom_Narlam_Turbo

Poom_Narlam_Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ช่างแมร่งเหอะคับ อย่าไปแคร์สื่อ

11. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

เห็นเรียบร้อยๆ แต่โหดเอาเรื่องหนะเนี่ยะ

ขอบคุณครับ

12. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใจเย็นๆครับพี่น้อง

13. มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ!

14. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    รถผมก็เก่านะคับแต่ทำไมสาวๆๆยังนั้งเยอะ รถเก่าแซงป้ายแดงได้ซะใจครับ

15. knightSpeed

knightSpeed New Member Member

21
    0
    0
    ไอ้พวกนี้ต้องจัดหนักให้ซัก 1 ผลงานเพลง

ต่างคนต่างอยู่น่ะแหละดีที่สุดแล้ว

16. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    รถหนูไม่แพง..........แต่แรงนะค็าบบบบบบบบบบ

17. chabushi

chabushi New Member Member

54
    0
    0
    มันอยุ่ที่คนอะ
    เก่าแล้วทำไมอะ เก่าก็ฟรีทิ้งทุกเกียร์อะ

18. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    ตบปากคนพูดสัก3ทีแล้วถามมันสิไปหนักกะบาลส่วนไหนของมึงกูขับรถเก่า

19. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    อย่าไปสัยใจกับคนปากไม่ว่างเลย
    แค่เรารักรถเราก็พอแล้ว
    บางทีคนขับรถใหม่ๆยังมีความสุขสู้เราไม่ได้ดอก

20. TomHanks

TomHanks New Member Member

11
    0
    0
    บอกไปว่าเป็นความชอบส่วนตัวครับ...อิอิ

21. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ต้องเข้าใจครับ สมัยนี้วัตถุนิยมครับ
    อย่าไปสนใจ อย่าไปใส่ใจเลยครับ
    รายได้เป็นสิบล้านแต่รายจ่ายก็สิบล้านมันก็ไม่มีประโยชน์ครับ
    เพราะสำคัญที่รายเหลือครับ

22. thot_thot

thot_thot New Member Member

23
    0
    0
    รถเก่า แต่สภาพเทพ ไม่ได้เป็นเจ้าของกันง่ายๆนะครับ
    แต่รถใหม่-รถตลาด ใครๆก็มีได้ แค่จ่ายเงินซื้อ
    ของแบบนี้อยู่ที่คุณค่าทางใจครับ (เทพไม่ได้เป็นกันง่ายๆ)

ปล.ที่บ้านมีรถตั้งหลายคัน แต่ผมก็ยังชอบขับหน้าแหลมของผมมากกว่าคันอื่นเสมอ

23. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    [/COLOR]

เห็นด้วยกับก ระทู้นี้อย่างแรง คร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้