*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    หวัดดี วัน พฤหัส อิอิ

2. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

3. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    เอิ๊กๆ จัดปายยยยยยยยยยยย

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    สรุบผลโหวต สติ๊กเกอร์ Mitsu-Champ.com ครับ
    http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&showtopic=215

มิตติ้งแชมป์ครั้งที่ 8 วันไหน ที่ไหน ดี....
    http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&showtopic=217

แจ้งล่วงหน้า แชมป์ อิน เดอะ "บางแสน 11-12 พ.ย. 49"
    http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&showtopic=216

5. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    โย่วๆ หิวโคตรครับพี่น้อง เหอะๆ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    SubWay เลยพี่

7. JACK

311
    11
    0
    Subway เออเนอะ :D เย้ๆ

8. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    Yo Yo

9. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ใครจะไป subway

10. monkey01

156
    3
    0
    ดี ๆ ๆ วันศุกร์แย้ว

11. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    สั่งจองสติ๊กเกอร์ได้แล้ววันนี้ ที่ .....

http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&showtopic=215

เพื่อนๆสามารถมาลงชื่อ สั่งจำนวนสติ๊กเกอร์ได้แล้วนะครับ
    ยังไงก็ขอให้ตรวจสอบรายชื่อดูก่อน (ผิดพลาด ตกใครไป แจ้งด้วยนะครับ)

สำหรับเรื่องราคา จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    คิดว่าไม่น่าเกิน 150-200 ต่อ 1 แผ่น

สำหรับเพื่อนๆต่างจังหวัด และต่างประเทศ (หุหุ) สามารถสั่งได้เช่นกัน
    แต่เรื่องค่าส่ง ขอผมเช็คดูก่อนนะครับ....
    (ก็คอยมาติดตามข่าวอัพเดตหน่อยละกัน)

ใครรู้ตัวว่า อยู่ในข่ายที่ยังสั่งไม่ได้
    มิตติ้ง MRC เสาร์นี้ ก็อย่าพลาดนะครับ
    เพราะนอกจากจะนับรวมมิตติ้งแชมป์แล้ว
    ยังถือว่าได้เป็นครอบครัว MRC ด้วยนะครับ เอ่อออ......

ขอบคุณครับ

12. LeoAop

144
    2
    0
    ...

13. JACK

311
    11
    0
    นู๋ไง ไปมาแว้ว :D

14. demonknight

202
    0
    0
    สบายตัวเลยดิ...............พี่แจ๊ค

แก้ไขล่าสุด: 6 ตุลาคม 2006
  15. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    แล้วเจอกันครับพรุ่งนี้

16. JACK

311
    11
    0

อิอิ

ไม่ช่ายๆ

ไม่ใช่ SUBWAY นวดแผนโบราญวุ้ย

SUBWAY sandwich ตะหากเนาะ ที่ สุขุมวิท ซ.4 (นานาใต้)

คิดไปซะไกลเลย เออว่าแต่ รู้สึกเมื่อยๆไงก็ไม่รู้ เหอะๆ

:D

17. JACK

311
    11
    0
    แล้วเจอกานคร้าบตาไก่ :D

18. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    กลับมาแล้วววววววววว อบอุ่นเหมือนเคย สำหรับพี่น้องชาว MRC....
    เสียดาย ม่ะมีตังค์ เลยไม่ไปต่อ

ตกลงไปต่อไหนกันหรือเปล่าเอ่ยยยยย

19. demonknight

202
    0
    0
    กลับถึงแล้วเหมือนกันแต่คงต้องปั๊มเงินก่อนช่วงนี้ ขนาดแม่ไม่ให้เอารถออกเลยดูสิ ยังหนีออกไปมิตติ้งได้เก่งพอควร......................(ชมตัวเอง)

20. TikRacing

169
    1
    0
    กลับมาถึงก่อนใครบ้านใกล้แค่ปลายก้อย......ไม่อบอุ่นได้ไงครับก็เล่นไปกอดพี่แจ็คซะสองที
    ดีหนวดพี่แจ็คไม่พันกะขนแขนผม...............ไม่อยากคิดเลยครับพี่น้องครับ

หุหุ.....เราตกอยู่ในสภาวะเดียวกะพี่โป้งเลย....ครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบบบบ
    ไว้ครั้งหน้าฟ้าใหม่เจอกันนะครับ

งานเลี้ยงไม่ได้เลี้ยงหนเดียว....เอ๊ะใช่ป่าวหว่า......อ๋อ....งานเลี้ยงต้องมีวันได้หย่า.....เอ๊ะ
    เอาเถอะๆไปพักผ่อนกันดีก่าครับพี่น้องคร้าบบบบบบบ

21. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ถึงบ้านแล้ว เหนื่อย เมื่อย มึน มัน เสียว ในเวลาเดียวกัน อ่ะอย่าคิดมากครับ
    แค่ขับรถกลับบ้านแบบใช้ความเร็วมากไปนิดครับก็เท่านั้นเอิ้กๆๆ
    เมาตามระเบียบคณะรัฐมนตรีคร้าบๆๆๆ

อบอุ่นครับตาแจ็ค ยาวไปๆๆ ครับสู้ๆๆ

22. JACK

311
    11
    0
    เยี่ยมเลยครับ

ขิบคุณมากๆครับ

เอ แต่ไม่ไหนมาเนี่ย รถติดเหรอ อิอิ ผมก็เหมือนกาน กลัว ตี 3 ครึ่ง รถมันติดอ่ะ อิอิ :D

23. JACK

311
    11
    0
    อย่าคิดมาก โอกาศหน้าย่อมมีคร้าบน้องชาย :) มาแจมกันแค่นี้ก็สบายใจแว้วเน้อ

24. JACK

311
    11
    0
    เฮ้..หนวดพี่สั้นนะ อิอิ กอดกันแล้ว เกือบโดนเตะเลย อิอิ เขานึกว่าลูกบอล หนุกหนานๆ :D

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    คุณ นะ โทรมาแจ้ง แล้วครับ ว่า ราคาสติ๊กเกอร์ 3M สะท้อนแสง
    ขนาด สูงประมาณ 3.5 นิ้ว ... กว้างประมาณ 10 นิ้ว

ราคาชิ้นละ 150 บาท

ถ้าเป็นไปได้ อยากให้รวบรวมให้ได้ก่อนวันเสาร์หน้า.....
    เพราะคุณนะจะได้ไปสั่งตัดวันอาทิตย์เลย....
    ดี ไม่ดี มิตติ้งวันที่ 21 จะได้ (หรือเปล่า ไม่แน่ใจ)

เอาเป็นว่า มาแจ้งให้ทราบก่อนนะครับ
    วันจันทร์จะมาแจ้งหมายเลข บ/ช ให้โอนกันมา (ค่าธรรมเนียม ออกกันเองนะครับ)

ส่วนสมาชิก ตจว. ขอให้ + ค่าส่งมาด้วย 70 บาท นะครับ ......

26. TikRacing

169
    1
    0
    ถึงว่างานกีฬาสีบริษัทที่ไร.....มันมาเตะผมทุกทีดิ่......เอิ๊กๆๆ
    เตะผิดเตะใหม่ไม่ได้นะครับพี่น้องครับ....ป๋มเจ็บ.......เอิ๊กๆ

27. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ก้อถึงบอกอย่าพึ่งกลับ ไปต่อกัน กลับตีสี่สิ รถไม่ติด ด่านไม่มี ขับสบายออก แต่ต้องมีเพื่อนนั่งกลับด้วยนะ จะได้ Happy py อิอิ

แร้วเจอกันคับทุก ๆ คน

28. monkey01

156
    3
    0
    เอาไว้คราวหน้า จะรวบรวม สมาชิก champ ไป ถล่ม พี่ต้น +พี่แจ๊ค อิอิ ให้เต็มคราบ จริงไหมพี่ๆ น้องๆ อิอิ

29. demonknight

202
    0
    0
    ไปด้วยคน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

30. LeoAop

144
    2
    0
    ไปด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้