มาดูซิครับ ว่าHi5 ใครเอ๋ย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    555 วีโก้ เปลี่ยนแคมมาวิ่งดีป่าวคับ
    อิอิ แอบแซวเล่นนะค้าบบบบบบบบบบบ ขำๆ อย่าคิดมาก

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เด๋วคุนพี่เอ๋ ไม่เหน เอ ตอบกระทู้นั้น

ถามพี่เอ๋ละกัน พี่เอ๋ เล่นเน็ต ที่ร้าน หรือ ที่บ้าน อะค่ะ

ถ้าเล่นที่ร้าน พี่ก้อซวยไป โดนเด็กแว๊น แอบอ้างไปแล้ว มันอยากจะมีรถสวยๆกะเค้าบ้าง เหอะๆ

ถ้าเล่นที่บ้าน ไม่น่ามีคนแอบอ้างอย่างนี้นะ อิอิ

3. เล่นที่บ้านตลอดครับ มันน่าจะแอบดูดรูปจาก วีโก้ไทยแลนไปครับ รถในคลับในนั้นก็โดนไปปะติดปะต่อเป็นคันเดียวกันด้วย เวงมากมาย เจอแบบนี้ :cry::cry::cry::cry:

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ฉะนั้นทางที่ดีที่สุด

เวลาพี่เอ๋ โพสรูปลงเว็บวีโก้ไทยแลนด์ พี่เอ๋ ต้อง พิมพ์ชื่อตัวเอง หรือ อักษรย่อ อะไรก้อด้าย พิมพ์ ทับรูปพี่เอ๋ ไปเลย

มันจะได้รู้ว่า ไม่ใช่รูปของมัน อะพี่เอ๋

บอกเพื่อนๆพี่เอ๋ ในเว็บด้วยนะ เด๋วนี้คนมันชอบขโมยรูปรถคนอื่นไปแอบอ้างว่าเปนรถตัวเอง

พวกเนี่ยชอบแอบอ้าง

พี่เอ๋ ไม่ต้องกัวว่ารูปจะไม่สวยนะ เรากันไว้ก่อน กันคนแอบอ้าง

เวลาเอโพสรูป อะไรก้อแล้วแต่ ต้องมีสัญลักษณ์ ไว้ตลอด ว่าเราเปนเจ้าของ อะ

5. ขอบคุณทีแนะนำครับน้องเอ วันนี้กะเข้าไปด่ามันอีก มันดันปิดหนี ลี้ภัยไปซะก่อน อดด่ามันเลย

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    รถตาเอ๋โดน เอ๊สวยตรงไหนหว่า55555555

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มันหายไปแล้วครับพี่น้อง

8. อุตส่าห์คิดค้นคำด่าใหม่ๆ เข้าไปด่ามัน ดันหนีไปซะก่อน อิอิ

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มันออกจากบัญชีไปแล้วคร๊าบ.....เพ่น้อง...!!!!

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เปนอย่างนี้ละค่ะ

พวกชอบแอบอ้าง นึกว่าเจ้าของที่แท้จิงไม่รู้

พอ พวกเราไปรุมมันหน่อย มันก้อายแล้ว เพราะมันกัวเพื่อนที่มันรู้จัก เหน ประมานว่า ขายหน้า หน้าแตกอะค่ะไม่ใช่รถตัวเอง 5555 สมน้ำหน้ามัน

11. เออเนอะ นั่นดิ ขายต่อให้มันไปเลยดีมั้ย :D

12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    *-*-*

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ฆ่ามัน

14. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
    ไม่น่าเห็นเป็นไรเลย+++

15. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    โดนซะเอ๋ลีแล็ค บ้ากามด้วย555555555

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอ๋..40

จ๊ากกกกกกกกกกกก ใครปล่อยข่าวอีกล่ะเนี่ย :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้