ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    Gab ครับจาขอเบอร์แล้วลืมทุกที งั้นคุยมานในนี้แล้วกาน มีสรุป TU 130 มั้งป่าวครับไม่ได้จดเลยอ่ะแหะๆถ้ามีขอหน่อยสิครับ หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังนะครับทุกคน มีความสุขกานมากๆ ระครับ รวยๆ(ได้มีตังค์แต่งรถ)

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ขออยู่ด้วยได้ไหมครับ พี่ๆ:D:D:D

3. Chocoa

123
    1
    0
    โอ้ว๊าว Bmw เปิดประทุน อยากได้มั้ง 555 (ไม่มีปัญญาได้แค่อยาก) ยินดีต้อนรับครับ เรียน มธ. หรือครับ เผื่อเจอรถจะไปขอลูบหน่อย 555:D

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    TU ไม่เคยนั่งฟังจารย์พูดเลยว่ะป๊อบ มีใครจดด้วยเหรอวะ:eek: ถ้ามีโทรมาบอกด้วยดิ แหะๆ 086-043-6642 :p

หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังเช่นกันครับ:D

ใช่พี่นัทที่ขับ ES รึเปล่าอ่ะครับ เหมือนเห็นในบอร์ด ES บ่อยๆ:rolleyes:

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับบ:D

5. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    3 แย้ว แต่จะซิ่วแย้ว เจอเกรดนี่เห็นแล้วร้องเจี๊ยก.......
    สอบกฏหมายที่ผ่านมาแต่ละตัว (ปี 2 เนี่ยล่ะ) ร่วงฉิบหายเลย ดีแค่วิชาทรัพย์
    (โต๊ะไหนกร๊าน้อง...... เดี๋ยซแอบเนียน ถ้าพรรคมารนี่มีเพื่อนอยู่พอดี)

เอ็นท์ใหม่ไปอยู่ JC ดีไหมฟะเนี่ย วันๆรับจ๊อบด้านสายนี้พอดี เฮ้อ............

ว่าแต่ ว่างๆรวมตัวทำ T.U.C ดีไหมเอ่ย (รถเรามีแต่ Cherokee เนี่ย)

-----> TU130 ไม่น่ากัวร้อก..... ตำราอ่านไปเลย น่ากัวแค่ Project กลุ่ม เซ็งเป็ดถ้าเจออาจารย์หนุ่มๆสาวๆ เพราะแมร่งซักถามเยอะฉิบ (เราโดนไปแล้ว สาวๆหน้าสวยๆเนี่ยล่ะ นิสัยโหดนรก)
    เมื่อก่อนสิ เราเพี้ยนอีท่าไหนไม่รู้ วิชา TU110 เนี่ยล่ะใส่ชุดหมีไปเรียน (เซ็กชันของอุมะวิชชี่ด้วย)

ขอระบายนิโหน่ย
    นอยว๊อยยย วันสิ้นปีแดร๊กส์ข้าวพร้อมเสียงระเบิด!!!!! นอยก๊าบ นอยปูนอยกุ้งกันไปข้างเลยก๊าบ!!!!

6. Jeab*

Jeab* New Member Member

70
    0
    0

อ้อ!! ปี 3 หรอคะ อย่าเพิ่งซิ่วเลยค่ะ ตกก็ซ่อมได้นี่นา เผลอๆคะแนนดีกว่าเดิมเยอะเลย สู้ๆนะ

ตอนนี้อยู่ปี 2 คะแนนของเทอม 1 ยังไม่ออกเลยอ่ะ - -" ถ้าตก ก็ต้องเก็บตอนซัมเมอร์นี้แน่นอน

(คิดแล้วกลัวๆ 555) ลืมบอก >>>>>>>>SaLa นะคะ

---------อ้า...ดีๆค่ะ ไว้ว่างเมื่อไหร่นัดรวมพลกัน ---------------- แต่ช่วงนี้เรียนหนักมากๆ

เดี๋ยวโดดเรียนไปค่าย ค.พ.น. อีก T_T

7. Haruna

129
    3
    0
    ^
    ^
    อ๊ะ.. ศาลานี่เอง มีเพื่อนอยู่เหมือนกัน
    เกรดไม่ออก แต่ตอนหลังสอบได้ไปดูธงคำตอบยังล่ะ ของพี่ตอนนั้นนี่ ถ้าจำไม่ผิดตอนไปดูทรัพย์ พี่ได้เฮ แต่เพื่อนไปดูแล้วกุมขมับ ถ้าธงมันใกล้ๆเคียงกับที่เราตอบก็มีลุ้นนะ (แต่ที่เสี่ยงคือลีลาการตอบของอาจารย์กับการให้คะแนนกับเราว่าจะกวนโอ๊ยไหมนะ)

8. nut_vti

258
    2
    0
    อยากให้ลูบจัง เเต่ผมไม่ได้ไปเเล้วจิ 430965**** อ่ะ รุ่นบุกเบิก sweetduck :p :p

ใช่ค้าบ ใช้ ES เเละ BMW

โคตรชอบวิชานี้เรย ทำให้เข้าไปคุยกะสาวต่างคณะได้เเบบไม่หน้าหม้อนัก เวลาหากลุ่ม
    :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุด: 4 มกราคม 2007
  9. nut_vti

258
    2
    0
    หน้าหนาวเเบบนี้ อยากไปเดิน เเถว C4 จัง สาวๆยังน่ารักเหมือนเดิมรึเปล่าครับ

10. GaB

1,643
    70
    0
    โอวว สงสัยสอบเสร็จครั้งนี้คงต้องมีนัดเจอบ้างแล้วละมั้งครับ เด็กมธ.เยอะใช่ได้นะเนี่ย:eek:

อยู่ปี 3 แล้วอย่าเพิ่งซิ่วเลยครับพี่ ใจเย็นๆ ว่าแต่ JC ก็น่าสนใจนะ หญิงแจ่มมากมาย:p ไปกินข้าว SC ทีไรรู้สึกมันอร่อยกว่าโรงอาหารวิดวะอีก

โห พี่นัทรหัส 43 เลยเหรอครับ รุ่นบุกเบิกจริงๆนะเนี่ย สาวๆตอนนี้ก็ยังแจ่มเหมือนเดิมครับพี่ ทั้งในตลาดนัดและแถวๆหอทรงพิเชษฏ์:p

11. nut_vti

258
    2
    0

มิตติ้งกาน เเถว 7-11 หน้า c4 ดีม่ะ :D :D :D

12. GaB

1,643
    70
    0
    เอางั้นเลยเหรอพี่ อิอิ:D

13. Jeab*

Jeab* New Member Member

70
    0
    0

ส่วนใหญ่ไม่ค่อยได้ดูธงหรอกค่ะ สอบเสร็จรีบกลับบ้านเลย เดี๋ยวดูมันจะเครียดเปล่าๆ555

อีกไม่กี่วันคะแนนคงจะออกแล้วแหละ ได้ลุ้นกันมันแน่ๆ

14. Chocoa

123
    1
    0
    555 เอาไงเอาไงเอากันครรับ แต่ตอนนี้ขอสอบก่อนครับ จะบ้าตายแล้วครับ 555รถเสร็จยังครับ GAB :D

15. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    หุหุเริ่มคึกคัก มีพี่บัณฑิตปีสุงมาร่วมแจมแล่ว55555

16. nut_vti

258
    2
    0
    หรือ inter zone ดี :p :p

ขอให้สอบได้คะเเนนดีๆนะครับ ทุกๆคน

ซะงั้น เเค่รุ่นพี่ก้อพอม๊างคับ เสียหมด :cry: :cry: :cry:

17. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
  18. GaB

1,643
    70
    0
    ขอให้คะแนนออกมาดีๆนะครับ

รถยังไม่เสร็จเลยว่ะป๊อบ คงเสร็จหลังสอบเสร็จพอดี:cool:

พี่อุ้มก็เหมือนกันนิ อิอิ:D

ขอบคุณค้าบ:p

มัวแต่หัวเราะนะพี่โอม อ่านหนังสือถึงไหนแล้ววว??:p

19. Haruna

129
    3
    0
    พูดถึงโรงอาหาร SC มันก็มุมแจ่มนะ... อาหารตาเพียบ เสียอย่างเดียว ใครเลิกช้าโต๊ะที่กินข้าวเต็มเอี๊ยด.... เคยถึงกับยืนกินสดๆไปเลยง่ะ
    ว่าแต่คิดถึงกล้วยปิ้งเฮะ เดี๋ยวนี้ยังอยู่ใน SC หรือเปล่าหว่า ตอนเราอยู่ปี 1 ยังเห็นเลย (แต่ตอนปี 2 ไม่ค่อยได้สนใจกล้วยปิ้ง)

20. อุ้ม

206
    3
    0
    5555ล้อเล่นนะครับพี่ ขำขำอย่าเคืองกันเด้อ....

21. อุ้ม

206
    3
    0
    5555ขำขำครับ ผมเพิ่งจบไม่นับครับ

22. nut_vti

258
    2
    0
    :D :D :D เเก่เหมือนกันล่ะ ฮี่ๆๆๆ

23. Chocoa

123
    1
    0
    Gab วันนี้บนโทเวล์ มีรถ สัเงินบี้ตูดผมไม่ทราบว่าใช่ Gab ป่าวครีบ ถ้าใช้ขออภัยด้วย คิดเรื่องสอบเพลินไปหน่อย 55 เหม่อ เสียจังหว่ะเลย

TU130 เปนไงบ้างครับ ผมจาตายแล้ว

24. GaB

1,643
    70
    0
    ใช่แล้วครับ คนเยอะมากมาย แต่คนเยอะก็ยอมครับ เด็ก JC แจ่มจริงๆ:eek: :eek:

คนแก่คุยกัน อิอิ:D (ล้อเล่นก๊าบ)

ใช่ค้าบป๊อบ ผมเองๆ เห็นแซงไปเลยกะจะเข้าไปทักทายซักหน่อย อิอิ:p บ้านป๊อบอยู่แถวดอนเมืองเหรอครับ?? ถึงบ้านเร็วจัง

TU อยากไปถามอาจารย์มากว่าเอาโจทย์มาจากไหนเยอะแยะนัก (วะ) สงสัยงานนี้มีคนได้คะแนนติดลบกันบ้างอ่ะครับ เพื่อนผมเว้นไว้ 20 ข้อเลย:eek: :eek:

25. Chocoa

123
    1
    0
    [บ้านอยู่แจ้งวัฒนะครับ บ้าน GAB ลาครับ ขออภัยนะครับก่อนลงโทเวลย์เบรคหัวทิ่มเลย 555 ผมแซงด้วยหลอมะรุเรื่องเลย 55 ขับเหม่อมากๆครับ เซ็ง+ง่วง แหม 3S ไมจาตาม SAAB ไม่ทันถ้าเหยียบ 555

26. nut_vti

258
    2
    0
    ทำไมวิชานี้ตอนผมเรียน สบ้าย สบาย :D :D

เด็กคณะนี้ เคยขโมย หัวใจผมไป :cry: :cry: :cry:

ขอให้.......:evil: :evil: :evil:

27. GaB

1,643
    70
    0
    บ้านผมเลี้ยวเข้าไปในกองทัพอากาศอีกอ่ะครับ บ้านผมอยู่ใกล้ๆบ้านญาติตูน (EG สีดำ) ด้วย เคยเจอมันทีนึง:cool:

มันเหมือนจะง่ายอ่ะครับพี่นัท แต่ดันมีว่าตอบผิดติดลบข้อละ 0.25 คะแนนด้วย เลยเครียดนิดๆ (ตอนแรกนึกว่าไม่มีติดลบ เลยกะนัวซะ)

อยากให้เด็ก JC มาขโมยหัวใจบ้างอ่ะพี่ ทำไงดีอ่ะ:eek: :eek:

28. nut_vti

258
    2
    0
    ก็เวลาไปตึก SC ซื้อ ขนมจีบ ไปเยอะๆน่ะคับ เเล้วเวลาเลิกเรียนเนี่ย สาดไปเรยฮ่ะ มันต้งมีโดนซักคนล่ะว้า :D :D :D

เเต่เวลาโดนทิ้ง มันเจ็บจิ้ดๆเรยน่ะคับ:cry: :cry: :cry:

29. Chocoa

123
    1
    0
    คราวหน้าเวลาจะไป สงไสต้องชวนพี่ไปด้วยแล้วแหละครับ Gab 55

ไม่ได้ทำโปรเจคไรหรอกครับ Gab ในเมื่อขอรถใหม่พ่อไม่ไม่ให้ก็แจ่งรถที่มันมีอยู่นี่แหละครับ 555

30. GaB

1,643
    70
    0
    วันหลังไป SC สงสัยต้องพาพี่นัทไปด้วย ฮ่าๆ

โปรเจคยังไม่ได้ทำเลยครับ คงเริ่มหลังสอบเสร็จอ่ะครับป๊อบ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้