แจ้งมีตติ้ง RT CLUB ประจำเดือนมิถุนายน วันที่ 21 มิ.ย. 51จ้า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เซฟอ่ะ ตัวดีเลย :mad::mad::mad:

2. ช่วงนี้ตกงาน งบ ม่านค่อยไม่ อาจม่ายไปนะ จ๊ะ T_T

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องระวังไว้นะเพื่อนๆ

เหมือนกับที่แว่นบอกนั่นแหล่ะ ว่าช่วงนี้ฝนตก ถนนลื่น ต้องระมัดระวังมากๆ เลยแหล่ะ :D:cool:

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อยากไปด้วยจังครับๆอิอิ

5. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เฮ้ย!! ตุ่ย อย่าเปลี่ยนงานบ่อยนักซิวะ
    เด๊ยวก็ไม่มีค่าเหล้าหรอก คิดถึงอนาคตบ้างซิวะ
    ถ้าออกมาจะเอาเงินที่ไหน ส่งค่าเหล้าล่ะ ทนๆไปก่อน
    เพื่อนอนาคตของเหล้า.....หุหุหุหุ

วันศุกร์นี้หมดสิทธิ์ครับพี่น้อง ผมอยู่หาดใหญ่ ทำงานเสาร์อาทิตย์เลย

6. :D พี่พูดซะผมนี่มีกำลังใจที่จะรีบไปหางานทำเลยนะเนียะ :Dเอานะพี่ตอนนี้ก็หาอยู่คับ ยังไงผมต้องหาเงินมาผ่อนค่าเหล้าให้ได้ :D:D:D:D

7. pukpick

615
    0
    0
    ขอนับจำนวนด้วยนะคะ จะได้ไปจองที่

8. the_gamez

751
    1
    0
    อยากไปอีกและครับ ท่าน อิอิอิ เด๋วนี้ฝนตกดูแลสุขภาพด้วยนะค้าบ

9. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    อ้าวจะแจ้งจำนวนกันไหม เดี๋ยวไม่ไปติดต่อให้เลย ทำให้แล้วยังช้ากันอีกนับซิเหลืออีกกี่วันครับพี่น้อง

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    2 ที่ครับ .... จัดไป โทษทีที่ตอบช้า งานเยะมากครับ

11. the_gamez

751
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง

12. boylpn

775
    2
    18
    จองด้วยคน

1 ที่ครับผม :D:cool:

13. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เงียบ ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ. หายๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.

ตามเคย

14. pukpick

615
    0
    0
    จองไว้ 20 ที่แล้วกันนะ

15. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ไ ม่ ไ ป ค รั บ

16. boylpn

775
    2
    18
    ทำไมล่ะ?

อยากเห็นรถเอ็กซ์ จังเลยว่าวางเครื่องมาเป็นอย่างไรบ้าง? :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
  17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมไปแน่นอนครับ 2 ที่นะ มาเยอะสนุก ........... มาน้อยก็สนุก ........... อิอิ :sad::sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้