แต๊นนนนนนนนนนนน........แต้นนนนนนนนนนน.....Meet สะ ติ้งงงงงงงงงงงงงงงง....วัยรุ่น วันเสาร์ ที่

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    เห้อ............ชนะใสๆงานนี้ กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ ศึ ก ษ า ก่ อ น น ะ คั บ.....เ ต รี ย ม ตั ว แ พ้ ไ ด้ เ ล ย

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ศึกษามาละ..ช่วงโค้ง 3 สไลด์นิดหน่อย ใช้หัวแม่โป้งแตะเบรคนิดๆ 45 องศาฟิลิปดาเพื่อไม่ให้ over streering มากเกินไป หลังจากนั้น ทิ้งน้ำหนักที่คันเร่ง 3.85 กก./ลูกบาศ์กเมตร เพื่อเข้าสู่ทางตรง.............มึงโดนกูแน่....

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ไว้เจอกันที่สนาม

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ดี๋ ย ว รู้ กั น ๆ

6. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พวกพี่ๆระวังแพ้พวกน้องๆนะจ๊ะ อิ อิ

7. win99

1,623
    12
    38
    เบรคเป็นไงวะ ผมใช้ไม่เป็นวะเหยีบแต่คันเร่งกะยกนิดหน่อยวะ 555+

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เค้าเรียกการขับแบบมืออาชีพ....คับ คุณไม่เคยขับละสิ...ขับแต่เครื่องร่อนมันจะขับได้ไงหะคับ ...คุณ อัณฑะพล.....แสรดดดด

9. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    555 รึดึกๆจะไปขึ้นเครื่องร่อนกันต่อดีครับพี่น้อง

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แสดดดดดดดดดดดดดดดดด ทฤษฎี เยอะนักนะมึง

11. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    จะลองไหมละ แสรดดด

12. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ค น เ ก่ ง จิ ง...ต้ อ ง นิ่ ง คั บ

13. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    น้าหน่อง แม่ง ฮาทุกงานว่ะ ก๊ากกกกกกกกก !!!!!

14. win99

1,623
    12
    38
    คุณ อสุจิพงษ์ ครับ อย่ามาขี้คุยวะ เก็บแรงไว้อ้วกหน้าแดนเหอะ 555+

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หืออออ ไอ้เวง !!!!!

คุน อัณฑะพล คุนอ่ะ ระวังเฮ้อ มีตัวคอยถิ่มตูด คุนมึงอยู่ :D:D:D:D:D

16. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ท ะ เ ล า ะ กั น เ อ ง ซ ะ งั้ น....คุ ณ อั ณ ฑ พ ล กั บ คุ ณ อ สุ จิ พ ง ษ์ นี่ จิ ง ๆ เ ล ย

17. Colt Power

451
    5
    0
    ใครเตง หว่า งานนี้

ไอ้ กาเป๋า รึ ไอ้ กุญแจบ้าน หว่า

รึว่า น้าคนดีฝังใน

รึ น้าอ้วกสะท้านยุทธภพ

รึว่าจาเป็น น้า ม.6

รึว่าน้าสือ ร้านกาแฟ

อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  18. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    รวมคุณ อลงควยด้วยดิ.......แล้วเดินกันไป 3 คนนะ รับรอง ได้เรื่อง 3 ชื่อ รวมกันผสมพันธ์ได้เลยยย 5555 ฮาหวะ :D

19. win99

1,623
    12
    38
    เอ๊ะ...... คุณ อลงควย ซอยหมอย นี่หลายสิ่งนะก้าบ:D:D:D

20. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวก เสือ สิงห์ กระทิงเปลี่ยว ทั้งหลาย อย่างนี้ผมก็โดนพวกน้ารุมนะซิน้า
    จะไปแข่งทันไหมไม่รู้ แต่ถ้าแข่งทันก็คงไม่ตามน้าออฟหรอกเพราะว่ารถผมไม่มีที่ปัดน้ำฝนกลัวมองไม่เห็น

21. Colt Power

451
    5
    0
    ปัดทำมัย ของเค้า ดีทุกหยด อิ อิ อิ :D:D:D:D

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    .....เดี๋ยวตองมีรับน้องนะ น้าสจ๊วตตตตต...เตรียมกายให้พร้อม....;).....5555...ไม่อยากจะคิด..

23. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

24. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    ได้ครับน้าหน่อง..แต่อย่าพาไปเล่นเครื่องร่อนมันเสียว

25. win99

1,623
    12
    38
    ลูกผู้ชายตัวจริง ช้างกูอยู่ไหน เพื่อนผมเองครับจัดให้มันซัก 1 อัลบั้มนะ :D:D:D

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ไ ว้ เ จ อ กั น คั บ พี่ น้ อ ง

27. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้ป๋าwin มันน่าโดน ที่สุดอ่ะ อิ อิ อิ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

28. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    รูปน้าจ๊วตนี่จะเข้มไปไหนครับพี่น้องครับ 555

29. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เจอกันครับพี่องทั้งหลาย

30. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอขอบคุณ ที่มาใช้บริการ ที่สนาม PTT-Motorsportsland
    หวังว่าโอกาสหน้า...คงได้พบกันอีก...ทีม OZAMA น่ารักทุกคน +รถสวยๆ....

ปล..โอกาสหน้าถ้ามามิตติ้งอีก...ติดต่อก่อนล่วงหน้าครับ..จะให้ราคาพิเศษ..สำหรับกลุ่ม Car club ทีมต่างๆ....
    เข้าไปโพสที่ Karting Forum ใว้ก็ได้ครับ.....
    ขอขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้