ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ฮะๆๆ ไม่เป็นไรครับ เพราะผมก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง Saab เหมือนกัน:p

แต่บางวันก็เอา Mitsu Space Wagon ไปครับ ช่วงนี้เหลือ (รถที่บ้านทั้งน้านน :( )

2. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    ผมว่าผมรถเยอะแล้วนะครับ Gab นี่ยิ่งกว่าครับ 555 แล้วนี่ที่บ้านมีทุกยี่ห้อเลยป่าวครับเนี้ยเหอๆ ยังขาดMazdaครับ ^^ รถคันใหญ่ดีจังครับ น่าเอาไปเที่ยว แหะๆ

3. GaB

1,643
    70
    0
    เพราะไอ้ Space Wagon มันนั่งได้หลายคนนี่แหละครับ ผมเลยไม่ค่อยได้เอาไป เอาไปทีไรรู้สึกเพื่อนๆคิดถึงเรามากขึ้นทุกที ฮ่าๆ:p ที่บ้านก็มีแค่นี้ละครับ เยอะยังไงง่ะ:cool:

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เค้าเรียกมีน้ำใจคับ 555+

แต่ระวังต้องหาเงินซ่อมโช๊คกับสปริงนะคับ อิอิ

5. Chocoa

123
    1
    0
    ไปเดินงาน Motor Expro กันยังครับ ไปเดินมาวันนี้รู้สึกว่ามี Evo มาโชว์ให้เกิดกิเรสเยอะมากเลย >< ไปเดินทีจนเลยครับ 55

6. GaB

1,643
    70
    0
    นั้นสิครับ เดี๋ยวจับตีโรลบาร์แม่งเลย ฮ่าๆ:D :D

ไปมาเมื่อวานเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้ดูอะไรเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆ Inner_Line เจ๋งมากๆครับ:p

7. Chocoa

123
    1
    0
    Gab ครับช่วยแนะนำอู่หน่อยสิครับอยากเอา 3 DR D15B เข้าไปเช็คเครื่องหน่อยอ่ะครับเหยียบๆอยู่ดีๆแล้วมันตัดหัวทิ่มเลยอ่ะครับ เป็นที่ 140 มั้ง 170 มั้ง มีอู่ใดแนะนำไหมครับ(รถเพื่อนครับ)

8. GaB

1,643
    70
    0
    เรื่องเครื่องเวลาซ่อมนิดๆหน่อยๆผมทำกับอู่ที่เค้าทำโตโยต้าเป็นหลักน่ะสิครับป๊อบ ยังไม่เคยให้เค้าวางเครื่องหรือทำงานใหญ่ๆให้ แต่ยังไงก็ลองโทรไปคุยดูก็ได้ครับ รถพ่อผมทำที่นี้ตลอด เบอร์นะครับ อู่สุนทร 081-825-5847 ช่างชื่อสุนทรครับ อู่อยู่แถวแยกประชานุกูล:)

9. Chocoa

123
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ แต่ถ้าเราจะนำรถเข้า ศูนย์ฮอนด้าเพื่อให้ศูนย์ใช้เครื องจับดูระบบต่างๆมันจะได้ไหมอ่ะครับ คือรถวางเครื่องมาจากข้างนอก ไม่ทราบว่าจะบหรือป่าว

10. GaB

1,643
    70
    0
    ศูนย์ฯไม่น่าจะทำให้เราได้นะครับ:rolleyes:

11. Robin

1,612
    45
    0
    ก็ลองโทรไปถามศูนย์ดูก่อนสิคับ เพราะว่า D15B มันก็ถือเปนเครื่อง standard อยู่อ่ะคับ

12. GaB

1,643
    70
    0
    ลองเช็คดูก่อนก็ได้ครับ:)

13. Chocoa

123
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ

14. Robin

1,612
    45
    0
    ขอให้ซ่อมแล้วจบคับท่าน

15. GaB

1,643
    70
    0
    ตามนั้นครับ

ช่วงนี้สอบแล้วใช่มั้ยครับท้อป?? ยังไงก็ตั้งใจนะครับ;)

16. Faiiza

Faiiza New Member Member

26
    5
    0
    สวัสดีคราบ เพ่น้อง ผมชิน CK5 อยู่ SIIT ปี1
    เดิม สนิทททททท
    ยินดีที่ได้รุจักคราบบบ

17. Faiiza

Faiiza New Member Member

26
    5
    0
    อ่อ ลืมบอก ช่าย log in ของพี่สาวนะคราบ

18. Chocoa

123
    1
    0
    D ครับชิน ไหงใช้ของพี่หล่ะครับ 55 Gab ครับหนังสือ แคลเล่ม 800 ไหงกลายเป็นที่รองถุงมือไปแล้วหล่ะครับ เห็น 3 S แล้วน้ำลายไหล มาเรียกร้อง Tu Club อีกครั้งครับ Gab อยากได้ Top ขอให้โชคดีในการสอบนะครับ ก็ตั้งใจอ่านหนังสือนะครับ

19. GaB

1,643
    70
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D

Register ชื่อตัวเองมาเลยดิ

เรียนแคลไม่รู้เรื่องเลยมาซ่อมรถดีกว่าครับป๊อบ ฮ่าๆ

เรื่องตั้งคลับเดี๋ยวยังไงคุยกันที่คณะครับ;)

20. Robin

1,612
    45
    0
    ช่วงนี้สอบคับ เครียกมากมาย ไม่ได้เข้าเว็บเลยไม่มีเวลาอ่ะคับ

21. Chocoa

123
    1
    0
    โชคดีในการสอบนะครับ อิจฉาจัง ผมเปิดปีใหม่มาสอบ เซ็งมากครับ ปีใหม่เที่ยวไม่สนุกแน่ๆเลย:confused:

22. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    SIIT เหมือนกันครับ หลายปีแล้วไม่จบซักที -_-' แต่ก่อนก็อยู่ใน TU club อ่ะแหละ แต่ตอนนั้นคนไม่ค่อยมี เลยล่มอ่ะ สมาชิกเก่าคงจบไปหมดแล้วอ่ะ

23. OhmLuLu

61
    0
    6
    สมัยที่ยังมี TU Club ก็นัดรวมตัวกัน ตรงแถวๆ ลานพญานาคอ่ะครับ อิอิ

24. Chocoa

123
    1
    0
    ยิ่งพูดยิ่งอยากได้ครับ 55 ไม่น่าเขื่อส่า TU จะมีน้อยเห็นมีรถแต่งเยอะมาก - -* เหอๆ Head ว่าไงครับ Gab ครับ

25. GaB

1,643
    70
    0
    ยังไงตั้งใจสอบก่อนครับท้อป ทำให้เต็มที่นะครับ;)

พวกเราก็ควรจะเริ่มได้แล้วว่ะป๊อบ:(

หวัดดีครับพี่ ใช้เซลิกาเหรอครับ?? อยู่รังสิตหรือบางกะดีอ่ะครับ??

ยังไงเจอคันในรูปข้างๆมาทักทายกันนะครับพี่ ผมชื่อแก๊บอ่ะครับ ปี 1

ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

26. Robin

1,612
    45
    0
    ตั้งคลับก็ดีคับ จะได้แวะไปเหล่สาวรังสิต อิอิ

ปล. พรุ่งนี้สอบวันสุดท้ายแล้ว สบายใจ อิอิ

27. GaB

1,643
    70
    0
    สาวรังสิตอย่าเหล่เลยครับ น่ารักๆมีไม่เท่าไหร่ง่ะ:cool:

พรุ่งนี้ทำข้อสอบให้เต็มที่นะค้าบ:D

28. OhmLuLu

61
    0
    6
    พี่อยู่รังสิตเนี่ยแหละ celica สีแดงอ่ะ ที่ไม่ค่อยล้างรถ มีอยู่คันเดียวอ่ะ -_-'

ถ้าให้พี่แนะนำเรื่องรวมตัวนะ น่าจะนัดที่ มธ รังสิตอ่ะแหละ ที่จอดรถเยอะดี จริงๆตรงลานพญานาค แบบเดิมก็ดีนะ แอดเมลล์พี่มาก็ได้อ่ะ [email protected]

29. Chocoa

123
    1
    0
    Celica สีแดงสวยครับ ผมแอบไปจอดใกล้ๆบ่อยๆ อิจฉาจัง ^^

ขอให้โชคดีในการสอบนะครับอิจฉาจังเลยสอบเสร็จแล้ว

อย่าพูดสิครับ Gab ผมยิ่งเครียดๆกะ Cal 2 อยู่จาเอาText ตีหัวตายแล้วครับยากมาก เราน่าจะลองนัดเจอกันเท่าที่จะรวมได้ก่อนนะครับดูๆแล้วก็ 5-6 คนแล้ว:) รู้สึกนอกคอกมากๆครับ มีกันแต่รถแรงๆสวยๆ อิจฉาจางเลยครับ:(

30. OhmLuLu

61
    0
    6

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้