เครียดครับ โดนขโมยรูปรถไปแอบอ้าง ในhi5

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ด้านมากๆ ด่ายังไงคงไม่รู้สึกตัวอ่ะครับ
    คิดซะว่า รถเราสวยมากจริงๆ ละกันครับ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    รถคุณเจ้าของกระทู้คล้ายรถที่อยู่ซอยเดียวกะผมเลยอะ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    โหดจิงๆเลยคร้าบอิ่ม อิๆๆ:D:D:D

4. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    น่ารังเกียจจริงๆคนพวกนี้

5. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    ผมเข้าไปใน hi5 ไม่เจอแล้ว
    มันคงลบออกแล้วคับ

6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ

มันเป็น การสำรวจเลยว่า

รถใคร สวย เท่ห์ จะมีคนเอาไปแอบอ้างคับ

อิอิ

ดีนะรถ ผม ม่ะ เข้าข่าย เอิ้กๆ

ไง ผม เข้าไปอ่านแล้ว ฮาได้ใจเลย เอิ้กๆ

ตอนนี้คงเอาออกไปหละมั่ง

7. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เพิ่มเติม ไม่ได้แค่เอาออกแต่ ปิด ไปเลย

เอิ้กๆ

เดียวดู ก็คงเปิดใหม่แล้วเอารูปรถ คนอื่นมาใส่แทน อีกอ่า พวกนี้ม่ะไหวจิงๆ

8. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ไม่ไหวชอบเอาของคนอื่นมาอวดอ้าง

9. ผมอยู่สระบุรีครับ แต่ใช้ป้ายกรุงเทพ ไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพหรอกครับ:)

10. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รถเรามันเท่ คนเค้าก็เอาไปอ้าง พวกจัญไร

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ช่ายเลยค่ะ ถ้าเราจะเอารูปเราโพสไป ต้อง พิมพ์ชื่อ หรือสัญลักษณ์ ทับที่รูปไว้

แบบลายน้ำ ก้อทำได้ จะได้ไม่บดบังความสวยของรูป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2008
  12. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ล่าสุด น่าจะลบไปเเล้วนะ เข้าไม่ได้เเล้ว สงสัยเพิ่งจะรู้ตัว ว่าเกรียน

13. แหม ตั้งชื่อ hi5 ว่า คอเหล้าขาวด้วยนะไอสาด

แดกนมยังสำลักเลย เลวจิงๆ เกรียนสมัยนี้

ปล.เอาใจช่วย เจ้าของกระทู้ฮะ

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........คอเหล้าขาว...ฮ่าๆๆๆ....แดกเหล้าเก่งจริง......ไอ้ฟัด

15. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    มันลบไปแล้ว.. ใช้เป็น SKIN ด้วย

เกรียนจิงๆ

..แล้วเจ้าของรถ มี HI5 มั้ยครับ ขอบ้าง..(PM)

16. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    หน้าด้านสุดๆ

17. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    โคตรเลวเลยไอ้พวกนี้

18. มีแล้วครับ พึ่งสมัครไปด่าไอ้หน้ามึนนั่น แต่ยังเล่นไม่ค่อยเป็นเลย กำจิงๆ :D

19. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    55 เยอะครับเยอะ ผมเคยเอารถเก่าตัวเองลง ด้วย
    แต่มาคิดๆ เจ้าของใหม่จะว่าป่าวว่ะ แต่แค่คิดถึงเอาไว้ดู ตอนนี้เอาออกไปนานแล้วครับ (ลงไว้แรกๆเลย)

20. Golf75

Golf75 New Member Member

148
    0
    0
    รถที่มันเอามาโชว์ทั้งหมด สงสัยของคนอื่นแหงๆเลย ครอบครัวโตโยต้า555++ มีรถลุงผมด้วยแหละ:confused::confused:

21. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    http://teesampran.hi5.com

รายใหม่ รถใครบ้างก็ไม่รู้ ติ๊กเกอร์คลับผมก็โดนกะเขาด้วย ช่วยกันประนามทีครับ

22. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีเยอะนะคับพวกนี้

บางทีลงรูปตัวเองไม่กล้าบอกรูปตัวเอง บอกรูปน้องเรา

โคตรเสี่ยวเลย แถมรถที่เอามาลง ก้อตามเวบทั้งนั้น โถ พ่อรูปหล่อ

23. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    คิดซะว่า เพราะรถเราสวยครับ

เลยเข้าตา

24. มันกล้าทําเนอะ....

25. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกก !!!!

ฮามาก น้องเอ๊ย .... "แดกนมยังสำนัก " ก๊ากกกก กั๊ก ก๊ากกกก !!!

เกรียนชิกหายเลย อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

26. ถ้าสังเกตุดีๆ พวกนี้มีอีกเยอะ ไม่รู้มันจะโกหกตัวเองไปทำไม เฮ้อออออ

27. อันนี้ของผม ตัวจิงครับ ไม่ดื่มเหล้าขาวนะขอบอก อิอิ
    http://montoyavt29.hi5.com

28. noo_d15b

noo_d15b New Member Member

20
    0
    0
    ไอ้เอ๋จงภูมิใจก็รถมึงเท่

29. noo_d15b

noo_d15b New Member Member

20
    0
    0
  30. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    เข้าไปดูไม่มีแล้วคับ
    เลยไม่รู้เลยว่ามันโม้ไรไว้บ้าง !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้