อย่าลืมเข้าไป ลงทะเบียนรักษาสิทธิ์ นะครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตาม Link www.aphonda.co.th

ผมไปลงทะเบียนมาแล้ว ลองดูครับ

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    - ขอบคุณครับ -

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- อีก 1พัน โล ก็ หมด ปะกัน แล้ว รถ ผม - - พี่ ผม วิ่งสะ เหลือ
    5 พัน แล้ว เอามา ให้ - -

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ได้ตังไหมครับ

5. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - จะเอาตะงสะงั้น - -

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ได้ตังส์ จ้า อย่างน้อยก็ 3 ปีที่เขารับประกัน
    แต่ของผมครับ 3 ปีเมื่อเมษายนที่ผ่านมา
    ต้องนี้ก็ยังปกติ อยู่ไม่รู้จะลงทะเบียนทำไม
    แต่ก็เลยเอามาแจ้งเพื่อนแล้วกัน วิ่งไป 28000 กมแล้วจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้