*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ตามมาดู

2. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ดูอิหยังหว่า

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    นั่นดิ ดูไรอ่ะ

4. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ดูรูปข้างๆใช่ป่ะ

5. LeoAop

144
    2
    0
    .....???

6. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    ดูอะไรกัน...ดูด้วย

7. LeoAop

144
    2
    0
    เปลี่ยนรูปใหม่ไดแล้วพี่ตั๋ง

8. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    จิงด้วยๆๆๆ เปลี่ยนเลยพี่ตั๋ง

ปล. ฝาก HBD น้องไก่ด้วยนะครับ

9. demonknight

202
    0
    0
    เดย์ด้วยคน

10. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    เเหม๋ ชมรม โปร วัน หมั่นตับจิงๆ

11. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    หมั่นไส้ป่ะครับพี่ตี้คร๊าบบบบบบบบ........อิอิ :D

12. demonknight

202
    0
    0
    วางระเบิดกันเลยป่าวพี่ตี้ ข้อหาหมั่นไส้

13. LeoAop

144
    2
    0
    Pro1 Mania Lover

14. TikRacing

169
    1
    0
    งั้นผมจะเอา Probation MAnia Lover มาแข่ง.......หุหุ........ล้อเล่นนะโอ๊บนะ :D

15. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    มาดูพี่ๆๆคุยกันดีก่า:D

16. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    เงียบจังเลย:eek:

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เรื่องเว็ปของเรา ที่พักอยู่นั้น
    คงต้องรอเจ้าหน้าที่ทางโฮส ช่วยดูเรื่องให้นะครับ
    เพราะฐานข้อมูลไม่ได้พัง (ข้อมูลไม่ได้หายไปไหน)
    เพียงแต่ ตาราง (Table) มันโดนล๊อคอยู่น่ะครับ

ผมยังไม่อยากตัดสินใจเครียแล้วทำใหม่
    เพราะข้อมูลจะหายหมดอีก

ยังไง ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ ที่ผมดูแลเว็ปไม่ดีเลย

รายละเอียดข้อความการแจ้งปัญหาครับ

18. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เรื่องค่าเสื้อ และสติ๊กเกอร์ ผมขอเลื่อนออกไปอีกนะครับ

ค่าเสื้อ ... ก่อนวันที่ 5 คือสามารถโอนมาได้อยู่ ถึงวันจันทร์ ที่ 4 ก่อนบ่าย 3
    ใครไม่สามารถโอนได้ ให้โทรคุยตกลงกับคุณโอ๊บเองเลยนะครับ

ค่าสติ๊กเกอร์ ... โอนวันสุดท้าย เป็นวันศุกร์ที่ 8 ธันวาคม 2549 ก่อนบ่าย 3 นะครับ
    และถ้าคุณ นะ สามารถไปตัดได้วันที่ 9-10 ก็จะได้รับกันวันที่ 16 มิตติ้งแชมป์ครั้งที่ 10 นะครับ

ขอบคุณครับ

สำหรับการโอนเงิน ให้โอนมาที่

ธนาคารกสิกรไทย
    สาขาคลองเตย
    บัญชีออมทรัพย์
    ชื่อบัญชี นาย วสุธา ธิตยารักษ์
    เลขที่บัญชี 017-2-05470-8

เบอร์โทรผม 08-5155-7500 ชื่อโป้ง นะครับ

ขอบคุณครับ

19. [SnaPpZa]

[SnaPpZa] New Member Member

1
    0
    0
    เล่นม่ายได้อีกแล้ว แย่จัง

จาต้องทำบอร์ดใหม่อีกป่ะคะ

T-T*

20. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    เศร้าอีกแล้ว...

21. LeoAop

144
    2
    0
    เศร้าแล้วจะเมาอีกป่ะ

22. TikRacing

169
    1
    0
    รู้แต่ว่าเหงา ง่วง ........ ไปนอนดีฟ่า......มีใครไปงาน Souped Up บ้างครับ
    ถ้าไปคงได้เจอกันนะครับ....อิอิ.....หาว.....ง่วง

23. LeoAop

144
    2
    0
    น่าไปดูนะ Souped Up

24. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เมื่อไรอ่ะคับ

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เว็ปใช้ได้แล้วนะครับ
    กระทู้สติ๊กเกอร์หายไป
    แต่ไม่เป็นไร ใช่ได้ก็ดีแระ เฮ่อๆๆๆ

26. TikRacing

169
    1
    0
    วันนี้กะพรุ้งนี้.....โค ตะ ระ ร้อนเลย.......พรุ้งนี้น่าจะดึกครับ
    ใครไปก็มาทักทายกันได้ครับ............เจอกันคร๊าบบบบบบบ

27. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ้ว อดไปอ่ะ ต้องเฝ้า Office

28. demonknight

202
    0
    0
    อยากไป........ตั้งแต่เมื่อวาน แต่คงไปวันนี้แทน ฮิฮิ หาแชมป์ลง DRAG ดีกว่า

29. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ฮี่ๆๆๆๆ เอามาเรยดีกว่า หุหุหุ

ผมจะกวาดให้เรียบบบบบบบบบบ (กวาดข้างเลน)

30. LeoAop

144
    2
    0
    กวาดถนนก่อนดีกว่าไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้