sunnythailand มีแต่พวกขี้โอ่ ไม่รู้จริง สมองหล่นหาย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รำคาญจิต, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

SR-FA-DAM และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เปรี้ยวก็จิ้มเกลือ

SuperTI และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    มา เด้

มา เลย

พวก เรา ไม่ กลัว อยู่แล้ว

ปล. พวก เรา อีก แล้ว

5 5 5+

3. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    มาเฟีย....เพ่หนุม ม่ายกลัวว

พี่หนุ่มกลัวมาเยอะ......เหอะๆๆ ช่ายป่ะค๊าบเพ่

SuperTI และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  4. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เข้ามาดูแลความสงบและเรียบร้อย
    ทางเราจะประชุมด่วน
    โดยมีการเสนอญัตติด่วนจาสมาชิก
    เรื่อง อาบอบนวดที่ไหนแจ่มๆ
    และเราจะไปทัศนศึกษาดูงาน
    เดี๊ยวจะกําหนดวันและเวลาอีกที
    โปรดทราบโดยทั่วกัน
    เลิกแถว:cool:

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอร๊ย เอร๊ย

วัย รุ่น

ไม่ ใช่ พี่ หนุ่ม

พวก เรา ต่าง หาก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เอ่อ ปู่ ครับ

แล้ว เรา ต้อง ประชุม กัน บ่อย ไหม ครับ

เอ่อ แบบ ว่า ป๊อด น่ะ คัรบ

อยาก ประชุม กัน เอง มากกว่า น่ะ ครับ

อิ อิ อิ

7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เอาไปใส่ ต้มยำ ได้ไหม :)

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    พวกเรา พวกเรา :D

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เถิก เติ้ง นะ พี่น้อง

10. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ไม่ใช่พวกมันใช่ไหมครับ;)

11. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
  12. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    พวกมัน จะอยู่ในดินนะพี่ คล้ายๆ พวกเผือก อ่ะคับ :D:D:D:D

13. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    เอาไปต้มแล้วจิ้มกับน้ำตาลพอไปได้นะ :D:D:D:D:D

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ได้ ครับ

เอา ไป เผา

ก็ กิน อร่อย นะ คร๊าบ

15. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    หรือเอาไปทาหัวผมจะขึ้นนะ
    สูตรโบราณเลย คุณย่าทวดจดในไว้ใบลาน:D

16. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

บอกคายเปนนัยๆป่าวพี่ :p:p:p:p:p :D:D:D:D:D

17. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    แหมๆ สนุกกันหย่ายเลยนะคร๊าบบ "พวกเรา"

ประเด๋ว "พวกมัน" ก็อิจฉาหรอกค๊าบ

"พวกเรา""พวกมัน""พวกเรา""พวกมัน""พวกเรา""พวกมัน"

โอ้ยยย พวกใหนกันแน่เนี่ย งงไปหมดแล้ววว

ตัดปัญหา ลบกระทู้แมร่มม ออกไปเลยดีฝ่า

ป๊ะ ลบไปเลย ลบไปเลย ค๊าบบบบบบ

:D :D :D :D :D

18. SuperTI

534
    383
    0

อ่าววว อยู่ในดินเหรอครับ
    ไอ้ผมก็หลงเข้าใจซะตั้งนาน
    ว่า
    "พวกมัน" อยู่ในกะลาเสียอีก

:D :D :D :D :D :D

19. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ทาแล้ว อะไรขึ้น หรอคับ แบบว่าน้องติ่ง ไม่รู้ จิงๆ :D:D:D:D

20. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

นั้นมัน กบ ครับ กบ 4-5 ตัว อยู่ในกะลา ไม่แหกหูแหกตา ดูข้างนอก เลย :D:D:D:D

21. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

งั้นก็จับมาผัดกินดีกว่า หมดปัญหา...:D

22. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เอ้อ

พี่ พยายาม จะ บอก อะไร ผม รึ เปล่า เนี่ย

มี อะไร ก้ พูด กัน ตรง ๆ เลย พี่

พี่ กล้า คุย กับ ผม รึ เปล่า เนี่ย

ถ้า พี่ ไม่ กล้า ไม่ เป็น ไร

เดี๋ยว วัน ที่ นัด เจอ กัน ผม เอา คีย์บอร์ด ไป ด้วย

เพราะ ผม รู้ ว่า พี่ เก่ง

พี่ เป็น นัก เลง คีย์ บอร์ด

พอ ขาด คียบอร์ด พี่ จะ ป๊อด

ไม่ เก๋า

ปล. เอา สูตร มา โดย ละ เอียด นะ

ถ้า ได้ ผล แ้ล้ว จะ รายงานให้ ทราบ เป็น ระยะ

23. SuperTI

534
    383
    0

กบ "พวกนั้น" อย่าจับมาผัดให้เสียกะทะค๊าบบ
    เพราะว่า
    "พวกมัน" เหม็นเขียวนะค๊าบบบ

24. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ผมไม่พูดกับคุณหรอกครับ เรื่องเยอะแยะ ใครจะไปจำได้

ทำไมไม่ต่างคนต่างอยู่ล่ะครับ จะฝืนฝอย หาเห็บอะไร ก้อคุณ

ก้อรู้นิ ว่าผม อ่ะ เป็นผู้ใหญ่ซะป่าวๆ ผมพูดคำเดียว น้องๆเชื่อผม

หมดแหละ แล้วเรื่องอะไร ผมจะไปบอกน้องๆ ผมล่ะ ว่าผมนี่อ่ะ นิสัย

ไม่ดี ผมไม่บอกหรอก อดีตเป็นยังไงไม่รู้ รู้แต่ ตอนนี้ ใครๆ ก้อเชื่อผมหมด

อิ........อิ :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ชอบ จริง ๆ

คำว่า หา เห็บ นี่

ที่ บ้าน เต็ม เลย

ไม่ รู้ ไป ติด จากไหนมา

26. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    ใครๆว่าผมนักเลงคียบอรด์
    ผมอะเก๋าจริง(แต่เก๋าเจ้งนะ)
    ผมไม่เคยอุ้มคนเลว
    ไม่เคยขู่ว่าจะปิดที่ไหน
    ไม่เคยเอาคนอื่นมาเกี่ยวโดยเฉพาะเจ้าของเว๊บ
    สรุปไม่ต้องเคลียร์มีไรโทรไปหากัน
    ไม่ได้ป๊อดนะแต่กลัวเรื่องแตก;)

27. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไร้สาระ จัง พวกเรานี่

28. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

อิ.......อิ ถ้าพี่แน่จิง ถามผมมาสิ พี่ถามผมตอบ แล้วผมถาม พี่ก้อตอบ

ไม่พอใจอะไร ก้อ ถามมาตอบไปเลย ง่ายๆ ไม่ใช่หลบหน้าผมแบบนี้

แล้วคนอื่นจะมองพี่เป็นคนยังไงล่ะ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :D:D:D:D

29. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    555+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้