*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    พูดจริงนะ ทำคนเดียวเหนื่อยอะ ช่วยหน่อยจิ จุดเดียวเอง นานะ

2. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    จุดเดียว ก้อเสียวด้าย....อิอิ

3. G15

G15 New Member Member

2
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ เว็บ http://www.mitsu-champ.com/ เข้าไม่ได้ครับ มีทางเข้าอื่นหรือเว็บเกี่ยว chanp อีกหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ตอนนี้ web board ของ Mitsu-Champ.com กำลังย้าย Server อยู่ครับ
    ทำให้ยังไม่สามารถเข้าได้ครับผม

แต่ ก็ คุยที่นี่ได้เลยครับผม พวกเรา Mitsu-Champ ก็เป็นสมาชิก MRC เหมือนกันครับ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับผม

5. J@ckT@iKps

J@ckT@iKps New Member Member

14
    0
    0
    เงียบเหงาจริงๆเลย หายไปไหนกานหมดหว่า

6. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ฮาหลวม :D

7. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ช่วงนี้งานเยอะ ประกอบกันเว็ปยังเข้าไม่ได้
    เลยไม่รู้จะทำอะไร ก็เลย ทำงานดีกว่า หุหุ

8. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    น่านจิ เวปเข้าไม่ได้ง่ะ อิอิ

9. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เอารูปมิตติ้งครั้งที่ 10 ไปดูเล่นๆก่อนละกัน
    มากันไม่กี่คนเอง
    ผมเองก็ยุ่งๆ มีธุระ กล้องก็ต้องใช้ mem ก็น้อย
    เลยถ่ายแค่ 10 รูป ....

เสื้อทั้งหมด อยู่ที่ผมนะครับ

10. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    To โอ๊บ

เว็ปบอร์ดของโอ๊บใช้งานได้แล้วอ่ะ
    แต่ของ Mitsu-Champ ยังไม่ได้เลย
    ของสอบถาม Admin ให้หน่อยสิ (วันนี้พี่ไม่มีเสียงเลยอ่ะ)
    แล้วก็ ไม่สามารถ FTP ได้
    และเข้าหน้า phpMyAdmin ก็ไม่ได้
    ไม่รู้ว่าเค้าเปลี่ยนอะไรหรือเปล่า
    จะลองเข้าไปเช็ค มันเข้าไม่ได้

พี่สงสัยว่า เค้าจะเปลี่ยน User ของ MySQL อ่ะ.....

พี่โป้ง

แก้ไขล่าสุด: 19 ธันวาคม 2006
  11. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
  12. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ๊บครับ พี่เข้าไปดูแล้ว ปรากฏว่า เค้าเอา Table เรากลับมาไม่ครบอ่ะ
    เช็คกะเค้าทีนะครับ ว่าเค้ากำลังทำ หรือยังไม่เสร็จ หรือลืม ยังไง

13. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    วันศุกร์ โมจิ มีแข่งแชร์บอลรอบชิงอ่ะคับ
    คาดว่าทางฝ่ายเดินรถ เค้าจะพาไปกินเลี้ยงอ่ะคับ
    คงไปไม่ได้ ยังไงฝากเรื่องรุ่นลงวิ่งสนามคลอง 5 ของแชมป์ด้วยนะครับ

14. +- Virgin +-

+- Virgin +- New Member Member

67
    2
    0
    แอบแวะมาทักทายนะจ้า.. พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ
    หวัดดีปีใหม่ล่วงหน้านะ อย่าหักโหมกันมากนะ โดยเฉพาะ "คุณชายอัฐ กะ คุณชายโอ๊บ"

15. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่มีใครช่วยหรอก ทีตัวเองยังทิ้งน้องๆนุ่งๆ เชอะๆๆๆๆๆ

16. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0

นึกภาพไม่ออกเลยโมจิเล่นแชร์บอล เเล้วจะเปียกันยังไงเนี้ย

ยังไงถ่ายรูป เพื่อน โมจิมาดูบ้างเเล้วกัน

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ๊ะ จะบอกว่า โมจิ สวยสุดในเกม 555555

18. LeoAop

144
    2
    0
    ผ ม ไ ม่ รู้ ว่ า ใ ค ร ส ว ย
    แ ต่ ผ ม รู้ ว่ า เ จ๊ โ ม อ่ ะ ส ว ย ที่ สุ ด ใ น ใ จ พี่ โ ป้ ง ค น เ ดี ย ว ....อิอิ จิงป่ะพี่โป้ง.... (ปิดเครื่องเลยนะตอน 3 ทุ่มอ่ะ ทุกวันเลย)....จุ๊จุ๊จุ๊

19. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ไอ้โฮ๊บ......................................ว่าไปนั้น วันจันทร์หน้าว่างไหม

แก้ไขล่าสุด: 21 ธันวาคม 2006
  20. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    > เห็นเสื้อ team แล้วอยากใส่ไวๆ งัยก็รีบจัดส่งให้ด้วยนะครับโป้ง
    เต้ (081)7369158,(085)9935513

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เรื่องเสื้อ รอสักครู่นะครับ ขอเว็ปขึ้นก่อน จะได้ เคลียได้สะดวกขึ้นครับผม

22. J@ckT@iKps

J@ckT@iKps New Member Member

14
    0
    0
    สงสัยวันจันทร์น่าจะยังไม่พร้อม มิ๊ตติ๊งภาค 3 ฝั่งธน อิอิอิอิอิ

23. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    บ้านนี้เจอกันบ่อยจิงๆ
    ใครว่าง แวะไปประชุม MRC หน่อยนะครับ
    จะได้เป็นพ่องาน เอาแชมป์ลงคลอง 5 ค๊าบ

24. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    วันจันทร์...ไปไหนกัน

25. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    หลังปีไหม่น่าจะว่างชาวแชมป์มีมิตติ้งกันที่ไหนคับไม่ว่าอะไรนะนานๆไปทีมีภารกิจจิงๆ

26. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่มีใครว่าอะไรน้องหรอกคับ

... ใครเนี้ย ???? หุหุหุหุ

27. LeoAop

144
    2
    0
    ดู ก่อน คร้าบ ว่า วัน จันทร์ ว่าง อ่ะ ป่าว

28. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ตกลงว่า เดือนมกราคม เราจะจัดปีใหม่ที่ กทม หรือจะไป กาญฯ ดี ค๊าบบบบ

29. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    มกราคิวแน่นค่อดคับพี่น้อง แต่ตังในกระเป๋าฟีบ
    ว่าแต่วันจันนัดอะไรกาน ไม่รุเรื่อง

30. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    สมาชิกชาวแชมป์อยากรู้ว่าใครจะไปประชุมบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้