ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    อังคารนี้ present แล้วครับ TU เครียดๆ อย่าประมาท SAAB นัครับต้นอืดหน่อยแต่ถ้าลอยลำแล้วยาว คงจาโดนอีกทีตอน 180พราะ 100-180 ผมว่าเร็วมากยิ่งเครื่องเทอร์โบยิ่งไว:cool:

2. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    หุหุรถสะดุด วิ่งไม่ออก อย่ารังแกกันนะน้องๆ55555

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เมื่อไหร่ก็ได้คับ จะได้เจอกัน ของผมสอบเสร็จต้นเดือนมีนาคับ

4. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    สำหรับป๊อบนะ วันนี้ว่างๆเลยถ่ายตัว 240 ให้ดูล่ะกันเห็นว่าอยากได้รถหนักๆ
    จริงๆเครื่องตัวนี้ติดแก๊ส แต่ป๊อบคงเปลี่ยนเครื่องเป็นเจอยู่แล้วล่ะมั๊ง ไว้ตอนตกลงค่อยถอดถังแก๊สออกล่ะกัน
    พี่คิดไว้แค่ 70k ล่ะ แทบจะถูกสุดแล้วเพราะว่าเดิมๆทุกอย่างแต่สภาพยังติดเครื่องวิ่งได้เลย
    อันที่จริงมีซาก 740 ด้วย แต่มันโทรมไปหน่อยอะไหล่ข้างในถอดเกือบหมดแล้วด้วย เดี๋ยวกลัวทำๆแล้วงบบานปลายไปเลยไม่อยากให้ป๊อบดูน่ะ

5. Chocoa

123
    1
    0

สวยครับพี่กุ้งทำได้แค่ดูครับไม่มีปันยาซื้อครับ 555 แล้วไมพี่กุ้งไม่เอามาทำ drag ซะเลยลาครับ :embarassed: ได้ขอนั่ง 555+

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    240 ยังสวยอยู่เลยนะครับเนี่ย:eek:

7. Haruna

129
    3
    0
    เอางั้นหรอเนี่ย จะให้เค้าทำรถแดร็ก.... คงต้องเปลี่ยนเครื่องเป็นสองเจติดโบแหงๆ เพราะรถมันนักไปหน่ะ เหอๆๆๆๆๆ ใจคอเราก็อยากได้รถเล็กกว่าแล้วก็เบากว่าน่ะ แถมที่บ้านก็บอกว่ามันเหลี่ยมตันๆไปหน่อยน่ะ แถมตอนนี้ก็ใช้เชอร์โรกีเป็นประจำอยู่แล้วเลยกะว่าขายวอลโล่ดีกว่า

เดี๋ยวพ้นๆตรุษจีนก่อนค่อยตัดสินใจอีกทีว่าจะใช้ต่อหรือว่าจะขายน่ะ เล่มทะเบียนยังไม่ได้แจ้งยกเลิกด้วย

8. sejuro321

sejuro321 New Member Member

63
    6
    0
    ดีครับ

ผม ชื่อ เอก ปี2 คณะ บัญชี รังสิต ครับ อยู่หอ inter park ยังไงเจอก็ทักกันได้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2007
  9. อุ้ม

206
    3
    0
    หุหุ คนเพิ่มอีกคนแล้ว

มิ๊ตติ้งๆ555

10. Chocoa

123
    1
    0
    สวัสดีครับ เห็ฯรถพี่จอดอยู่หออินเตอร์บ่อย ผมยังไปแอบเดินดูเลย สวยดีครับ ดุด้วยน่ากัว เจอบนถนนขอหลบให้ก่อน 555+

11. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    มาแอบดู อิอิ

12. Robin

1,612
    45
    0
    240 หนักมากคับ ถ้าทำตัว drag แบบที่วิ่งงาน soup up เครื่องต้องมีราวๆ 900 ม้า up เห็นจะได้ ถ้าไม่ลดน้ำหนักอ่ะคับ ไม่งั้นไม่ไปแน่ เพราะว่ารถมันต้านลมอ่ะคับ ไม่ได้เพรียวเหมือน 200 หรือ skyline

ถ้าได้รถเบาๆ อย่างเช่นของพี่ตา โตโยต้าหน้าแลม ม้าแค่ 700 กว่าๆ ก็วิ่ง 9 ได้คับ ใช้เกียร์ช่วยเอาอ่ะคับ แต่ถึงไม่มีเกียร์ฮอโต้ เกียร์ธรรมดาก็วิ่ง 10 กวาๆ เลขก็สวยแล้วล่ะคับ

สมัยนี้ ไม่เน้นแรงม้า เน้นบอดี้ผ่าน+ลงพื้นให้ครบ พอแล้วคับ อิอิ

13. GaB

1,643
    70
    0
    เจอบ่อยครับคันนี้ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D

แล้ววอลโว่ตัวแรงของท้อปกี่วิเอ่ย อิอิ:D :D

14. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    มาต่อหน่อยเพิ่งๆเข้ามาเล่น อยู่siนี่แหละขอแจมด้วยคน
    ขับBm ที่ลงขายที่เวปนี้แหละครับ

15. sejuro321

63
    6
    0

ชื่อ เอกนะ ครับ ไม่ใช่จอด

เดินดูได้แต่อย่าดูท้ายรถนะงับ อาย อ่ะ ยังไม่เสร็จสักที ชนในมหาลัยเราเนี้ยละ อิอิ

16. Haruna

129
    3
    0
    เห็นด้วยเลย.... ใจคอเราอยากจะเน้นพวกจิมคาน่าด้วยล่ะ แบบว่าชอบเทโค้งเอามันส์ๆ เลยคิดว่ากล่องไม้ขีดนี่แจ๋วเลย ยิ่งขืนเป็นอัลฟาจูเลียตตานี่ ถ้าเงินถึงซื้อทันควันเลย

เอ้อ ไปเจออัลฟาจูเลียตตาสีฟ้าๆแถวๆคลองสานอ่ะ ไม่รู้ว่าเขาขายหรือเปล่า เห็นเจ้าของก็ไม่อยู่ ไม่กล้าถามโต้งๆ ไปคุยเรื่องงานพิเศษแถวๆนั้น (ใกล้ๆศูนย์โตโยตาคลองสาน) แล้วไปเจอมาน่ะ แบบว่าสภาพสวยเช้ง เห็นแล้วอยากได้ง่ะ เล็กๆดีด้วยแถมขับหลัง ยัด SR ได้สบายบรื๋อเลย

17. GaB

1,643
    70
    0
    อิอิ แอบเห็นมานานแล้วเหมือนกัน:p

ไอ้ SmileZ เพิ่งมาเหรอวะ แสดดด:D

18. Robin

1,612
    45
    0
    ไม่เท่าไหร่หรอกคับ รถมันหนัก+เครื่องก็ไม่แรงอ่ะคับ อิอิ :)

เอาไว้เล่น Bracket พอได้คับ

19. SmileZ

55
    15
    0
    ด่าอีกไม่ค่อยรู้เรื่องกับใครเค้าเลย
    เหอะๆ

20. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
  21. sejuro321

63
    6
    0
    มีนัดmeetingกันด้วยหรอ

ดีเลย

22. SmileZ

55
    15
    0
    คราวหน้าจัดไปเลย

23. Chocoa

123
    1
    0
    วันนี้เรียนรู้ไรหนึ่งอย่างครับว่าพี่โอมใจดีกับ ญ เป็นพิเสด 555 โดนจอดขวาง โครตซวย - -* ขอบคุณมากนะครับสำหรับคีมที่ให้ยืม ไม่มีสงไสจาอดกลับบ้าน - -

24. Haruna

129
    3
    0
    อ้าว รถเป็นไรอะป๊อบ

25. Chocoa

123
    1
    0
    กุญแจหักอ่ะครับพี่กุ้ง นึกว่าจาต้องกลับบ้านไปเอากุญแจสำรองละ โชคดีพี่โอมมีคีมพอดีเลยเอากุญแจที่หักยัดแล้วบิด 555 เกือบตายละ :cool:
    Gab ครับถ้าเข้าไปดูรถ ผมอยากทราบไว้เป็นข้อมูลอ่ะครับ ว่าตอนพี่พีทวาง 2zz ใน 205 หมดไปกี่ตังค์หลอยครับ จาปิดเทอิมแล้วยังไม่เห็นรถ Gab เลย:D

26. sejuro321

63
    6
    0
    ในนี้มีใครอยู่หอ interparkบ้างไหมครับ

ปล.จะสอบแล้วเว้ยยยยยยยยยยย อ่านหนังสือกันด้วยครับ

27. Haruna

129
    3
    0
    เราเคยอยู่หอทรงฯง่ะ เดี๋ยวนี้อยู่ที่บ้านแย้ว
    อนึ่ง เห็น Sunny คันนี้ประจำเลยตอนเราอยู่หอ

เง้อ... เมื่อไหร่วอลโวเราจะขายออกเนี่ย ขี้เกียจซื้อ 2J ยัดง่ะ ไม่มีสต๊อกไว้ที่บ้าน แอบเซ็ง..... ไอ้ที่มีดันเป็น 4G93 เนี่ยสิ

28. GaB

1,643
    70
    0
    เดี๋ยวถามๆที่อู่ให้ครับ จริงๆแล้วพี่พีทเค้าก็เล่น RCWEB เหมือนกันนะ ลองเข้าบอร์ด Noxious หรือ Kaset ดู พี่แกอยู่แถวๆนั้นแหละ แนะนำให้ทำเหมือนพี่พีทเลยเว้ยป๊อบ จัดไปด่วนๆ:D

ส่วนรถตู...คงได้เห็นช่วงสอบแหละ แหะๆ:p

:sad: :sad:

:cry: :cry:

29. อุ้ม

206
    3
    0
    ผมคนนึงล่ะไม่เชื่อครับ5555

เอาไว้เล่น12วิหรอครับ:)

30. Faiiza

Faiiza New Member Member

26
    5
    0
    ดีคราบ เพ่น้อง ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย
    สงสัยโดน สาป แช่งไปเเย้ว 555+
    ขอบอกว่า GAP เค้ามี Project ซุ่มอยู่ ช่ายไหม GAP

ปล. meeting ครั้งต่อไป อย่าลืมมากานนะครับบ
    ปล.ชอบ max grame light มาก(สะกดถูกป่าวไม่รุ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้