ร้าน noodle bar เชียงใหม่จ้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Khing_CR, 27 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ช่วงนี้ป๋ายุ่งเลยไม่ได้มีเวลามาโพส ผมเลยกดมาฝากเพื่อนๆครับ เผื่อใครว่างๆ มาเที่ยวเชียงใหม่ก็อย่าลืมแวะมาใช้บริการได้นะครับ อิ อิ :D:D:D

2. Khing_CR

205
    11
    0
    ต่อครับ :D

3. Khing_CR

205
    11
    0
    ต่ออีกนิส

4. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    จัดร้านได้สวยมากคับ...............ดูดีแบบชิวๆๆๆๆๆๆๆ

ใครไปเชียงใหม่ก็แวะไปอุดหนุนกันบ้างนะคับ:D:D:D

5. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ร้านอยู่แถวไหน ถนนอะไรอ่ะครับ ไปเชียงใหม่จะได้แวะไปอุดหนุนครับ

6. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ร้านสวยครับ เด๋วเดือนหน้าไปเชียงใหม่ จาแวะไปฝากท้องด้วยนะครับพี่

7. Khing_CR

205
    11
    0
    หมดละจ้า... :D

8. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    หน้าไปมาก มีเหล้าขายเปล่า อิอิอิ

9. Khing_CR

205
    11
    0
    แผนที่ร้านคร้าบบบบ

10. Khing_CR

205
    11
    0
    มาจิ เดี๋ยวมีให้ เหอๆ

ปล.เดี๋ยวอนาคต มีภาคกลางคืนแน่นอนครับ รอความพร้อมบางอย่างอยู่ เหอๆ :p

11. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    โห้ ร้านสวยนะเนี่ย เดี๋ยวจ้างมาแต่งที่บ้านมั่งได้มะพี่...คริๆ

ว่าแต่ร้านนี้ mixer 12 บาทเอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2008
  12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ร้านสวยงามมากมายเลยครับ มีโอกาศจะไปเยี่ยมครับ

13. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ฮาๆๆ หาแฟนอยู่เชียงใหม่ได้ก่อนแล้วจะปายอุดหนุนนะป๋า

14. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    สวยดีนะครับ

15. Jackle

Jackle New Member Member

8
    0
    0
    ไม่ใช่สวยอย่างเดียว อร่อยด้วยครับ พี่น้อง

16. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ป๋าๆๆๆ 10.00-15.00 เป็น หนมจีน อาหาร แล้วหลังจากนั่นล่ะครับ อิอิอิ

เปิดบาร์เบียร์ต่อเลยมั้ย :D:D:D

มีเด็ก ดริ้ง กุ๊งกิ๊ง มั้ย อิอิอิ ไว้ถ้ามีโอกาสไป เจียงใหม่ จะไปหาแน่นอน นะป๋านะ จุ๊บๆๆๆๆๆ :D:D:D

บรรยากาศ ร้าน น่านั่งมากมาย ชิวมาก ถ้า มีมิตติ้งเชียงใหม่ สบายเลย

17. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ร้านสวยครับป๋า น่านั่ง บรรยากาศสบายๆดีจัง
    ไว้ไปเชียงใหม่ จะไปอุดหนุนแน่นอนครับ

ว่าแต่เห็นเปิดตั้งแต่ 10.00-15.00 แล้วหลังจากนั้น ทำอะไรกันดีน้า า า า า :D

18. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ร้านสวย น่านั่งมากครับ ถ้าเป็นกลางคืนน๊า ยิ่งน่านั่งมั่กๆเลย ยังงัยถ้าไปเชียงใหม่จะแวะไปอุดหนุนครับ

19. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    จากพื้นที่โล่งๆ

จนเป็นรูปเป็นร่าง

แจ๋วครับพี่

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเลยครับ

20. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    อยากกลับไปเชียงใหม่จัง อยากไปๆ คิดถึงสาวๆที่โน้นมากๆ เดียวรอมหาลัยเปิดจะต้องอาโอกาศกลับไปอีก เจอกันปลายๆปีนะป๋า แล้วจะไปอุดหนุน

21. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ติดร.ร.พานิชย์ซะด้วยหล่ะป๋า

จากที่เคยเห็นที่เมื่อครั้งที่ไปเยือนคราวที่เเล้วไม่คิดเลยว่าจะออกมาสวยน่านั่งได้ขนาดนี้

ฝีมือกับไอเดียป๋านี่แน่นอนจริงๆครับ

22. YO_B20

YO_B20 New Member Member

84
    4
    0
    อร่อยครับ ร้านนี้.........

23. lacker

lacker New Member Member

25
    1
    0
    ไปมาแล้วครับ บรรยากาศสุดยอดเลย

24. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    บรรยากาศดีครับ..ราคาไม่แพงด้วยมีโอกาสต้องลองไป...
    ร่ำรวย ๆ น่ะครับ เอาใจช่วย..เฮง ๆ

25. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ขอบคุณทุกๆ เสียง ครับ

มาเชียงใหม่แวะมาเยี่ยมเยียนกันนะครับ

26. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไปเชียงใหม่คราวหน้าสงสัยต้องแวะไปกินซะแล้ว ร้านสวย+น่านั่งมากเลยครับ

ฮอนด้าด้วยกันมีส่วนลดรึป่าวเอ่ย อิอิ แซวเล่นนะคร้าบ:p

27. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ป๊าดๆๆ

ไปผ่านมาตอนนั้น ร้านปิดครับ

เพราะเป็นวันอาทิตย์ แหะๆ

เด๋ววันที่ 22 มิถุ ว่าจะไป แถวๆพืชสวนโลกอะคับ

มีงาน Honda One Make Race จัดอยู่

ว่างๆผมจาไป มิตติ้งที่เจียงใหม่เด้อๆ

ไปละ ขอบคุณพี่ ขิง (ด๊ำดำ) ด้วยนะคับที่เอารูปมาแบ่งให้กันดู

28. civicy_art

356
    23
    0
    มาลำปางก่อนคับ ค่อยไปเชียงใหม่ๆๆ อิอิ:D

29. civicy_art

356
    23
    0
    พี่ก้องๆ ถ้าจามาเชียงใหม่ มาแบบตอนนั้นนะคับ เหมือนเดิม ชุดเดิมก้อได้ แหะๆ

เอาพี่ม่อนมาด้วยเด้อๆๆ
    :D

30. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เอ อ ไอ้อาท ตรูปายแน่ๆๆ ฮาๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้