*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    กลับเช้าเลย....สนุกครับ

2. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ผมตื่นมาตาแดงครับผม โดนควันบุหรี่เล่นงานซะแย่เลยเรา

3. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    กลับไปไม่บอกเราก็เป็นห่วง ซะ :(

4. monkey01

156
    3
    0
    ปวดหัว จังเลย ตื่นมา แถม เพื่อน ติ๊ก หายไปด้วย

5. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์ครับ เคยซื้อของมือสองที่ใส่แทกซี่ ชิ้นกันชนหลัง ซื้อมา 500 บาทครับ
    ส่วนกันชนข้างใช้ของเดิม แต่น่าจะ 300-400 บาทได้นะ ไม่รุ้แพงไปป่าว ส่วนร้านอยู่บนถนนเจริญนคร
    ถ้าจำไม่ผิด โอ๊บครับรู้จักอ๊ะป่าว คุ้นๆว่าโอ๊บน่าจะรู้จัก ลองดูครับคุณ KE

6. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อ่ะ อย่าลืม วันที่7 กันอีกที นะครับพี่น้อง
    วันที่7 ไม่เช้าครับ เต็มที่ก็หมูกระทะแล้วแยกย้าย
    จะได้ไม่มีปัญหากันอีก อ่ะนะ

รวมพลังเพื่อ MRC กันหน่อยนะคร้าบพี่น้อง

7. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7
    วันที่ 7

8. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    โป้ง เป็นไรอ่ะ คิคิ

9. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    อยู่แถวบางไผ่ ตรงข้าม รพ.พญาไท3 ถ.เพชรเกษม อะไหล่เยอะ แถมลด % 30-50% ครับ

10. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    หน้า 7 หลัง 7 มั่งพี่ Jack :D

11. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    วันที่ 7 เอาเช้าเลยดีกว่า เพระว่าสอบเสร็จแล้ว

12. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    เอาเลยตาx ไปกวาดลานจอดรอเลยก็ได้ เผื่อมีนําขัง เอิ้กๆๆ

อาตาJACK ใหญ่ หนีกลับก่อนอ่ะนะ วันนั้นอ่ะ
    รู้งี้ตอนไปซื้อของเอาไปเป็นตัวประกันด้วยดีกว่าอุอุ

13. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อ๋ อ งั้ น รู้ แ ห ล ะ ห า ส า เ ห ตุ เ จ อ แ ห ล ะ ไ ม ผ ม ถึ ง เ ป็ น ต า อั ก เ ส บ พี่ โ ป้ ง นี้ เ อ ง จ า ฟ้ อ ง พี่ โ ม จิ พี่ โ ป้ ง แ ก ล้ ง . . .

14. JACK

311
    11
    0

คิคิ 7 นิ้วเหรอ :p

15. JACK

311
    11
    0

อิอิ โทษๆตาไก่ งานหน้า ยอมจำนงแล้ว :D

16. demonknight

202
    0
    0
    งานหน้าเลี้ยงเลยพี่แจ๊ค นี่คือการทำโทษ 5555555555555+++++

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ใครไปเร็วได้ ก็ไปนะครับ ผมว่าอาจจะไปซัก 4-5 โมง แล้วแต่เพื่อนๆ ว่ามีใครไปไวไหม
    ถ้าไม่มี ผมก็จะไปเวลานัด คือ 5 โมง

18. monkey01

156
    3
    0
    หาว.. กลับไปได้ ใส่บาตร ด้วยหล่ะพี่ไก่ อิอิ ก่อน เข้า บ้าน

19. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ใครยังไม่ได้ไปโหวตสติ๊กเกอร์ประจำกลุ่มเรา ขอเชิญด้วยนะครับ
    จะสรุบผลแล้ว .........

20. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    mrc วันเสาร์นี้คงไปไม่ได้น่ะ ต้องไปประจวบฯน่ะครับ
    พลาดอีกแล้วเรา..............

21. JACK

311
    11
    0
    จ๊าก จัดไปอย่าให้เสีย ช่วย 2 บาท อิอิ :D

22. demonknight

202
    0
    0

ที่ไปไม่ได้เพราะว่าเก็บเงินไปเที่ยวป่าว.....................

23. TikRacing

169
    1
    0
    บ้านผมใกล้มากครับ ยังไงก็แล้วแต่พี่น้องครับ
    ถ้าวันศุกร์ฝนไม่ตกหนักจัด จนน้ำท่วมพรมลอย
    ก็สบายมากครับ 10 นาทีถึงครับพี่น้องคร๊าบบบ
    ........................วัตถุไปไว..............................

24. 4G

4G New Member Member

10
    0
    0
    วันที่ 7ผมคงไปไม่ได้นะครับ ช่วงเตรียมตัวสอบครับ
    ขอบโทษพี่ๆ ด้วยครับ

25. monkey01

156
    3
    0
    หาว...อิอิ จะแอบซุ่มไป อิอิ

26. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    พรุ่งนี้จะสรุบผลแบบสติ๊กเกอร์แล้วนะครับ
    ทันที ที่ผมเดินทางถึง Office เปิดเครื่อง เข้าเว็ป ก็จะปิดโหวตทันที

27. TikRacing

169
    1
    0
    เสียดายจัง อยากเห็นฝากระโปรงดำมากเลยครับ......คิดจะทำอยู่เหมือนกัน...อิอิ

28. demonknight

202
    0
    0
    มีแต่ฝาหม้อดำๆได้ไหมคุณติ๊ก

29. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    สรุบแบบสติ๊กเกอร์เรียบร้อยแล้วนะครับ ....

30. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    > ถ้ามาทางถนนบายพาส ชะอำ-ปราณบุรี เขาซ่อมถนนเสร็จแล้วนะครับ ราดยางใหม่วิ่งสะดวกคับพี่ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้