ืเด็กโง่อยากรู้(new viosX

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย เบนโดคุง@mrc#034, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    จะใส่ทะเบียนปรับองศาแต่ไม่อยากเจาะคับทำไงอะคับ มีตัวอย่างให้ดูมั้ยคับทำไง
    ใช่ใส่กรอบกันน้ำปะพี่ ขอบคุณครับ

2. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    เจาะนี่ไหมถึงเจาะกันชนหรือเจาะป้าย!ถ้าป้ายไม่ต้องใช้ซีลินโครนเลยครับพี่น้องก่อนลงซีลินโคนแปะ3Mก่อนนะแล้วซีนรอบๆๆอ่ะของผมก็ทำอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้