Celica แปลงไฟหน้า หลัง เป็น Supra ได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย kfc001, 8 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    เท่าที่ถามมา ใช้เวลาทำหลายเดือนครับ เพราะไม่ได้ก๊อปโมเดลไว้ เป็นงานแฮนเมดทั้งหมด ราคาไม่รวมสีครับ เพราะที่ร้านไม่ได้รับทำสี แต่จะส่งไปทำที่อื่น (ตกลงราคากันเอาเองง่ะ) แต่ถ้าคิดจะทำตอนนี้ก็คงต้องทำใจรอกันไปอีกนาน เพราะผมสั่งกันชนตากลมแบบท็อปซีเคร็ทไปป่านนี้แล้วยังไม่เสร็จเลย 2 เดือนแว้วว ได้ข่าวว่าคนงานที่ร้านประท้วง ตอนนี้พี่กานต์เลยต้องลงมาทำเองคนเดียว เหอะ เหอะ

2. yagen5

yagen5 New Member VIP

7
    0
    0
    มีแต่รูปของ GEN5 แปลงเป็นซูปร้าน้อยอ่ะ:)

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    มันไม่ได้เลยนะนั่น

4. แฟนceliga

แฟนceliga Guest

0
    0
    0
    ในหนังเนียนกว่านี่อีกครับ คันนี้ท้ายเปลี่ยนไฟอย่างเดียว ใครสามารถเอารูปในหนังมาโพสให้ดูขอบคุณ ผมทำไม่เป็นอะ

5. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    โห.......รับไม่ได้อย่างแรง

6. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    วันก่อน โทรถามพี่กาน บอกว่า ถ้าข้างหลังอย่างเดียว ยังหลักหมื่นอยู่นะครับ

อิอิ

7. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ... เออ คือว่า คือ.. แล้วแต่คนชอบละ แต่มันคนละ feeling กับ celica ตากลมนะผมว่า

8. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้