ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ในคณะยังมี:eek: :eek: แม่งเลวแสดดดด:mad: :mad:

เห็นด้วยครับ:mad: :mad:

2. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    จอดรถก็ระวังกันหน่อยนะครับ วันอังคาร กะจาทิ้งรถไว้ที่คณะคืนนึง ผมไม่กล้าละ 555 แต่รถผมว่าไปว่ามาก็ไม่น่าหายนะโจรมันไม่รุจะเอาไปทำไม - -

ได้ข้อสรุปแล้วครับ เด็ก ม.ธ. ซาดิสและโรคจิตครับ 555 แต่ดึงหนวดก็เข้าท่านะครับ มานชั่วจิงๆ เอากันซึ่งๆ หน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2007
  3. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    อ่านะ ความคิดเข้าท่าทุกคน

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมออกจะเปนเด็กเรียน+เรียบร้อยนะคับ ซาดิส+โรคจิตนี่ไม่เคย 555+

5. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    เออ ว่าแต่พี่น้อง ลูกแม่โดมทุกท่านครับ ตกลงว่าสนใจตั้ง TU Club ขึ้นมาใหม่หรือป่าวเอ่ย ถ้าสนใจจะได้เริ่มดำเนินการอ่ะ อิอิ ต้นเดือนหน้าลองมานัดเจอกันดีมั้ยอ่ะ จอดที่ลานพญานาคที่คั้งเดิมก็ได้นะ อิอิ

6. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ว่าไง ว่าตามกันครับ

7. GaB

1,643
    70
    0
    สนใจครับ นี่เบอร์ผม 086-043-6642 มีอะไรโทรมาได้นะครับพี่โอม:D

8. อุ้ม

206
    3
    0

บอกตรงๆผมว่า............คนเรียบร้อยขับ JZ ไม่ได้หรอกครับ:p :p
    คนที่ขับเครื่องยนต์ตระกูลนี้ได้ต้อง "ซาดิส+โรคจิตonly" ครับผม:D :D :D

สนใจมานานแล้วครับ เอาจริงๆตั้งแต่ยุคที่เราเคยมีบอร์ดเป็นของตัวเองผมไม่กล้าไปมิ๊ตติ้งกับเค้าเพราะตอนนั้นรถยังเครื่องเดิมอยู่เลย(สมัยปี2-3) ตอนนี้ไหนไหนก็ไหนไหนแล้วก็อยากจะรู้จักกับพี่น้องทุกท่านเลยครับ แต่ไม่รู้รถจะเสร็จทันมั้ยนะครับ หุหุ

มาเยอะๆครับกินเหล้ากัน ขำขำ5555

ครับเบอร์ผมก็ใต้รูปส่วนตัวเลยครับ มีปัญหารถเสียหรืออะไรก็เเล้วแต่ถ้าช่วยได้จะรีบไปทันทีนะครับประจำการแถวรังสิตตลอดจันทร์-ศุกร์นะครับ

ปล.ใครรู้จักเพื่อนยุคก่อนๆเรียกมามิ๊ตติ้งด้วยนะครับหุหุ

9. Chocoa

123
    1
    0
    555 เรื่อง Club ก็ยกให้พี่โอมจัดการละครับว่าไงว่ากันครับ Top ครับวันก่อนผมไปขับ 940 1JZ ไม่ได้ผูกโบ แล้ว ติดใจจางเลยอิอิ ต้นอืดไปนิสแต่ปายจัดจ้านสะใจ เหฌนด้วยครับพวกขับ JZ นี่โรคจิต 555+ แต่เสียงเครื่องหวานเหลือเกินติดใจ ถ้ามีกาตังจาหามาครองครอง - - * แต่คงอีกนาน

พี่อุ้มพูดเง้ผมซวยเลย รถผมเดิมๆ - -* ไม่เปนไป Gab ครับขอเกาะไปด้วยนะครับ 55

10. อุ้ม

206
    3
    0
    อย่าคิดมากครับ ไม่ได้หมายความว่ารถเดิมมาไม่ได้แต่หมายถึงผมไงตอนนั้นอ่ะ

เป็นพวกคิดมากไปหน่อย เลยไม่ได้รู้จักเพื่อนยุคนั้นอีกหลายๆคนเลยอ่ะครับ

ออกแนวกลัวว่าเค้าจะว่าเอาว่ารถไม่สวย แต่เอาจริงๆแล้วก็เพื่อนๆกันทั้งนั้นแหละ ไม่มีใครเค้าว่าหรอก

คนสำคัญกว่ารถนะผมว่า สำคัญที่ใจอ่ะครับ ตอนนี้ขนาดทำงานแล้วยังแต่งรถไม่ไปถึงไหนเลย

งั้นรบกวนท่านพี่โอมจัดวันมาเลยครับ.....ว่าแต่พูดถึงJZ นอนนอนอยู่ชอบได้ยินซัดผ่านหน้าหอ

เสียงมันโดนใจจริงๆครับ วันไหนมามิ้ตติ้งของนั่งด้วยครับ5555

11. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    อ่าน้า~ เอาก็เอา แต่จะเอารถไปคงขอเอาเชอร์โรกีพ่อไปล่ะกันนะ หุๆ (พ่อยังไม่ซื้อรถให้หรอก หุๆ)
    ดีเหมือนกันเดี๋ยวทิ้งเบอร์เลยล่ะกัน 085-114-5491 (กุ้ง)
    ใครจะถามเรื่องซ่อมรถก็โทรเบอร์นี้ก็ได้แต่ขอไว้เป็นตอนวันเจอกันจะดีกว่า

จัดวันมาหน่อยจิ วันศุกร์ดีไหมอ่ะ อย่างน้อยเป็นวัน Ralax ของทุกคนจากความครียดเรื่องเรียน

ป.ล.ไม่ได้ดึงหนวดนะ แค่ "หนวดล่าง" เอง หุๆ จิตได้ใจ

12. Chocoa

123
    1
    0
    ของผมกะว่าในเมื่อไม่มีรถแรงงั้นเอารถ claasic ไปแล้วกาน เด๋วจาเอา มินิ ไปละกันคร๊าบ พี่โอม set วันและสถานที่เลยครับ 555 Gab Tu 130 พรุ่งนี้ไปไหนอ่ะครับ

13. Haruna

129
    3
    0
    ใช่คันสีแดงหรือเปล่าอ่ะตัว Rover Mini รุ่นพิเศษลายคาด Montecarlo อ่ะ... เห็นมีคันเดียวใน ม.

14. อุ้ม

206
    3
    0
    อ่านะรถคลาสสิกอย่างนั้นผมว่าดูดีนะครับ.....

ไม่เหมือนใครดี อย่างที่ขับๆอยู่ทุกวันนี้ ไปทางไหนก็เจอ แท๊กซี่ก็เคยเจอมาแล้วแต่ยังดีที่นานนานเจอที

หนักใจ หนักใจ...

15. Chocoa

123
    1
    0
    ผมยังไม่เคยชับไปมหาลัยครับ 555 จอดเฝ้าบ้านอยู่ นานๆจะเอาไปออกกำลังกายทีนึง ของผม rover เดิมๆครับไม่ได้แต่ง ^^ พี่อุ้ทครับ Altis ยังเปน Taxi ได้ อย่าคิดมากครับ 555 Taxi สมัยนี้แพง

16. Robin

1,612
    45
    0
    จัดมาเลยคับ แต่ถ้าเปนวันศุกร์อาจจะไปช้าหน่อย เพราะว่าผมเลิกเรียนจากท่าพระจันทร์ก็ 5 โมงแล้วอ่ะคับ กลัวจะไปถึงมืดเพราะว่ากว่าจะได้ขึ้นทางด่วนต้องมี 6 โมงแน่ๆเลยคับ ยังไงเรื่องวันก็ลองว่าๆมาล่ะกันคับ ถ้าว่าง ไปแน่นอนคับ

พูดถึงเครื่อง ผมว่า J เนี่ยเสียงไม่ค่อยเพราะนะคับ เอาจิงๆ ต้องลองไปฟัง RB26 อ่ะคับ เสียงมันช่างโหด + เพราะ + สุดจิงๆอ่ะคับ แต่ที่แน่ๆคับ ผมว่าเสียงท่อไม่เท่าไหร่ แต่เสียงที่เร้าใจคือ เสียงเวสท์เกตคับ เวลาซัดที โหดสุดๆเลยอ่ะคับ

17. OhmLuLu

61
    0
    6
    อิอิ เอาเป็นว่า พี่น้องทุกท่านสะดวกวันไหนกันบ้างเอ่ย อิอิ ผมเองแนะนำวันพุธอ่ะครับ น่าจะดีหน่อย เพราะวันศุกร์กลัวทางท่าพระจันทร์เวลามาจะรถติดอ่ะครับ แล้วก็เผื่อต้องรีบกลับบ้านกันด้วยอ่ะครับ

ลองนัดกันขำๆก่อนดีป่าวครับ รถเดิม รถแต่งได้หมดอ่ะครับ ขอแค่รู้จักกันเผื่อเวลามีปัญหาไรจะได้ช่วยกันได้อ่ะครับ ลูกแม่โดมด้วยอ่ะ

เป็นวันพุธที่ 7 ดีมั้ยครับ ถ้าไม่ว่างกันก็เป็นวันศุกร์ก็ได้อ่ะครับ

เบอร์ผม 081-567-4950

18. Haruna

129
    3
    0
    ซะง๊านนนน ว่าแต่อยู่ใน Mini Club Thailand ด้วยหรือเปล่าฮับ... อยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ไปนานแล้วเพราะที่บ้านจำต้องขาย Clubman ไปเพราะขี้เกียจยุ่งเรื่องภาษีย้อนหลังจนฟ้องร้องน่ะ (ดูกรมศุลมันทำสิ)

ว่าแต่เห็นตัวคันแดงในมหาลัยแล้วมันเด่นดีนะ ตัวรุ่นพิเศษด้วย

19. อุ้ม

206
    3
    0
    ได้เลยครับ วันที่ 7 ก็ได้จัดไปครับ เอาจริงๆจันทร์-ศุกร์ว่างทุกวันแหละครับ

แต่อาจมาถึงศูนย์รังสิตประมาณ6โมงอ่ะดิครับ.....

20. nut_vti

258
    2
    0
    วันศุกร์ สาวๆก็กลับบ้านกันหมดเเล้วจิ :p:p:p

21. อุ้ม

206
    3
    0
    มีเหตุผลครับพี่นัท5555 สาวเอ๊าะๆ

22. Chocoa

123
    1
    0
    ผมเคยอยู่ใน mini club ครับแต่ไม่ได้เข้าไปยุ่งกับวงในนานแล้วครับ บ้านผมแต่ก่อนก็มี clubman อยู่คัน เนื่องจากดูแลไม่ไหวปริมาณรถกับคนขับไม่สมดุลกัน และ mini ช่วงหลังมีปันหาเรื่องการสวมทะเบียนมากครับ กรมศุล จึงเพ่งเล็ง

นัดวันไหนวันนั้นครับขอเพียงให้บอกมา 55:D

23. nut_vti

258
    2
    0
    อยากเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น่ะคับ

เเต่อยากเจอสาวๆมากกว่า :D:D:D

24. OhmLuLu

61
    0
    6
    อิอิ ก็หาสาวๆติดรถมาด้วยคันล่ะสามคนไงครับ อิอิ ตกลงวันพุธที่ 7 นะครับ โย่วๆๆๆ

25. Robin

1,612
    45
    0
    วันพุธที่ 7 ได้คับ ว่าแต่จะกี่โมงคับ จะได้ไปได้ถูก

26. GaB

1,643
    70
    0
    เย้ยยย วันพุธติดเรียนพิเศษง่ะครับ แต่ยังไงเดี๋ยวดูก่อน ถ้าแว้บมาไดจะแว้บมาครับ:D

ผมแก้หัวข้อกระทู้เพิ่มเรื่องวันมีตติ้งให้แล้วนะครับ

27. OhmLuLu

61
    0
    6
    กี่โมงดีเอ่ย อิอิ ผมอยู่แถวนี้อยู่แล้วอ่ะ ว่าง 24 hr อ่ะ อิอิ

28. อุ้ม

206
    3
    0
    6โมงเป็นต้นไปครับ เสร็จแล้วหาน้ำเมากินกัน5555

29. OhmLuLu

61
    0
    6
    อิอิ เมารัก

30. Haruna

129
    3
    0
    พุธ 7 หรอเดี๋ยวจะได้แว่บไป แต่ไม่แน่อาจจะไม่ได้เอารถไปเพราะเดี๋ยวเผื่อพ่อต้องใช้งานหุๆ

(ดีเสียอีก จะได้เมาแล้วไม่เสี่ยงหมาต๋า เหอๆๆๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้