อยากทำชุดแต่งเองคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย maew, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thebank44

thebank44 New Member Member

4
    0
    0
    คุณ 5a+sup จะหวนกลับมาสู่วงการไฟเบอร์อีกแล้วเหรอครับ ผมจองตัวทำลิ้นหน้าเครฟล่านะครับ
    จ่ายเป็น เบียร์ 5555+

2. 5A+sup

5A+sup New Member Member

4
    0
    0
    แน่นอนคับ

ไปฝึกวิชามาคับ และเร็วๆนี้จะมี D.I.Y เคฟล่า ถูกโคตร ถูกกว่า40% ของร้านทำครับ จำไอ้ที่ปิดช่องในรถ The bank ได้มั๊ยครับ ตอนนี้มีลาย1 แบบเหมือนๆสีดำ ลายขีดยาวๆเป็นเส้นเฉียงเทาดำไม่รู้เรียกอาไร ไม่มีกล้องจาถ่ายอ่ะ อยากให้เห็นคับ...:)

3. Badtzila

Badtzila New Member Member

2
    0
    0
    รอติดตามอยู่นะคับ คุณ 5a+sup กำลังอยากลองทำบ้าง สู้ๆ

4. thebank44

thebank44 New Member Member

4
    0
    0
    เอาดิ จะเริ่มเมื่อไร

5. 5A+sup

5A+sup New Member Member

4
    0
    0
    ตัวอย่าง อ่ะคับ พี่น้อง....

ก็มีหลายแบบอยู่ แต่เลือกมาให้ดูกัน 2 ลายคับ.....

6. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    นัดรวมตัวกันเป็นกลุ่มเลยสิคับ
    จะได้ศึกษากันครบทุกคน

7. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    เจ๋งมากครับ เอาด้วยคน

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    สนใจมากเลยทีเดียวครับ....

9. NicKen

NicKen Member Member

37
    0
    6
    แล้วฝรั่งเค้าทำกันได้ยังไง คนไทยต้องไม่แพ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้