ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    ของผมออกมาไม่ดีอย่างแรงเลยครับ จาโดดตึกตายละ 5555

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ใจเย็นครับป๊อบ เทอมหน้าเอาใหม่ๆ;)

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ใจเย็นๆคับเพื่อน เทอมหน้ายังมีโอกาสแก้ตัวคับ

4. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    เอาน่าใจเย็นๆ ยืนยันครับว่าเกรดไม่ได้เป็นทุกอย่างของชีวิตการเรียนมหาลัย

แต่ประสบการณ์และความรับผิดชอบสำคัญกว่าครับ...

ส่วนเรื่องคำว่าไม่เป็นไรเทอมหน้าเอาใหม่นี่มันคุ้นๆว่ะ เหมือนเคยพูดกับตัวเองตอนปี1เทอมแรก5555
    ระวังด้วยแล้วกันครับ...เทอมหน้าบ่อยจะเป็นแบบพี่(T_T)

เอาใจช่วยลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดงครับผม....

5. Robin

1,612
    45
    0
    พี่อุ้มพูด"เทอมหน้าเอาใหม่"จนถึงเทอมสุดท้ายของปี 4 ป่าวพี่ อิอิ

6. GaB

1,643
    70
    0
    5555+ :p :p :p

7. อุ้ม

206
    3
    0
    555ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ที่เรียนจบภายใน4ปีมาได้นี่สงสัยอาจารย์แกเบื่อหน้าอ่ะครับ แกเลยให้จบจบไป555

เอาน่าเรียนมากไปปวดหัวป่าว.......(ล้อเล่นนะเว้ย เรียนดีก็ได้เปรียบแหละ แต่ถ้าไม่ไหวก็เอาตัวรอดเป็นพอ555)

8. Robin

1,612
    45
    0
    ยังไงก็พยายามๆกันนะคับ เรียนอย่าหวังเพื่อเอาเกรด เรียนเพื่อให้รู้จริงๆดีกว่าคับ

แต่สงสัยต้องไปหาอาจารย์ที่เบื่อง่ายๆแบบพี่อุ้มบ้างล่ะ จะได้จบง่ายๆหน่อย อิอิ :D

9. อุ้ม

206
    3
    0
    5555เวรกำ

ระวังเจอแบบเพื่อนพี่นะครับ อาจารย์แกเพิ่งจะรุ้ตัวว่าเบื่อก็ตอน4ปีไปแล้วนี่แหละครับ

ผลสุดท้ายจบ4ปีครึ่ง รับปริญญาพร้อมรุ่นน้อง.....

สู้ๆครับ

10. GaB

1,643
    70
    0
    วันนี้ก็เพิ่งเข้าคณะไปคุยกับอาจารย์มาครับ อาทิตย์หน้าจะเปิดเทอมแล้ว เซ็งง:(

11. Chocoa

123
    1
    0
    ผมก็จะเข้าคณะพรุ่งนี้อ่ะครับ ผมยังมีชีวิตอยู่ครับยังไม่ตาย เซ็งพอกันครับเปิดเทอมแต่เด๋วจาไปชมค้ำโช๊คกะกราววายซะหน่อย:cool:

12. GaB

1,643
    70
    0
    แล้วเจอกันตอนเปิดเทอมครับ;)

13. Robin

1,612
    45
    0
    เปิดเทอมแล้วก็สู้ๆกันนะคับ ส่วนผมเนี่ยอีกเดือนนึงจะ Final แล้ว

14. GaB

1,643
    70
    0
    งั้นก็สู้ๆเช่นกันนะครับ

จะเปิดเทอมแล้วเครื่องเสียงก็ยังไม่ได้ทำซะที ฮะๆๆ:p

15. อุ้ม

206
    3
    0
    วันนี้ภาคปกติเปิดเทอมแล้ว พวกอินเตอร์เปิดเมื่อไหร่กันบ้างครับ

ทำไมเด็กม.เราไม่ค่อยเลยบอร์ดนี้เลยหรือว่ามันมีบอร์ดไหนทีเด็ดกว่าหรือว่าเค้าไม่ชอบเล่นบอร์ดกันหว่า...

เห็นเล่นซ้ำๆอยู่ไม่กี่คน...

16. Robin

1,612
    45
    0
    เท่าที่เห็นนะพี่อุ้ม เด็ก ม. เราไม่ค่อยมีใครแต่งรถเท่าไหร่อ่ะพี่ ที่ท่าพระจันทร์แทบไม่มีรถแต่งเลยพี่

เห็นจะหนักที่ม.กรุงเทพกับม.รังสิตซะเยอะอ่ะพี่

17. GaB

1,643
    70
    0
    ของผมเปิดวันที่ 9 นี้ครับ ภาคธรรมดาเปิดกันตั้งแต่วันจันทร์แล้ว

ที่ไม่ค่อยมีคนเล่นก็อย่างที่ท้อปว่าแหละครับมหาลัยเราคนแต่งรถน้อย ถึงมีก็ไม่ค่อยเข้ามาเล่นเท่าไหร่:rolleyes:

18. Robin

1,612
    45
    0
    ท๊อปว่าจิงๆเราตั้งกลุ่มพวกเรากันเองขึ้นมาก่อน เดี๋ยวมันก็คงจะมีคนมาเพิ่มเองแหละคับ บางทีอาจจะไม่ช่ายคนที่มีรถแต่ง แต่แบบชอบรถ ชอบ motorsport อารายแบบนี้อ่ะคับ

19. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    พอดีน้องสาวเรียน หมอ อยู่ขับมิตซู สปอต (การ์แล้น) สีส้ม คงเคยเห็นกัน เคยขอซื้อต่อ มันไม่ยอมขาย

20. GaB

1,643
    70
    0
    คณะแพทย์กับคณะที่ผมเรียนอยู่ห่างกันพอสมควรเลย

ถ้าเจอเดี๋ยวเข้ามาบอกครับ:D

21. อุ้ม

206
    3
    0
    อ่านะ......ความจริงมันเคยมีนะบอร์ดของม.เราแต่ตั้งแต่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ก็ไม่มีแล้วแหละไม่รู้ทำไม

แต่ก็อย่างว่าคนแต่งรถก็ไม่มากเท่าไหร่แถมพอแต่งรถแล้วมันก็ไม่ค่อยเข้ามาเล่นกันน่ะสิ......

ขำขำครับยังไงก็เอาพวกพ้องกันไว้หน่อยแล้วกัน มหาลัยอื่นเค้ายังปึกกว่าเราอีกอ่ะพี่ว่า.....

22. Chocoa- -

Chocoa- - Guest

0
    0
    0
    ผมเห็นด้วยกับท๊อปครับตั้งกลุ่มก่อนเด๋วก็มีคนมาแจมเองครับ ขอเสนอGabเป็นหัวกลุ่มครับ 555พรุ่งนี้เปิดเทอมแล้วครับสู้เต็มที่ เล่น Note book ไม่ได้ login

23. Robin

1,612
    45
    0
    ก็แล้วแต่พี่ๆเพื่อนๆคับ จะตั้งกลุ่มยังไง นัดมีตติ้งเมื่อไหร่บอกได้คับ จะไปร่วมด้วยคับผม

ก้รวมๆตัวกันไว้ก่อน อ่ะคับ ไม่แน่ปีหน้านิสิตใหม่ที่จะเข้ามาอาจจะมีรถแต่งเยอะก็ได้คับ

24. อุ้ม

206
    3
    0
    เอาด้วยครับจบแล้วแต่ยังไม่อยากจบ555

ถ้าจะตั้งกลุ่มก็ได้ครับเดี๋ยวร่วมด้วยอยากเจอน้องๆเหมือนกันครับ

เจอกันแต่ในนี้ตลอด ว่างๆก็จัดไป1มิตติ้งแล้วกัน....

25. GaB

1,643
    70
    0
    ถ้าจะมีตติ้งกันคิดว่าจะมีตกันแถวไหนดีครับ ลงความเห็นกันเลย:)

26. Chocoa

123
    1
    0
    ผมว่าต้องครึ่งทางระหว่างรังสิตกับท่าพระจันมั้งครับ งั้นลงเอยแถวพระราม 5 ครับขอเสนอ(ไม่ได้ใกล้เลย) รถไม่แต่งครับแต่กระแดะมาเล่นเว็ปนี้แหะๆ วันนี้ไปเรียนเตรียมใจไปอย่างดี ไปถึง Class cancle :mad:

27. อุ้ม

206
    3
    0
    ขำขำครับ รถพี่แต่งก็เหมือนไม่แต่ง เดิมหมด5555

แรงก็ไม่แรงเน้นขำขำ ผุ+เยินรอบคัน(รอฤกษ์ทำสีรอบคัน)

5555ขำขำครับ คุยกันแต่ในนี้อยากเห็นตัวเป็นๆเหมือนกัน

ถ้าสะดวกไปนะ อิอิ

28. GaB

1,643
    70
    0
    พระราม 5 ไม่ค่อยอยากวิ่งกลางคืนเลยครับ เด็กแว้นเยอะ+มืด+ไม่ชินทาง แต่ถ้าทุกคนโอเคก็ตามนั้นครับ ถ้าผมว่างละก็ได้หมด แหะๆ:D

วันนั้นเกือบไปแล้วเหมือนกันครับ แต่เพื่อนโทรมาบอกว่าไม่มีเรียนเลยโชคดีไป:p

ยังไงลองลงความเห็นเรื่องสถานที่กันอีกนะครับ

29. Chocoa

123
    1
    0
    555 ลงความเห็นเหมือนมีหลายคนเลยนะครับ มีกันอยู่ 4 คน แต่ โพสไปได้ 5 หน้านี่สุดยอด วันนั้นที่ไปเรียนขยันจัดไงครับไปเช้าจัดซวยเลย เสียค่าทางด่วนเล่น - -*

30. zq

zq New Member Member

16
    1
    0
    เคยเรียนอยู่ .. รหัส 45 เหอๆๆ แก่แล้ว คิดถึง โจ๊กตลาดไท.. โหงวโภชนา ตลาดรังสิต :'(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้