*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อย่าว่างู้งี้เลยครับโอ๊บ ผมไม่มีตังค์อ่ะนะ ถ้าจะไปนั่งร้าน มันหลายตังค์อ่ะ

2. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    เอาไง ท่านเจ้ามือ เขา จะเลี้ยงแย้ว เอาว่ารวมตัว PTT หาร้านแถวๆนี้ดีกว่าป่ะ

3. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    โอีบร้านนั้นไม่อร่อยเลยนะ แต่บรรยากาศดีเท่านั้นเอง
    ผมเคยไปทานมาแล้ว รับประกัน

4. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    say!!! yes ตามต้นมันเลย บรรยากาศเท่านั้น อาหารไม่ได้เรื่อง

5. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โธ่.... เชื่อป๋มเต๊อะ ..... ที่ปั้ม .... จะเลี้ยงอะไรก็หิ่วมา

6. demonknight

202
    0
    0
    เล่นใกล้บ้านนะพี่โป้ง แต่ผมยังไงก้อได้สบายมาก(แต่ไม่มีเงินทำไงดี)

7. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    คาราโอเกะ ญ ตูมเลยม่ะ

8. R@NGER

R@NGER New Member Member

11
    0
    0
    พี่ๆครับ ถามหน่อยครับว่า CHAMP นี้ นำมาทำเป็นตัว แรลลี่ด้วยใช่ไหมครับ พอจะมีรูปบ้างรึเปล่าครับขอทุกมุมเลยนะครับ:)

champ เขาทำขายที่ประเทศใดบ้างครับ:confused: ถ้าผมเข้าใจคือมีแค่ไทย กับ มาเลเซียหรือเปล่าครับ :confused:

แล้วตัว แรลลี่นี้ เป็น 4wd รึเปล่าครับ:confused:

ขอถามอีกนิดนะครับ ไฟท้าย ของ champ lll ที่เป็นไฟแยก ของ เซียงกงราคาเท่าไรครับ พอดีขอบยางมันเก่าแล้วเลยทำให้น้ำเข้า ช่างเลยบอกว่าต้องเปลี่ยน ทั้งไฟ ด้วย น่ะครับ

สุดท้ายนี้อยากทราบราคา กระจังหน้า และ ป้ายด้านท้ายของ ตัว catalytic ที่เซียงกงราคาเท่าไรกันครับ:)

ขอคุณมากๆครับ:)

9. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ่านะ ถามเปงชุดเลยยยยยยยยย
    เท่าที่รู้ (ไม่รู้ว่าถูกไหม) คือทำที่ไทย ในชื่อ Champ
    แล้วมีส่งขายแคนนาดาก็มี แล้วก็แถบๆยุโรบ
    ส่วนที่มาเลฯ มันเป็นชื่อโปรตอนเซก้า (หรือซาก้า ไม่รู้อ่ะ)
    หน้า กะ ตูด เปลี่ยนไปนิดหน่อย
    ส่วนในญี่ปุ่นก็มีโมเดลนี้เหมือนกัน แต่ขายในชื่อ Fiore อ่ะ .....

ข้อมูลพวกนี้ผมก็หาอยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน เหอะๆๆๆๆ (ใครมีเพื่อนทำงานที่มิตซูฯบ้างไหม)

ส่วนเรื่องตัวเรลลี่ ผมว่ามีนะ แต่ผมไม่มีรู้อ่ะ เคยเห็นแต่กล่องไม้ขีด
    แต่เห็นมีของโปรตอนเซก้าอ่ะ ที่มีทำ 4wd เพื่อเรลลี่ (ได้แชมป์ด้วย)

ส่วนเรื่องของ ไม่ทราบอ่ะคับ ผมเองยังโดนช่างหลอกค่าอะไหล่อยู่เลย ฮือๆๆๆๆๆๆ

10. monkey01

156
    3
    0
    สรุปเลย ม่ะ ว่า เพื่อนๆ หลายคน เป๋า แห้ง งั้นกินกันที่ ปั๊ม PTT ที่เดิม ก่อนหล่ะกัน ใครจะไปต่อก็ว่าเอา นะ สรุปแย้ว นะ .....

11. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ผมยังไงก็ได้ว่าไงว่าตามกัน

12. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    ไปด้วยนะ อย่าทิ้งเค้านะ เค้าเหงานะ หนาวด้วย
    เอาเค้าไปด้วยนะ

13. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    :cool: :cool: ha ha ha

14. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    มาๆ หายๆ
    มาไม่สม่ำเสมอ
    มากระปริบกระปอย

เอายาสตรีเพญพากไหมพี่ หุหุหุหุ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    นี่ๆๆๆๆ มาแอบหัวเราะอยู่นี่เอง เสาร์นี่อ่ะ มีแข่งคลอง 5 ไปได้เปล่า
    93 เราเดี๋ยวนี้ไม่ธรรมดากันแล้วน่ะ พากันไปเก็บอีโวมาแล้วหลายคัน 555...
    เฮียรัตน์ ว่างๆก้อไปเจอกัน

16. demonknight

202
    0
    0

ว่างแล้วเหรอต้น จะไปด้วยกันป่าวโทรมาหาแล้วกัน 09-0696654 หรือ 03-1896352
    โทรได้ทั้ง 2 เบอร์เลยนะ

17. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ยังไงก้อได้ครับท่าน ตามเสียงส่วนใหญ่คร้าบ

18. R@NGER

R@NGER New Member Member

11
    0
    0
    ช่ายๆ ครับ น้อง champ ทำผมเป๋าแห้ง ไปเมื่อวานนี้เอง สายพานราวลิ้นขาด วาวล์ ข้างในเสียไป 3ตัว
    รวมๆ แล้ว หมดไป 4000 :( หมดเลยครับเงิน

19. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ช่วงนี้ชาวแชมป์ตกต่ำ มีแต่เจ้าโอ๊บคนเดียวมั้งเนี้ยยย ที่รุ่งเรือง หุหุหุ

20. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ เอาค่าครูมาด้วยเลย น้องโอ๊บ อิอิถูก ตั้ง 100 อิอิ งวดหน้า จะมา เข้าทรงให้ อีกนะจ๊ะ เพื่อน ๆๆๆ 5555

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ตาเติ้งก็แอบถูก แต่ไม่บอกเพื่อนๆ งก งก งก งก ......

22. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    จะไปชัยภูมิแล้ว ใครจะเอาสาว ๆ บ้าง กลับวันจันครับป๋ม

23. monkey01

156
    3
    0
    เอา ขาว ๆ อวบ ๆ นะจ๊ะ คุณน้อง

24. monkey01

156
    3
    0
    บอกเฉย ๆ แต่ม่ายได้ซื้อเอง .... เดี๋ยวพี่ ๆ น้องๆ ม่ายถูก อิอิ :eek:

25. kukai

68
    0
    0
    วันนั้นก็อยากกินหมูกระทะด้วยเนอะ กินไปบ่นไปถ้าจะดี

26. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ่านะ ... ผมเพิ่งกลับมาจากร้านที่เราไปนั่งกินกัรครั้งแรกอ่ะพี่ (แถวบ้านผมอ่ะ)
    สาวเชียร์เบียร์สิงห์ น่ารักโคตรๆ

ค่าอาหารบุฟฯ คนละ .... 99 (แพงโคตร)
    ห้องคาราฯ วันหยุด 1200 (หง่ะ)

ปล. แค่เอาข้อมูลมาให้เฉยๆคับ

27. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    วัดดีคร๊าบ ใครถูกหวย เลี้ยงงงงงงงง

โอ๊บ ไป อ.ไร ไปเที่ยวอยู่บ่อยๆ

ตกลงไปไหนก็ได้ที่มีหญิง โอเค ปะ รัชดา กะเสด นวมิน หรือ ปัฒ ที่เดิม อิอิ

หรือไป คาราโอเกะกัน โอบเลี้ยง

28. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ้วว online ได้แล้ว ฤ พี่ตี้

29. kukai

68
    0
    0
    ไปเกะดีกว่า ญ ตูม ห้อง ราคาไม่แพง รู้จัก ญ ด้วยสนม่ะ
    ห้อง600 ทั้งคืน ปิดตี2
    ถ้าจะเอายาวมีห้องพิเศษสำหรับVIP
    เผอิญผมเป็น VIP ปิด7โมง พร้อม ญ แต่ต้องเลือกก่อนตี2
    ไม่มีดริ้ง เพราะเส้น เพราะดริ้งจะเก็บบิลไปมั่วห้องอื่นเจ๋งม่ะ
    โค้ก+โซดา40ตลอด และมีมั่วบิลห้องชาวบ้านอีกตามระเบียบ
    ใครไปร้านวันนั้น(ห้องอื่นนะ) มันจะต้องตลึงกับบิลที่ต้องจ่ายเอิ้กๆๆ

30. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ น่าสนพี่ ไก่ แต่ น้องๆ งบน้อยนะจ๊ะ ค่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้