*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    ขาประจำไปไหนหมด ...

2. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ผมชอบขาเรียวๆ

3. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ผมชอบขาวอวบ

4. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0

ชอบด้วยคนครับ

5. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    อยู่นี่ไง..................จ๊าบ เรียกทำไมเหรอพี่เติ้ง ฮิฮิ..ฮิฮิ

6. monkey01

156
    3
    0
  7. Murino

Murino New Member Member

5
    0
    1
    เพิ่งสมัครเป็งสมาชิกคับผม

สวัสดีเพ่ๆทุกคนในบอร์ดนะคับ ผมเพิ่งสมัครเป็งสมาชิกใหม่อ่ะคับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยละกันคับ

8. demonknight

202
    0
    0
    หวาดดีครับ

9. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ดีจ้า ช่วงนี้งานยุ่งอ่ะ
    ทั้งที่นี่ แลบะที่โน่น ไม่ได้โพสทั้งนั้นแหละ

10. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยุ้ฮู :D :D :D :D

11. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    มาแว้ว

12. monkey01

156
    3
    0
    ไปดีกว่า

13. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    http://www.invisionplus.net มันเป็นอะไรอีกแล้วอ่ะ ....
    ใครเป็นบ้าง หรือผมเป็นคนเดียว

14. JACK

311
    11
    0
    เข้าไม่ได้เหมือนกาน เหอะๆ

15. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    เป้เข้าได้นะค้าบผม

16. TikRacing

169
    1
    0
    ผมก็เข้าได้อ่ะพี่

17. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ฉ้านก็เข้าได้นะ

18. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    เล้าโล้มนิดซิครับ ใจเย็นเข้าได้แน่นอน

19. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ขอความเห็น กิจกรรม นำแชมป์ ไปวิ่ง คลอง 5 ครับ

http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&showtopic=379

จะใช้ชื่องาน ว่า

Mitsu-Champ DragWar Oh My God!!!
    มิตซูแชมป์ แดร็กวอล์ คุณพระช่วย!!!

วัตถุประสงค์ของงาน
    อยากให้พวกเรามีกิจกรรมอะไรที่เกี่ยวกับ Racing กันบ้าง
    และที่สำคัญคือ เพื่อเป็นประสบการ์ณชีวิตให้กับตัวเราเอง
    ที่จะได้ประสบการ์ณการลงสนามแข่งจริง....

ลักษณะการแข่งขัน
    ก็วิ่ง เศษ 1 ส่วน 4 ไมล์ มีการปล่อยตัว และจับเวลา มีไทม์สลิปให้ด้วย

เรื่องการจัดรุ่น ถ้าเรามีรถมากพอ ก็อยากแยกเป็น
    N/A, Turbo, MT, AT เป็นต้น
    หรือจะจัดแบบรหัสเครื่อง
    หรือขำๆ Open ไปโลด.....
    ปล. ฝากพี่ไก่ หรือพี่ตี้ จัดรุ่นให้หน่อยก็ดีครับ

เรื่องรูปแบบ จะให้ทางสนามจัดให้
    หรือจะเป็นแบบแพ้คัดออก หรือเจอกันหมด หรือแบบยังไง คิดอีกที

เรื่องสนาม เราจะใช้ได้ ทุกเสาร์ที่ 3 ของทุกเดือน
    โดยจะลงในนามคลับ
    ซึ่งงานนี้ พี่เจมส์ Take Off Motorsports จะจัดการให้ ... ขอขอบคุณมากครับ
    ถ้าเราสรุป หรือรวมตัวกันช้า กำหนดวันก็จะเลื่อนออกไปเป็นเดือน (เพราะมันเดือนละครั้ง)
    และมันขึ้นอยู่กับว่าสนามว่างหรือเปล่าด้วย ....

แต่ ... เราต้องรวมตัวให้ได้ก่อน ว่ามีใครลงบ้าง รถกี่คัน

ซึ่งจากวัตถุประสงค์แล้ว ผมอยากให้ลงทุกคน
    ก็อย่างที่บอกครับ เอาขำๆ เป็นประสบการ์ณ
    ไม่ได้แข่งเอาชนะ ......

เรื่องค่าใช้จ่าย
    ค่าเข้าสนาม คนละ 40-50 บาท
    ค่าลงสนามแข่ง คันละ 300
    หรือเก็บมากกว่านี้ เป็นค่าของรางวัล

กระทู้นี้ อยากให้เพื่อนๆแสดงความเห็นกัน
    และแจ้งว่า สนใจลงหรือไม่
    หรือลงชื่อลงแข่งด้วยเลยก็ได้

และอยากให้บอกหน่อยว่า รถเพื่อนๆ พร้อมลงไหม
    คำว่าพร้อมไหม ไม่ใช่ว่า เซตพร้อมลงแข่งไหม
    แต่ เอาแค่ว่า ไม่ได้จอดอยู่อู่ ก็พอ 5555

เรื่องวัน ที่จะจัด ยังไม่กำหนดครับ
    เพราะผมอยากให้เรามีโอกาสกันทุกคน
    ดังนั้น ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากจะรอเพื่อนๆที่รถยังหลับอยู่ด้วย

เอาล่ะ ... ใครสนใจบ้างครับ ว่ายังไงดี

แก้ไขล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2006
  20. tee racing 94 #005

213
    7
    0
    เอาด้วย 1 คน ครับ

21. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    เอาด้วย 1 คันค้าบ เอิ๊กๆ

22. TikRacing

169
    1
    0
    เจ๋งครับเจ๋ง ฟังแล้วหนาวทันที Mitsu Champ แดก(ไอติม)วอร์....เอิ๊กๆ.....ถ้ารถเสร็จ.....เจอกันครับ

23. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    เอ้าลองดู ก็แล้วกัน สนุกๆ ขำๆ
    ดูเสียง สิงห์สนามกันหน่อยเร็วเอิ้กๆๆๆ

24. TikRacing

169
    1
    0
    เสียงดังแน่นอน ส่วนวิ่งไม่วิ่งไม่รู้จ้าาาาาา.........เหมียวสนามซ้อม :)

25. JACK

311
    11
    0
    Ice cream เหรอ เอาด้วยๆ อิอิ

26. demonknight

202
    0
    0
    เอาด้วย ว่าแต่มี handicap 60 วินาทีป่าว เพราะรถผมเวลาได้ประมาณเนี้ย

27. JACK

311
    11
    0
    ไป DRAG กันเหรอ :)

28. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ว่าจะครับ อยากลองดูบ้าง ..... ไม่รู้จะไปรอดหรือเปล่า เหอะๆๆๆ

29. monkey01

156
    3
    0
    อิอิ จะได้ รอง รถ อิอิ

30. JACK

311
    11
    0
    ไม่เป็นรู้เรื่องเลย เหอะๆ ทำไมไม่มาแข่งพร้อมๆกันอ่ะ ถ้ารอได้จะดีนะ จะได้รวมไปกันทีเดียว และ จะได้แบ่งรุ่น special สำหรับ Mitsu Champ เป็นอีก 2-3 รุ่น โดยเฉพาะเลย เพราะเรามีโครงการอยู่แล้วครับ อยากให้ไปด้วยกัน เพราะเราคือ MRC คร้าบป๋ม :eek:

แก้ไขล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้