ขอแสดงความยินดีกับงานมงคลสมรส

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NUM RE, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบบ

เปงฝั่ง เปงฝา กันไปอีกคน

อิอิ

2. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆนานๆครับ

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ก่อนอื่นขอโทษอย่างแรงที่ไม่ได้ไป
    แล้วก็ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง
    ที่เป็นฝั่งเป็นฝาซะที
    ครอบครัวคือการให้อภัยซึ่งกันและกันนะ;)

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D
    โอ้................... ยินดีกับ PoP และเจ้าสาว ด้วยนะครับ.....
    ขอให้รักๆๆๆๆๆๆๆ กันมากขึ้นไปในทุกๆ วันนะครับ.....

อิอิ
    :D

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ยินดีด้วยคร๊าบ ป๊อป

มีความสุขมาก ๆนะคร๊าบ

ต้องขอโทษจริง ๆ

ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน

เพราะต้องไปส่งเพื่อนไปเรียนต่อคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้