ธรรมศาสตร์....มีบ้างมั้ย?? (ลงรูปมีตติ้งครั้งแรกหน้า 15 แล้วครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GaB, 5 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    5555 TU130 แจ่มมั้ยจ๊ะน้องๆ

2. OhmLuLu

61
    0
    6
    ปกติ TU130 เค้าต้องทำไปเยอะๆอ่ะ เพราะถูก 1 ข้อ มันผิดได้ตั้ง 4 ข้ออ่ะ อิอิ แต่ทำไปแล้ว ก็ขอให้โชคดีกันนะ

3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ผมไปสาวๆจะได้มาถาม ลุงๆมาทำไรค่ะ อ่ะจิ:mad: :mad: :mad:

เเต่ถ้าน้องๆจัดมิตติ้ง โรงอาหาร SC พี่ๆก็ยินดีไปน่ะคร้าบ :fencing: :fencing: :fencing: สู้ตายล่ะงานนี้

4. Chocoa

Chocoa New Member Member

123
    1
    0
    น่าสนใจนะครับ Gab ครับสอบเสร็จจัดเลยครับ 555

สมพรปากครับพี่ สาธุ5555 กลัวแต่ มันจะผิดหมดแหละครับ:cry:

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เดี๋ยวสอบเสร็จค่อยว่ากันครับ

ขอไปอ่าน EL172, ITS033, GTS122 ก่อนน:p

ปล.ชอบรูปส่วนตัวพี่นัทจัง:eek: :eek:

6. nut_vti

258
    2
    0
    อยากครอบครองเธอไว้ทั้ง 2 คน....

7. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    หนุกหนานๆครับตอนเรียนนี่สนุกสุดแล้วแหละครับ

ผมว่ามันชิวชิวอ่ะ เพราะผมเรียนเรียนเล่นๆด้วยมั้งเกรดออกมากลางๆหนักไปทางแย่อ่ะแต่ก็รู้สึกว่าใช้ชีวิตคุ้มดี

ยิ่งพวกเราๆมีรถตั้งแต่วัยเรียนด้วยยิ่งสะดวกสบายกว่าชาวบ้านหลายๆคนอีกเยอะเลยอ่ะครับ

ขำขำครับ นึกถึงเอสซีเเล้วไปไม่เป็นเลยจริงๆ ตอนพักเที่ยงจะเป็นแหล่งรวมสารเรืองแสง ขาวๆเพียบเลยครับ5555 พอดีตอนเรียนมีเพื่อนๆอยู่เจซีพอดีก็เลยได้อานิสงฆ์นั่งทานข้าวเที่ยงใกล้ๆสาวเจซีแทบทุกวันโดยเฉพาะรุ่นผมนี่น้องแพมเจซีนะ ทีเด็ดจริงๆ.....หุหุ

8. GaB

1,643
    70
    0
    อุอุอุ

วันนี้สอบอังกฤษครับ ยากชิบเลย แหะๆ:p

อย่าพูดถึง JC บ่อยๆดิครับ พูดแล้วอยากไปมั้งง... :p

9. Chocoa

123
    1
    0
    555+ พี่ๆผู้ชำราญการ พรุ่งนีสอบ GTS 122 ครับจะบ้าแล้วครับ 555+

10. nut_vti

258
    2
    0

สมัยผมปีหนึ่ง สาวไม่สน ผู้ชาย มีรถเรยอ่ะ สาวๆชอบซ้อน

จักรยาน + มอไซค์ เเม่งเวรกรรมของ คนมีรถ

จนต้องซื้อจักรยาน ขี่จาก หอวี เข้ามา หอเอ

ไกลสราด:mad: :mad: :mad:

ขอให้ทำได้เเละถูกน่ะครับ ( บ่อยครั้งที่ทำได้เเต่เสือกผิด )

11. Chocoa

123
    1
    0
    พี่มีความ มาณะในกาดึงดูดสาวๆมากเลยครับ 555 ผมถึงมีรถไปก็เท่านั้นสู้ใครเค้า ไม่ได้ ไม่สวย ไม่แรง เก่าๆ สู้ Gab เค้าไม่ได้หรอกครับส่องเจอจอฟ้าก็สยองแล้ว 555:sad:

12. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    อ่านะถ้าพูดเรื่องสาวนี่ยาวแน่ครับพี่และน้องทุกท่าน หุหุ

ผมก็กำลังจะบอกไงว่าผมมีรถแต่ไม่มีปัญหาจีบใครสักคนในตอนนั้นอ่ะ หุหุ

พูดแล้วเซ็ง ดันเรื่องมาก+หน้าตาดีเกินไปหน่อยสาวที่เล็งๆไว้ไม่สนเลยสักคน

ก็เลยรั่วๆไปวันวันกับเพื่อนๆน่ะครับ พูดแล้วเศร้ากินเหล้ากันเถอะครับพี่น้อง....5555

ผมก็เลยต้องมีจักรยานคู่ชีพกับเค้าเหมือนกันและตอนนี้มันก็ยังอยู่ที่บ้านด้วยสถาพที่พอไปจ่ายตลาดได้น่ะครับ....5555

ปล.ขอให้น้องๆทำข้อสอบได้หมดนะครับ ถ้าใครเตรียมตัวมาน้อยก็เอาแบบผมครับ เดาสุ่มไปเรื่อย อาศัยคุ้นๆแล้วคะแนนก็จะออกมาพอผ่าน/เกือบตกไม่พ้นจากนี้ แต่ถ้าใครเตรียมตัวมาดีรับรองเอบีไม่หนีไปไหน
    โชคดีทุกคนครับผม....

13. nut_vti

258
    2
    0

อยากสอยดาวดัง ต้อง ลงทุน ลงเเรง ครับ :cool: :cool: :cool:

14. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ท่าทางรังสิตจะน่าไปขึ้นทุกวันๆๆ 555+

ปล. ยังไงจัดมีตติ้งเมื่อไหร่บอกกันด้วยนะคับ

15. GaB

1,643
    70
    0
    ฮ่าๆๆ เรื่องหญิงชอบซ้อนนี่เห็นด้วยครับ เพื่อนผมที่ขี่จักรยานหรือขับรถแม่งมีหญิงซ้อนมาด้วยทุกเช้า (จะเพื่อนหรือเพื่อนแฟนหรือแฟนก็เหอะ แต่เป็นหญิงง่ะ) ส่วนพวกมีรถก็ขับมาแบบโดดเดี่ยวทุกวัน:cry:

วันนี้สอบ GTS122 ไป ยากชิบหายเลยครับ ทำเต็มเวลาเลยง่ะ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับลุงๆ เอ้ย!! พี่ๆทุกคน:p

ปล.ป๊อบเอ้ย จอฟ้ามันก็แค่ RSM เว้ยย ไม่ใช่ S-AFC ใส่ไปก็ไม่ได้แรงขึ้นเว้ยเห้ยย:( (ถ้าโดน Saab กดเต็มๆคงมีตามไม่ทันเหมือนกัน ฮะๆๆ รถผมไม่แรงหร้อกก)

16. Chocoa

123
    1
    0
    อ้าวหลอครับเข้าใจผิด นึกว่าเก็บกล่องไว้ในรถด้วย เวลาซิ่งก็ต่อ Note Book tune เลย รถGabไม่แรงแต่คันในดิสเพแรงแน่เลยครับ แรงแบบไม่กลัวฝุ่น 555 GTS122 แทบตายครับแม้งเก็งข้อสอบไปผิดจุดไม่ออกเลย - -* ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ไม่มี ญ นั่งรถด้วยครับ 555+ เพราะจากบ้าน 5 นาที ขึ้นทางด่วน ลงทางด่วน ก็ถึง มอ จึงไม่ผ่านบ้านใครเลย

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับพี่ๆ Top ไปติดสาวไหนมาครับหายไปนานเลย 555

17. nut_vti

258
    2
    0
    เพราะเเบบนี้หล่ะ ผมจึงต้องซื้อจักรยาน:cry: :cry: :cry:

18. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    RSM แรงได้นิดๆ เพราะว่ามันปลดล็อคความเร้วได้อ่ะคับ เท่านั้นเอง ส่วนฟังก์ชั่นหลักของมันคือ "ติดเพื่อหล่อ" อิอิ ถ้ามองเข้าไปเห็นพวก FC commander หรือ HKS Navigator อันนั้นจะน่ากลัวมากๆๆคับ อิอิ

ปล. หายไปไม่ได้ไปติด ญ คับ มีแต่ ญ มาติด อิอิ ล้อเล่นนะคับ แค่ไม่มีเวลาเข้าเลยอ่ะคับ

19. GaB

1,643
    70
    0
    แบบในรูปข้างๆได้แค่ฝันครับ ฮ่าๆ แต่ชอบมากๆ vtec 4 ลิ้นเนี่ย มีโอกาสจะทำให้ได้:eek:

สงสัยต้องไปหามาซักคัน:D

ปลดแล้วก็วิ่งเลย 180 มาได้นิดเดียวเองครับท้อป:eek: ประโยชน์ของมันอีกอย่างคือเพื่อล่อขโมยด้วยครับ เชื่อมั้ยว่าไม่เคยเอาคันนี้ไปเที่ยวไหนเลย มามหาลัย ไปอู่ จอดบ้าน แค่นี้เอง ยิ่งถ้ารถตัวเองอยู่คันนี้จะจอดคลุมผ้าเลยครับ ไม่กล้าแตะมากเพราะอาจโดนเจ้าของด่าได้:cry:

ITS033 ยากสาดดดดดเลยครับ ป๊อบเป็นไงบ้าง:cry:

20. Chocoa

123
    1
    0
    ทำไม่ค่อยได้เลยครับ Gab:cry: แต่รู้สึกทำได้มากที่สุดแล้ว วันนี้ผมไม่เข้าสอบเลขครับ คอย Drop เลยครับ 555 ยอมแพ้แล้วครับ วันนี้ Jazz สีขาวของใครไม่รู้มาแย่งที่จอด:mad: เคืองมากๆครับ อย่างงี้ผมเอาจอฟ้าติด saab มั้งก็ได้ดิครับ 5555 อยากแรง ว่างๆกะไปเดินเซียงกงฟหาชุดเทอร์โบ saab มีใครเจอที่ไหนบอกด้วยนะครับรู้แหล่งแต่ พระราม 2 ซอย 8

21. GaB

1,643
    70
    0
    เดี๋ยวนี้ผมไม่เคยได้จอดตรงนั้นเลยง่ะ มาแย่งไม่ทัน:cry:

ติด S-AFC จูนน้ำมันขำๆไปก่อนก็ได้นะป๊อบ อิอิ:p

22. Chocoa

123
    1
    0
    จูนน้ำมันทำไมครับ Gab รถผมใช้ แก๊ส 5555 เหลืออีกตัวเดียวสอบเส็ดแล้วครับดีใจ

23. OhmLuLu

61
    0
    6
    อิอิ ว่าไงพี่น้อง

24. GaB

1,643
    70
    0
    อ้าวเหรอ:eek:

GTS131 เว้นเกือบ 30 ข้อได้อ่ะครับพี่โอม (ตอบผิดติดลบ 0.25 ข้อละ 0.5 คะแนน) ยากชิบ:cry: :cry:

25. Chocoa

123
    1
    0
    ผมเว้นไว้ 36 ข้อครับ Gab เรื่องหลังไม่ได้ทำเลย 555 เรื่องที่ผมฝากดูเรื่องเซียงกงได้เรื่องมั้งไหมครับ Gab สอบเส็ดก็ซนต่อ 55

26. GaB

1,643
    70
    0
    ยังไม่ลืมแต่ยังไม่เจอพี่เค้าเลยว่ะป๊อบ ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวถามให้:p

อาทิตย์หน้าก็เตรียมใจไว้ดูคะแนนด้วยนะครับ:cry: :cry: :cry:

27. OhmLuLu

61
    0
    6
    ชิ่ว ชิ่ว อิอิ

28. GaB

1,643
    70
    0
    บอกให้น้องชิลๆ แล้วพี่ล่ะเป็นไงบ้าง หุหุหุ

29. Chocoa

123
    1
    0

ไล่ใครหลอครับพี่ 555+ สอบเสร็จไม่มีไรทำเลยครับ 555 เลยเอารถไปขัดขี้ไครทั้งภายในและภายนอกหน่อย 555 เมื่อไรรวมตัวครับ Gab สมาชิกชักเยอะ 55

30. OhmLuLu

61
    0
    6

55555 จะพิม ชิว ชิว อ่ะ แต่สะกดไม่เป็น -_-' ไม่บอกก็ยังคิดว่าเขียนแบบนั้นนะเนี่ย เวง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้