*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    อันนี้ไม่มั่นใจนะครับ (มันจะวิ่งไวได้เท่าไหร่?) อันนี้ไม่รู้จริงๆงง

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เด็ก ม.ช. น่ารักนิ ติดต่อให้มั่งดิ...อยากได้ขาว ๆ

2. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ...มากรุงเทพๆแวะบ้างเน้อ:p

3. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
  4. LeoAop

144
    2
    0
    หวังเด็ก ม.ช. อยู่นะ

5. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    งูเริ่มโผล่

นี่ขนาดไม่ใช่สาวๆโดยตรงนะเนี้ย

6. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    นั้นดิ ทำเป็นหัวงู แต่ยังไงผมโสดสนิทหาเพื่อนมาฝากด้วยเน้อ

7. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ผมก็โฉดครับ

8. LeoAop

144
    2
    0
    ยังหวังอยู่อ่ะ....

9. demonknight

202
    0
    0
    ตอนนี้ปฏิวัติแล้วทำไงดี .......... ได้เวลาแอบหนีออกจากบ้านแล้ว ฮิฮิ

10. R@NGER

R@NGER New Member Member

11
    0
    0
    มีแฟน ไปหมดแล้วอ่าครับ ถ้าพวกไม่มี ก็ขาวแต่ หน้าตาไม่โดนใจอ่ะครับ หรือ เล่นตัว อ่าครับ:)

11. LeoAop

144
    2
    0
    ม่ะเป็นร่าย แค่ชื่นชมก้อพอแย้ว

12. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    พี่ๆๆครับเมื่อไรจะมิตติ้ง อีกครับผมเป็นน้องใหม่ที่ขับ แชมป์ อยากเข้ากลุ่มด้วยนะครับ

13. auttapong

35
    2
    0
    พี่ๆๆครับเมื่อไรจะมีมิตติ้งอีกครับ ผมเป็นน้องใหม่อยากจะเข้าคลับแชมป์ด้วยนะครับ รบกวนบอกด้วยนะครับ

14. auttapong

35
    2
    0
    ไปกันวันไหนบอกผมด้วยนะครับ ผมน้องใหม่ครับชื่อ อรรถ ครับที่ไหนบอกด้วยนะครับผมจะไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

15. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ขอประทานโทษนะครับ

คลับมิชซูแชมป์ ไม่มี นะครับ
    เราไม่มี คลับมิชซูแชมป์ ครับผม

ที่นี่ MRC ครับผม
    พวกเราเป็น MRC ครับผม (อย่าเข้าใจผิดนะครับ)

เรื่องมิตติ้ง MRC ติดตามในบอร์ดนะครับ
    สำหรับการพบปะสังสรรค์นอกรอบ (เรียก นอกรอบ) ของ คนที่ขับแชมป์ จะแจ้งทาง Email ครับ
    ยังไง ทิ้ง Email ไว้ได้ครับผม

16. LeoAop

144
    2
    0
    ตามนั้น

17. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    ตอนนี้มีตติ้งได้เหรอครับ พี่เติ้งช่วยประมวลกฎหมายและคำสั่งทีเด๋ว ได้เปลี่ยนที่นอนกันเย้ย

18. demonknight

202
    0
    0
    ทำไมจะไม่ได้เราไม่ได้รวมตัวกันเพื่อคุยการเมือง........นะเบนซ์ แต่เราจะพูดเรื่องใต้? กันต่างหาก

19. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    ช่ายเราจะไม่พูดเรื่องการเมือง...เราจะพูดเรื่องภาคใต้

20. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อึม ดีเลยคุยกันให้พร้อมหน้าพร้อมตากันเลย
    จะได้ขังรวมอบอุ่นปลอดภัย อิอิ

เราไม่คุยกันเรื่องการเมือง เราจะคุยกันแต่เรื่องใต้สะดือ เอิ้กๆๆ
    รับรองประเด็นร้อนกว่ากันเยอะอิอิ

21. demonknight

202
    0
    0
    พี่ไก่นี่ยังกับรู้คำตอบเลยนะเนี้ย........วันที่ 30 เจอกันเลยแต่ไม่รู้ว่ากี่โมง แต่คาดว่าคงไปแน่

22. ไม่ทราบว่าท่านใดมีกันชนหน้าเดิม หรือ แต่ง ของ CHAMP
    เหลือหรือไม่ได้ใช้แล้วคิดจะขายมั่งป่าวครับ
    ถ้าท่านใดมี 09-1224967 เต๋า ครับ

23. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    1200 ที่ร้านนะ

24. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    หวัดดีครับ........พี่น้อง

หวัดดีครับพี่น้อง.....ถ้าว่างจะโฉบๆไปนะคร๊าบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    หุหุหุ รูปนี่เท่าขนาดรถจริงหรือยังครับ ใหญ่มักๆ

ปล. ยินดีต้อนรับครับ คุณ ติ๊ก

26. TikRacing

169
    1
    0
    ขออภัยด้วยครับ....มือใหม่

คือว่าอยากทำให้มันโชว์รูปแบบพี่ๆแต่ทำไม่เป็น...ขออภัยอย่างแรง
    ยินดีที่ได้คุยกับคนรักแชมป์ครับ

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่โป้ง:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  27. demonknight

202
    0
    0
    ที่พักพิงที่ไหนเอ๋ย...................ยินดีเข้าครอบครัวเราครับ

28. ช่วยแนะนำร้านให้ทีครับคุณ เบนโดคุง
    ไม่เคยไปร้านพวกนี้เลยอ่ะ

29. TikRacing

169
    1
    0
    บ้านข้าเจ้าอยู่ ใกล้สี่แยกลำสาลีนะก๊ะ ในหมู่บ้านสวนสน ต้นสุขา3(*โอ๊ว....ปวดขึ้นมาทันที*)
    สถานที่ใกล้เคียง : 7/11 กำลังปรังปรุง กับห้างดีเซมเบอร์ซึ่งมันเจ๋งไปนานโตครๆ

ขอบคุณมากครับ...............พี่น้อง
    Remark : ว่าแต่ว่าทำไมรูปส่วนตัวกะรูปลายเซ็นผมมันไม่ยักกะขึ้น พระเจ้าจอร์จมันเศร้ามาก!!!
    ผมไม่ดักฟังใครเลยนะครับ....พี่น้อง....สาบานได้......แป่ว.....ประกาศ!!!.....เลขที่ออก...4G13....
    โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง....4G13

30. LeoAop

144
    2
    0
    อ่าวจะหวย หรือ จะการเมืองเนี้ย ข้าพเจ้างงแว้ว....อิอิ

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ Tik Racing :)

แก้ไขล่าสุด: 25 กันยายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้