*** เปิดซิง ขาวผ่องกันจ้า ***

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TopB12

TopB12 New Member Member

155
    89
    0
    มีวัดรอบตั้ง2อัน ไมรถผมไม่มีซักอันเลยอ่ะ b12มานไม่มีวัดรอบเหรออออ T T

BumpBy และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  2. kak b12

kak b12 New Member Member

90
    11
    0
    ขาวอวบ-สวยคับ-แรงอีกแระ

BumpBy และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    อิอิ...
    รถโจ้ต้องรอไปก่อน 555 ยังไม่พร้อม หุหุ

BumpBy, SuperTI และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ ผมเริ่มเป็นแนวทางให้
    ท่านใดพร้อม เอามาให้ดูบ้างนะครับ

nv1020, SuperTI และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แหล่มว่ะอ้วน

BumpBy, โบตั๋น และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  6. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    รถ เฉยๆ ชอบ คนขับมากกว่าค่ะ

โบตั๋น, nv1020, BumpBy และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    งอล

8. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    เข้ามาดู ขาวๆ อวบๆ

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แหล่ม อิอิ พี่ตั๋น ท่าทางพี่จะไม่รอดว่ะ เตรียมตัวแดกไก่ไว้นะพี่ อิอิอิ

SuperTI, nv1020 และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  10. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    หล่อทั้งคน ทั้งรถเลยตั๋น

SuperTI, nv1020 และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  11. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    * * * น่าสนุก ชอบๆๆๆ * * *

SuperTI, โบตั๋น และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  12. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ:D:p:D

SuperTI, BumpBy และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  13. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :D:D:D:D:D:p

14. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    แจ่มเลย เป็นแนวทางได้ไอเดียเพิ่มเติม อยากได้ชุดไฟขาวบ้างซื้อได้ที่ไหนครับผม

SuperTI, BumpBy และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  15. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    ชอบ ชอบ ชอบ :D:D:D

SuperTI และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  16. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    มาดูรถสวยๆ

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  17. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48

พวงมาลัย กับไมล์เหมือนของรถแฟนผมเลยครับพี่ พี่ขโมยของแฟนผมไปป่าวครับ :D:D:D

18. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    แนวทางที่ดีพาเราไปถูกทางคับ

แหล่มเลย

SuperTI และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  19. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    แหล่มจัง

20. Petty

Petty New Member Member

140
    74
    0
    สวยงามมากครับรถสีขาวสะอาดๆชอบมาก

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  21. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    หล่อ หล่อ ทุกคันเลย คาบบบบบบ

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

จัด ลูกแก้วมาบ้างเลยครับ รอดูอยู่น้า แหล่มใช่ย่อย

555 แหม่ คนแก่เค้างอนง้อกัน น่ารักจริง

คนขับใช่มั้ย แหม่ เด๋วตีตายเลย

เอาไงดีว้า ไปทำงานด้วยกันล่ะ คู่หูตัว ต. เลย เอากระจายมั้งเนี่ยะ ดูท่า

เอาการเอางานนนนนนน

เอาของพี่มาดีกว่าครับ ครบกว่าผมเยอะเลย

จัดมาโอ คืนนั้นเห็นแล้วซี๊ด เสียดายถ้าขายจริงๆ

ค่อยๆทำไปเรื่อยๆครับ กว่าจะได้แบบนี้ หลายปีนะเนี่ยะ งบน้อย
    ส่วนใหญ่เน้นทำเองครับ

หายงอนป้าแล้วเหรอค๊าบ

คลองถมเซ็นเตอร์ครับ บันใดด้านใน ไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ถ้าไปแล้วโทรมาหาผมละกันครับ เด๋วบอกทางให้

จัดมามั่งจิเราอ่ะ วันนั้นแซงหายไปเลยนะ

รถวินเป็นไงบ้างแล้ว น้องโบเป็นไงบ้าง

อิอิ ไมล์แบบนี้เก็บไว้ดีๆนะครับ เคยโทรไปถามเชียงกง ขาย 3000 แหน่ะ

จะได้ยกระดับคลับเราครับ เป็น profile ไปเลยยิ่งดี จะได้ศึกษาข้อมูลเพื่อนๆไปประยุกต์ใช้กับตัวเองได้ครับ

เอา wild body มาให้ดูบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ ฝนตกก็ล้าง รถคนอื่นมอมช่างเค้า รถเราแจ่มเป็นพอครับ

ขอบคุณครับ น้องนนท์

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    สวยงามกันปายครับ พี่ตั๋น

24. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    จัดไปคร๊าบ ช่วงนี้เข้ามาช้าหน่อย เน็ตโดนบล็อก:D:D:D:D:D

25. youkung_B11

youkung_B11 New Member Member

55
    11
    0
    >>>>>>>>> เห็นเฮดเดอร์แว้วอยากด้ายยยยยยยจังเยย

>>>>> แหล่มเจงๆคับพี่

SuperTI และ โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  26. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แหล่มจิงๆครับ

27. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    อูวว เปิดใจ ขาวผ่องกันไปเลย

28. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามาชมว่าใครจะเป็นเหยื่อรายต่อไป อิอิ

29. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เดี๊ยวกลับจากพัทยาก่อนนะจะเปิดกระทู้ปักหมุดให้
    แล้วให้สมาชิกแต่ละคนทําประวัติรถมาลงแบบขาวผ่อง;)

30. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ไม่ได้อยากจะเด่น หรือต้องการจะโชว์นะครับ ที่ทำครั้งนี้

ผมต้องการให้รถทุกคันที่เป็น ST มีประวัติ อย่างน้อยๆก็ทราบที่ไปที่มา
    ว่าแต่ละคันเป็นยังไง ใครเป็นคนขับ จะได้ไม่ต้องมาไล่กันทีละคันว่า
    ใครเหมาะสมที่จะได้ทำกิจกรรม เวลาโหวตจะได้เข้ามาศึกษาว่าคันไหนเหมาะสม
    ไม่อยากให้มันเป็นแบบที่ผ่านมา ที่เห็นกันแค่ไหน ก็โหวตกันแค่นั้น

แต่สิ่งที่ผมคิดไว้คือ การทำแบบนี้ หากสมาชิกท่านใดไปทำอะไรที่เป็นสิ่งดี และไม่ดี
    เราจะได้ชื่นชม จะได้ตำหนิกันครับ ใครทำดี ขับรถดี เราก็ชื่นชม
    แต่ถ้าขับซิ่งๆ ก่อความวุ่นวายให้คนอื่น คงต้องเตือนกันบ้าง ไม่ว่ากันนะ

ให้พี่ๆ เพื่อนๆ พิจารณาอีกทีครับ ว่าเหมาะสมมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้