ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    เจอกันเน้อ เดี๋ยวเอาเชอร์โรกีตัวติดแก๊สไป

2. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    เป็นไงกันบ้างครับวันนี้...........
    ถ้ามีรูปเอามาลงด้วยนะครับพี่น้อง

3. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    กลับถีงบ้านกันยังครับทุกท่าน 555 หนุกหนานโอกาสหน้าพบกันใหม่

4. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    กลับมานานแล้วง่ะ อิอิ

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    รูปมาแล้วครับ

วันนี้คุยกันเฮฮาดีครับ แต่ออกกามๆไปหน่อยรึเปล่า 555+

รูปรวมๆไปนะครับ วันนี้มีมากัน 5 คน

1.พี่โอม Celica
    2.ป๊อบ Saab
    3.ชิน CK5
    4.กุ้ง นิติ
    5.ผมเอง

:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  6. GaB

1,643
    70
    0
    อีกๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  7. GaB

1,643
    70
    0
    สุดท้ายครับ:D

8. Chocoa

123
    1
    0
    ผมว่าไม่กามไปหน่ยยนะครับสงไสจะไปมาก 555 ลงรูปเดียวไมอ่ะอายเขา :eek: อายเขา

9. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    เสียดายจัง ไปม่ะด้าย ไว้โอกาศหน้า เจอกันน่ะครับ

10. GaB

1,643
    70
    0
    555+ ขำขำน่า ในรูปเหมือนเป็นไฟ Xenon เลยว่ะรถป๊อบอ่ะ:D

ค้าบพี่นัท:D

ตอนขับออกมาเห็นโยกเปลี่ยนเลนซะน่ากลัวเลยนะพี่โอม:embarassed:

11. OhmLuLu

61
    0
    6
    ดูผิดคันป่าวหว่า -_-'

12. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ขอแอบมาดูนิสนึง:D :D

13. อุ้ม

206
    3
    0
    อ่านะ เสียดายไม่ได้ไปเหมือนกัน (เศร้า........ยังไม่รู้ชะตากรรมรถตัวเอง)

โอกาสหน้าไปหาไรทานกันครับ พี่น้อง......

14. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    งานหน้าไม่พลาดคับ

15. Haruna

129
    3
    0
    สิ้นเดือนนี้ดีกว่าม๊างงง หุๆๆ
    เมื่อวานเซ็ง ถึงบ้าน ขึ้นรถแล้วติดเครื่อง เบิ้ลวอร์มเครื่องอยู่ดีๆ ดับวูบ!!!

เวง แบตหมด เยี่ยมเลยพี่น้อง........... แบตเชอร์โรกีก็ไม่ใช่หาง่ายๆด้วยเนี่ยสิ สรุปวันนี้ต้องมานั่งชาร์จใหม่ดูเนี่ย (ฮา)
    ทนๆใช้ไปก่อนดีกว่าเดี๋ยวได้หาเรื่องไปเอาไฟแอลมาซักวันที่บ้านมี 4g93 อยู่เครื่องนึงพอดีจะได้หาเรื่องยัดเครื่อง

16. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    ครั้งหน้าไม่พลาดแน่

17. OhmLuLu

61
    0
    6
    วันที่ 26-27-28 ว่างกันป่าวพี่น้อง อิอิ เลือกวันเอาได้เลยนะ

18. GaB

1,643
    70
    0
    ว่าไงก็ว่าตามนั้นค้าบพี่น้อง

19. Robin

1,612
    45
    0
    เอาเป็นต้นเดือนหน้าเลยได้มั้ยคับ เพราะว่าสิ้นเดือนสอบ midterm อ่ะคับ

20. GaB

1,643
    70
    0
    ต้นเดือนหน้าสอบไฟนอลแล้วค้าบบบ:cry:

21. อุ้ม

206
    3
    0
    ได้หมดทุกวันครับ แต่ต้องดูน้องๆที่เรียนอยู่ด้วยอ่ะครับว่าคนไหนสอบ เพราะอินเตอร์กับ-ปกติหรือบางคณะสอบไม่ตรงกันอยู่แล้ว

จัดวันมาเลยยครับพี่น้อง.....

22. Robin

1,612
    45
    0
    ยังไงก็ลองว่ากันมาดูนะคับ แต่ผมคงต้องเดือนหน้าอ่ะคับ

23. Haruna

129
    3
    0
    แนะนำว่า ต้นมีนาดีไหมเอ่ย อย่างน้อยหลายๆคณะก็สอบกันไปแล้ว (ยกเว้นนิติที่ชอบสอบหลังสุด)

อนึ่ง ตอนมีตเห็นป๊อบถามๆเรื่อง Volvo 240 Turbo ตัวแตนๆ ลืมถ่ายสนิทเลย......... กำลังจะโละพอดีจะได้ถามดักๆไว้ก่อนเผื่อใครอยากได้ ครั้นจะใช้เองมัน..... เอ่อ รถมันหนักไป

24. Chocoa

123
    1
    0
    รถหนักๆอ่ะผมชอบครับ แต่ถ้าราคาหนักๆอ่ะตาย 555+ ก็ถามราคาดูอ่ะครับคงไม่มีปัญญาซื้อที่บ้านไม่อนุมัติจาเก็บตังซื้อเองก็อีกนาน หรือพี่กุ้งจะขายให้น้องๆถูกๆ ครับ อิอิ :D

25. GaB

1,643
    70
    0
    SI สอบตั้งแต่ประมาณ 6 มีนาแล้วอ่ะครับ ยาวจนสิบกว่าๆหรือยี่สิบกว่าๆมีนาเลยอ่ะครับ

เอาไงดีเอ่ย

26. อุ้ม

206
    3
    0
    5555ตามเวรตามกรรมครับ

ว่างเมื่อไหร่จัดมาแล้วกันพี่น้อง คุยกันมานานแล้วอยากเจอตัวเป็นๆบ้าง

27. OhmLuLu

61
    0
    6
    เอาไงก็ได้อ่ะ ไม่งั้นก็หลัง 15 มีนาเลยล่ะกัน อิอิ

28. Chocoa

123
    1
    0
    นั้นดูจาก Display เริ่มออกลายแล้วครับตีท่อเหลดทั้งเส้นใหม่ป่าวครับเนี้ย หรือของเก่าหว่า ว่าไงว่ากันครับพี่น้อง Gab ว่างผมก็ว่าง 555 สอบตรงกาน:)

29. Haruna

129
    3
    0
    คิดว่าจะปล่อยๆราวๆ 62k-70k น่ะ เพราะรถมันสดๆอยู่เลย แต่ติดที่ว่ามันเครื่องเดิมรุ่นเทอร์โบน่ะ แต่ใส่ไฟหน้าตัวนอก (ถ้าตอนนั้นมีเครื่องเจว่างๆคงวางให้แล้ว) จะได้ขายแล้วซื้อกล่องไม่ขีดไม่ก็ไฟ L ไปเลยน่ะ เหอๆๆ เดี๋ยวลองคุยกับพ่อดูก่อน เพราะคิดกี่ตลบๆ ไม่น่าจะเกิน 70k ได้ จริงๆมีซาก 740 ตัวนอกอยู่ด้วย เดี๋ยวพรุ่งนี้แวะไปบ้านที่รังสิตแล้วจะถ่ายรูปให้ดูล่ะกันเน้อ.....

30. GaB

1,643
    70
    0
    เออก็ดีนะพี่โอม:D

ของเดิมค้าบ ทำหน้าแปลนจากท่อเดิมมาเข้าพักปลายเป็นเลส 2.5 นิ้วเท่านั้นเอง คนอื่นมาขอเล่นด้วยเพราะคิดว่าเป็นเครื่องโบตลอดเลย (คิดว่าท่อ 2.5 นิ้วทั้งเส้น ฮ่าๆ) แต่พอกดแล้วโดนนนตลอด (ผมนะ) :p

วันนั้นก็เกือบโดน Saab ง่ะ... :cry:

ว่าไงว่าตามนั้นนะครับ ขอตัวไปทำรายงานกะโปสเตอร์ TU ก่อน ส่งอาทิตย์หน้าแหล่ว:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้