แจ้งข่าว.....Meeting ( ครั้งที่ 4 )...." Up Date "....

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Cheezer, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไปไหนก็ไปเต่ะแต่ถ้าไม่หายไม่สบายสงสัยจาไม่ได้ไป

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ติดโรคต้องไปหาหมอแล้วแบบเนี้ย....

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ป่วยกันใหญ่เลยช่วงนี้

4. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ไช่ครับมากันครบๆจะได้รู้จักครับ

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :) มากันเยอะ ๆ น่ะครับ... :)

7. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    แล้วป๋มจะได้ไปไม๊เนี่ย....................เฮ้อ

8. god army

3,198
    77
    0
    ไอ้นี่ชอบบ่นจังสงสัยเป็นไปตามอายุว่ะ....ขี้บ่นจริงๆๆ

9. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    แหม.....พี่เป้ วัยรุ่นก็อย่างนี้แหละ อย่าขี้บ่นไปเล้ยพี่เป้อ่ะ :D :D

10. god army

3,198
    77
    0
    พี่หมายถึงตาเชษฐ์น่ะไม่รู้เหรอ....ว่าเค้ามีไรกันอิๆๆตกข่าวเรื่อย55555555

11. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เง้อ ๆ ไม่ไปครับ อดไปคับ เซ็งเลยคับ หมดปัญญาคับ

12. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ไปล่วยยยยยยยย คน ครับ

13. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    อยากไปเหมือนกัน หึหึ

14. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    อย่าให้เสียชื่อ "แก๊ง ซ่า" ดิ...โด..โด.โด ...วัยรุ่นเซง

15. Cheezer

257
    0
    0
    อั๊วะขอไปล่วยคงนา........ :p :p :p
    แต่ว่าไอ้แถบด้านซ้ายตอนนี้ยังไม่มีสีชมพูดอกไม้เทียบได้เลยอ่ะ ง่ำ ๆ แล้วตูจะทำไง :( :( :(

16. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    หนอนกินดอกไม้หมดแล้วอะดิ

17. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D
    อิอิ
    meeting กี่ทีๆ ก็ไม่ได้ไป...... ตามเคย..........

กร๊ากกกกกกก:D

อ้อ...... ตาว ครับ.........
    พี่โต้ง รบกวน ตาว นิดนึงเรื่องของจากพี่เป้ นะครับ.....
    แล้วพี่จะโทรหา นะครับ........
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ และขอโทษที่ทำให้ ตาว ลำบาก.........
    :eek: :eek: :eek: :eek:

18. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    สงสัยไม่หายก็ต้องไปส่ะแล้วม้างงานนี้

19. นกตอง9

นกตอง9 Guest

0
    0
    0
    ksr ไปด้วยคนได้มั้ยครับ

ถ้า ksr ไปแจมด้วยคนได้มั้ยครับ

20. `Tao

859
    11
    0
    :) ได้ครับ ยินดีครับ มี KSR อยู่เหมือนกันในคลับอะครับ :)

21. `Tao

859
    11
    0
    :p ไม่เป็นไรครับพี่โต้งไม่ลำบาก ๆ เด๋วจัดส่งมอบให้ถึงมือเลยครับ...อิอิ :p

22. `Tao

859
    11
    0
    :eek: มิตติ้งย่อยเมื่อคืน...อิอิ :eek:

23. Cheezer

257
    0
    0
    Meeting ย่อยเรื่องไรกันอ่ะ :mad: :mad: :mad:

24. `Tao

859
    11
    0
    :rolleyes: เอ่อออ เรื่อง.. :rolleyes:

:p ไม่บอก..อิอิ :p

25. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เฮ้ย..................แอบมิตติ้งกันไม่บอกกันมั่ง พวกนี้เนี่ย

26. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    โอ้..........
    ขอบพระคุณมากๆ ครับ........
    เดี๋ยวผมขออนุญาตโทรหานะครับ.......

ว่าแต่........
    อิอิ..... ผมยังไม่มีเบอร์โทร ตาว เลย..........
    ไม่เป็นไร ลืมไปว่ามี Yellow Pages พี่เป้ อยู่.........

อิอิ:D :D :D

27. `Tao

859
    11
    0
    :p แม๊...พี่โต้งก็ว่าไป ไม่ต้องขออนุญาติหรอกครับ...อิอิ :p

:rolleyes: แต่ขอนั่ง SR20DET สักรอบครับ ..อิอิ :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้